ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเสียว ตามสั่ง

เริ่มโดย KwangLover, พฤศจิกายน 18, 2020, 10:25:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

รสนิยมของพี่ๆ หากได้ทำกับกวางจริงๆ ต้องการแบบไหนกันเอ่ย?

1 Lover รักกันหวานหยด มีความสัมพันธ์ดั่งคนรัก เหมือนพระเอก ต้องคู่ กับนางเอก
2 Swinging ชอบดูกวางโดนผู้ชายรุมโทรมหลายๆคนและร่วมวงด้วย
3 NTR เจ็บปวดแต่สุขใจ ที่กวางโดนชายอื่นข่มขืน
4 Rape ข่มขืนเท่านั้น สะใจที่เห็นหน้าตากวางบิดเบี้ยวและเจ็บปวด ยิ่งร้อง ยิ่งมันส์
5 Prostitute มีกวางเป็นกระหรี่ ดีกว่าเห็นๆ เพราะลีลาบนเตียงขั้นเทพกว่าใคร
6 Outdoor ตื่นเต้นเวลาเอากับกวางนอกสถานที่ ยิ่งสุ่มเสี่ยงมีคนมาเห็น เราเอากัน เลือดมันยิ่งสูบฉีด
7 Public ชอบให้กวางเปลือยโชว์ในที่สาธารณะ มียอมให้คนอื่นลวนลามบ้าง
8 Sadism ชอบใช้ความรุนแรง ทำให้กวางเจ็บปวด กรีดร้องอย่างทรมาน ถึงจะพอใจ
9 Masochism ชอบความเจ็บปวด กวางได้เป็นนาย พี่เป็นได้แค่ทาส ให้กวางเฆี่ยนตี
10 Slave ทาสกวางเท่านั้น ที่ข้าต้องการ สั่งอะไรก็ต้องทำ พูดอะไรก้ต้องยอม ห้ามขัดขืนไม่งั้นเจอตบ
11 Bondage ชอบจับกวางมัด ให้อยู่ในท่วงท่าน่าอายต่างๆ แล้วค่อยเอา จบด้วยการถ่ายรูปเก็บไว้
12 Cruel โหดร้าย ป่าเถื่อน ทำทุกอย่างให้กวางเจ็บปวด เจ็บตัว จนกว่าทุกรูของกวางจะบานและพัง
13 Torture ชอบทรมานกวางให้เสียวหรือเจ็บปวด จนกว่าจะกรีดร้องลั่น ถึงจะพอใจ
14 Golden Shower ชอบเล่นฉี่ สะใจที่ได้เห็นกวางอาบน้ำฉี่ และ กลืนกินลงไป
15 Cosplay ชอบเห็นกวางใส่ชุดแบบต่างๆ ตั้งแต่อาชีพทั่วไป ยันอนิเม ยิ่งสวมบทยิ่งเงี่ยน
16 ชู้ ถึงกวางจะเป็นเมียคนอื่น แต่นั่นแหละ คือ ความสะใจที่เห็นกวางนอกใจมานอนถ่างขาให้พี่เอา
17 Nude เปลือยกายล่อนจ้อนหมดเปลือก ไม่ใส่อะไรนี่แหละ คือ ตัวตนของกวาง
18 เจาะ ยิ่งรักเลยถ้ากวางมีห่วงหรือเจาะตามจุดเสียวต่างๆ
19 Food Play ราดน้ำหวาน แปะอาหาร บนร่างเปลือยเปล่าของกวาง ทานเสร็จก็จัดน้ำให้กวางทานบ้าง
20 All ชอบทุกรูปแบบ อยากทำทุกข้อกับกวาง
21 อื่นๆ ก็รสนิยมพี่มันเฟี้ยวกว่านั้น

Chansawang Ball Jiramate

Atit Triteerakul

crossfire

ผมจะขับรถพาน้องกวางไปเที่ยวอุทยาน โดยไม่ใส่เสื้อผ้าสักชิ้นทั้งวัน ตอนนั่งรถก็อมของผม ใช้มือรูดไปตลอดทาง ผมก็จับรถมือนึง อีกมือก็คลึงนม ล้วงหอยไปตลอดทาง  พอถึงอุทยาน ผมจะถ่ายภาพน้องกลางที่กำลังเดินในเส้นทางธรรมชาติด้วยร่างกายเปลือยเปล่าไปตลอดทางทถ้าน้องปวดฉี่ ผมจะให้นั่งยอง ๆ แล้วอัดคลิปขณะที่ฉี่ตรงข้างทางเอาไว้ ตอนเที่ยงเรานั่งพักกันที่ริมน้ำตก น้องกวางนั่งพับเพียบกินข้าวจากปิ่นโตที่เราเตรียมกันมาอย่างเรียบร้อยสมกับเป็นคุณหนู ขัดกับภาพลักษณ์ที่นั่งแก้ผ้าเป็นที่ระบายความใคร่อย่างสิ้นเชิง เมื่อกินข้าวเสร็จ น้องกวางก็ล้างปากด้วยน้ำของผมจนอิ่มหนำสำราญ เมื่อเราเดินมาถึงทุ่งดอกไม้อันสวยงาม น้องกวางก็ได้ระบายความใคร่ที่อัดอั้นตั้งแต่เช้าด้วยการขึ้นขย่มผมอย่างเร่าร้อน เราทำกันสารพัดท่า ทั้งคาวเกิร์ล ท่าหมา ท่ากวางเหลียวหลัง โดยน้องกวางเป็นคนคอยคุมจังหวะแทบทั้งหมดด้วยความกระสันต์ที่พลุ่งพล่านจากการได้ทำกลางแจ้งท่ามกลางบรรยากาศอันแสนโรแมนติกนี้ จนผมต้องขอให้หยุดก่อนที่จะลงเขาไม่ทันพระอาทิตย์ตกดิน ผมจัดปิดท้ายด้วยการกระหน่ำนัองกวางในลานจอดรถ น้องกวางตอดรัดของผมมากกว่าเดิมเนื่องจากความเสียวที่จะถูกคนที่มาเที่ยวเข้ามาเห็น ผมปิดท้ายทริปของเราด้วยการให้น้องกวางไปยืนถ่ายรูปคู่กับป้ายอุทยานด้วยสภาพที่มีแต่คราบน้ำกามทั้งตัว หว่างขาและหน้าขาน้องกวางมีแต่น้ำของผมและเธอไหลย้อยดป็นทาง น้ำของผมและเธอมันปะปนกันหมดจนไม่ทราบว่าของใครเป็นของใคร ผมถ่ายภาพน้องกวางเซทสุดท้ายที่อุทยานด้วยการให้น้องกวางเอาสายยางล้างรถมาล้างคราบของเราทั้งสองออกจากตัวเธอ น้องกวางห่อตัวด้วยผ้าเช็ดตัวผืนเดียวแล้วเข้ามานั่งในรถ ก่อนที่จะผลอยหลับไปด้วยความเหน็ดเหนื่อยจากกิจกรรมในวันนี้ เมื่อผมเห็นดังนั้นจึงอดใจไม่ไหว ดึงปมผ้าเช็ดตัวของเธอออก ปล่อยให้ร่างกายอันสวยงามของเธอได้เผยออกมาเป็นบุญตาของคนที่ขับรถผ่านรถของผม คนขับบางคนถึงกับตะลึงจนคุมพวงมาลัยไม่อยู่ ทำเอารถเป๋เข้ามาเกือบจะชนกับรถผมก็มี ผมไปส่งน้องกวางหน้าบ้านโดยให้เดินเข้าไปทะ้งร่างกายเปลือยเปล่า น้องกวางขอบคุณผมที่พาออกไปทริปสนุก ๆทในวันนี้ ผมเองก็ขอบคุณน้องกวางที่มามอบความสนุกให้ผมในวันนึ้ และสัญญากับเธอว่าคราวหน้าจะพาไปสนุกที่ชายหาด สัญญาว่าจะต้องเด็ดไม่แพ้คราวนี้อย่างแน่นอน
ชอบสาวแว่น

Jack Nuttim

เห็นเล่นไม่ค่อยเก่งนะครับแต่ชื่อน้องกวางอ่านเม้นแล้วมันเลย อยากฟังเดี๋ยวหลังครับ

parameter

d_arker

เจอกระทู้นี้ช้าไปหน่อย
เข้ามาโหวตร่วมสนุกก่อนละกัน
ไว้วันหลังจะมาร่วมสนุกกันใหม่ครับ
ขอนึกโครงเรื่องที่อยากได้ก่อน

KwangLover

อ้างจาก: archi ongtong เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2020, 05:52:15 ก่อนเที่ยง
ของดีลีลาดีเล่นได้ทุกท่าค่าตัวแพงขอใช้สิทธิ์คนละครึ่งได้ไหม

"สวัสดีจ้า ต้องการเล่นหีกวางแบบไหนดีเอ่ย?   -   ของดีลีลาดีเล่นได้ทุกท่า เรื่องจริงไหมครับ"

"เรื่องจริงค่ะ ทำกับกวางได้ตามใจชอบเลย   -   ค่าตัวแพงขอใช้สิทธิ์คนละครึ่งได้ไหม"

"จัดให้ค่า" หลังกวางยืนยันจำนวนเงินค่าตัวที่ลดลงไปครึ่งนึงเสร็จ ก็นัดให้พี่archi ongtongมาหาที่ซ่อง

กวางลงไปในห้องกามกิจส่วนตัวชั้นล่าง รอสักพักพี่archi ongtong ก็มาถึง

ได้ใช้สิทธิแล้วนะค๊า คุ้มค่าราคาประหยัดไปครึ่งนึงไหมค่ะพี่archi ongtong คิคิคิ

***ลูกค้าท่านต่อไป เชิญเลยค่ะ***

ปล.ต้องกราบขออภัยทุกท่านที่รอนะค่ะ ช่วงใกล้สินปี งานในชีวิตจริงถาโถมจนกวางแทบจมดินเลย รดน้ำสักหน่อย คงรากงอกผลิดอกออกผลได้ 555

เลยทำให้แทบไม่ว่างแต่งเลย นี่หาช่วงคลายเครียดมาแต่งเอาฮาให้หายเครียดพอดี คิคิคิ

เรื่องหน้าอาจจะหลังสิ้นปีนะค่ะ ต้องขอโทษด้วยค่า   ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ต้องการอ่านเรื่องเสียวที่มีตัวเองเป็นพระเอก เชิญเม้นโครงเรื่องมาที่กระทู้กวาง - ฟรี FREE!! เพราะกวางใช้เวลาว่างส่วนตัวมาแต่งให้ - เชิญที่ลิ้งนี้ค่ะ>>>https://xonly8.com/index.php?topic=236581.0<<<

แต่สำหรับหลายๆคนที่อยากให้แต่งเรื่องเสียวส่วนตัว แล้ว PM มาหากวาง - อันนี้กวางขออนุญาติคิดตังค์น้า Make Money เพราะมันจะเบียดบังงานอดิเรกแต่งฟรี และ งานในชีวิตจริงค่า

ipichai

ruuhee

น้องกวางน่าเฮ็ดจังขอชวดพรรคพวกมารุมเฮ็ดน้องกวางด้วยได้มั๊ยนิ ขอบคุณเอาไว้ล่วงหน้าเลยนะนายหัว

keatmano

งานหลักต้องมาก่อน งานมันส์เอาไว้ว่างค่อยมาลุยกัน ... ระวังท่านโคฯ ด้วย

KwangLover

อ้างจาก: keatmano เมื่อ ธันวาคม 29, 2020, 11:01:09 ก่อนเที่ยง
งานหลักต้องมาก่อน งานมันส์เอาไว้ว่างค่อยมาลุยกัน ... ระวังท่านโคฯ ด้วย

ค่าาาา รักพี่keatmanoที่เป้นห่วงที่สุดเลยยยย  ::JubuJubu::
ต้องการอ่านเรื่องเสียวที่มีตัวเองเป็นพระเอก เชิญเม้นโครงเรื่องมาที่กระทู้กวาง - ฟรี FREE!! เพราะกวางใช้เวลาว่างส่วนตัวมาแต่งให้ - เชิญที่ลิ้งนี้ค่ะ>>>https://xonly8.com/index.php?topic=236581.0<<<

แต่สำหรับหลายๆคนที่อยากให้แต่งเรื่องเสียวส่วนตัว แล้ว PM มาหากวาง - อันนี้กวางขออนุญาติคิดตังค์น้า Make Money เพราะมันจะเบียดบังงานอดิเรกแต่งฟรี และ งานในชีวิตจริงค่า

txxt30