ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสียวกับสาวโรงงาน​ (พิเศษ)​

เริ่มโดย kpl, พฤศจิกายน 20, 2020, 11:16:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kpl

ตอนแรกผมกะจะจบเรื่องของอ้อสาวโรงงานไว้แค่​ 2​ ตอนพอ..แต่เมื่อเดือนที่แล้วกกลับมีเรื่องที่ต้องหยิบยกมาเล่าให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆอ่านและจินตนาการกันต่อ.
       จากตอนที่แล้วผมได้เล่าไปว่าอ้อเริ่มคบชายคนหนึ่งทำงานโรงงานเหมือนกันกับอ้อนั้นละ.จนตกลงเป็นแฟนกันซึ่งชายคนนี้อ้อรู้จักเพราะเป็นเพื่อนของเพื่อนอ้ออีกที.ได้เสียกันเพราะอ้อเมาแล้วก็เลยตามเลย.และชายคนนั้นก็ย้ายมาอยู่กับอ้อที่ห้อง..ผมกับอ้อก็ยังแอบมีสัมพันธ์​กันอยู่.คิดถึงก็มาเจอกัน.ช่วงระยะเวลา​ 4​ เดือนก่อนที่จะเกิดเรื่องนี้.ผมไม่ได้เจออ้อเลยเพราะงานผมยุ่งเอามากๆ​ จนมาช่วงสายๆของจันทร์​อาทิตย์หนึ่งของเดือนที่แล้วอ้อแชทหาผมบอกถ้าว่างให้มาหาหน่อยและอ้อปักมุดโลเคชั่นไว้ให้.ผมดูแล้วมันไม่ใช่ที่อยู่เดิมของอ้อนี่.ผมเลยเลื่อนงานทั้งหมดของวันนั้นและไปหาอ้อที่ห้องนั้น.สรุปคืออ้อย้ายห้องครับ.พอไปถึงผมโทรหาอ้อก็บอกให้ขึ้นมากเลย.พอเข้าห้องได้อ้อก็เดินเข้ามากอดและน้ำตาไหล.ผมเลยถามอ้อว่ามันเกิดไรขึ้น.อ้อเลยเล่าให้ฟัง.
อ้อ​ : ตอนนี้เลิกกับเอแล้ว(ผมสมมุติ​ให้แฟนอ้อชื่อเอเพื่อจะได้เล่าง่ายๆหน่อย)​เมื่อสองอาทิตย์ที่แล้วเกิดเรื่องเลยเลิกกันเลยและย้ายห้องมาอยู่นี่โดยเอไม่รู้หรอก.
ผม​ : เกิดไรขึ้น.ก็ล่าสุดคุยกันก็บอกพี่ว่ากำลัง​ๆหวานกันอยู่เลย
อ้อ​ : ใช่ตอนนั้นกำลังหวานเลยละ.อ้อกับเอก็มีเซ็กกันปกติทุกวันนะ.วันหยุดนี่เช้าเย็นเลยละแต่เมื่อสองอาทิตย์​ที่แล้วมันให้เพื่อนมันมาเย็ดอ้อ.เพื่อนมันบอกว่ามันแลกเมียกันเย็ด​ ซึ่งเพื่อนเอคนนี้อ้อก็รู้จักกินเที่ยวด้วยกัน​ และเอก็ได้ไปเย็ดเมียเขาเรียบร้อยแล้ววันนี้เขาเลยมาขอเย็ดเมียเอบ้าง(เรื่องราวนี้อ้อมารู้ทีหลังจากปากเพื่อนเอหลังจากโดนเพื่อนเอเย็ดไปแล้ว)
ผม​ : โอ้.ขนาดนั้นเลยรึนี่.เล่าให้พี่ฟังหน่อยสิว่ามันอะไรยังไง
อ้อ​ : กลับจากทำงานอ้อก็กินข้าวอาบน้ำเข้านอนปกติละเพราะเอจะกลับมาทีหลัง(กลับดึกอยู่แล้ว)​กลับมาบางคืนอ้อก็โดนเอเย็ดแบบหลับๆแบบนั้นก็หลายครั้งคือเอเย็ดเสดแตกแล้วก็หลับ.บางทีอ้อก็เสียวและเสดไปพร้อมกับเขาบางทีก็ไม่เสดหรอก.และคืนนั้นอ้อก็ใส่ชุดนอนเป็นชุดแซกสายเดี่ยวผ้าลื่นๆพี่ก็รู้ว่าเวลานอนอ้อก็ไม่ใส่อะไรข้างในเลยทั้งข้างบนข้างล่าง.คืนนั้นอ้อยอมรับว่าอ้อก็เงี่ยนด้วยใกล้วันที่ประจำเดือนจะมา..ตอนนั้นอ้อรู้ตัวตลอดนะแต่ไม่ลืมตาไฟในห้องก็ไม่ได้เปิดเป็นปกติอยู่แล้ว.รู้สึกว่ามีคนมาจับขาอ้อแยกออกและก็จูบมาตั้งแต่ข้อเท้าไล่ขึ้นมาจนถึงเข่าจนถึงขาอ่อนและมือจับแหวกหีอ้อออกแล้วเอาลิ้นเลียลากขึ้นลง.เลียเม็ดดูดเม้มเม็ดหีตอนนั้นยอมรับว่าเสียวจนครางออกมาเลยละแต่ก็ยังไม่ลืมตา.แต่ก็คิดนิดหนึ่งนะว่าลีลาการเลียของเอเปลี่ยนไปแต่ความเสียวและเงี่ยนตอนนั้นมันครอบงำ.โดนเลียจนเสดคาปากเขาอะเหมือนเขารู้เขาเอาควยถูขึ้นลงตามร่องหีและค่อยๆกดและดันเข้ามาด้วยน้ำของอ้อที่เสดไปแล้วนั้นทำให้ควยเขาดันเข้ามาทีเดียวสุดลำเลยรู้สึกแน่นหีมาก.รู้สึกว่าทำไมวันนี้ควยเอใหญ่กว่าปกติ.จนเขาเริ่มขยับโยก​ช้าๆแบบดึงออกสุดดันเข้าสุดทุกครั้งที่เขาดันเข้ามาสุดลำอ้อต้องเผลอครางออกมาเพราะมันแน่นและเสียวมาก.จนอ้อต้องลืมตาขึ้นมา.ตอนแรกมันก็มองไม่เห็นหรอกว่าเป็นใครเพราะสายตายังไม่ชินกับความมืดแต่รู้แน่นอนว่าไม่ใช่เอ.เหมือนพี่เขาจ้องเราอยู่แล้วเขาจับมือสองข้างของอ้อไว้เหนือหัวอ้อและกดไว้กับที่นอนในท่าเหมือนอ้อกำลังโดนข่มขื่นเลยและเขาบอกอ้อว่าเขาเป็นใคร(ให้เขาชื่อพี่บีแล้วกันนะ)และเขาบอกว่าเขาแิบชอบอ้อมานานแล้ว.แต่อ้อก็บอกพี่เขาไปว่า.. อย่าทำแบบนี้พี่เดี๋ยวเอมาเห็นมันไม่ดี.พี่บีเขาตอบอ้อกลับมาว่า.เอมันไม่ว่าหรอกมันยอมให้พี่เย็ดอ้อแล้ววันนี้มันไม่กลับหรอกเพราะมันทำงานกะกลางคืนด้วยวันนี้กว่าจะกลับคงสายๆละ.พี่ชอบอ้อนะชอบมานานแล้วเห็นอ้อแล้วอดใจไม่ได้.พี่ขอนะ.อ้อก็อยากไม่ใช่รึน้ำออกมาเยอะขนาดนี้และอ้อก็เสดไปรอบหนึ่งแล้วนี่พี่รู้นะ..ตอนนั้นทั้งตกใจทั้งอายและเสียวเงี่ยนอีกต่างหากเพราะตลอดเวลาที่คุยกันนั้นควยพี่บียังคาอยู่ในหีอ้อตลอดเวลาและพี่บีก็คลึงควยวนอัดใส่หีอ้อตลอดเวลาเช่นกัน.พี่บีพยายามจะก้มลงมาจูปปากแต่อ้อเอาหน้าหลบเขาเลยไซร์คอและหูแทนข้างล่างก็ขยับโยกไม่หยุดอ้อเสียวจะเผลอเขาประกบปากได้สอดลิ้นเข้ามาในปากและกระแทกควยแรงและเร็วขึ้น.อ้อยอมรับว่าเสียวมากใหนๆก็ใหนๆแล้วก็เลยตามเลยแล้วกัน.อ้อแลกลิ้นกับเขาพี่บีเขาปล่อยมืออ้อและดูดลิ้นอ้อกระแทกแรงขึ้นจนอ้อเสดคาควยเขาไปอีกรอบ.เขาหยุดกระแทกและพูดกับอ้อว่าหีอ้อต๊อดรัดควยเขาแรงจังแรงกว่าเมียเขาอีก.ช่วงที่เขาพักให้อ้อหายใจเขาก็ก้มลงไปดูดนมสองข้างของอ้อทำให้อ้อเสียวขึ้นมาอีกแล้วเขากระแทกควยต่อจับขาอ้อสองข้างพาดไหล่กระแทกแรงและเร็วจนอ้อต้องครางออกมาไม่รู้เสียงดังขนาดใหน.และเขาก็บอกอ้อว่าเขาใกล้จะเสดแล้วแตกในเลยนะ.ไม่ทันขาดคำเขาก็ดันควยเข้าลึกสุดปล่อยน้ำเข้าไปในหีอ้อมันฉีดแรงมากจนรู้สึกถึงมดลูกและอ้อก็เสดตามเขาไปอีกรอบ.เขาก็ฟลุบลงมากอดทับอ้อและบอกว่าเขาชอบจังและเขาก็ถอดควยออกแล้วนอนข้างๆอ้อ
     อ้อเลยถามเขาไปว่าทำไมทำแบบนี้.เขาก็เล่าให้ฟังว่าเขาตกลงกับเอแลกเมียกันเย็ดซึ่งเอได้เย็ดเมียพี่บีสองรอบแล้วส่วนเขาเพิ่งรวบรวมความกล้าได้.. อ้อเลยพูดกับพี่บีไปว่า.ไม่เห็นเอมันบอกอ้อเลย.พี่บีทำท่าตกใจและบอกว่า.ใหนไอ้เอมันบอกพี่ว่าบอกอ้อแล้วแต่อ้อไม่รับปากรึปฎิเสธอะไรและไม่เห็นว่าอะไรมันด้วยมันก็เลยเข้าใจว่าอ้อโอเคแล้วเพราะอย่างพี่แฟนพี่เขาโอเคและบอกพี่ว่าไอ้เอมันไปเย็ดแฟนพี่มาสองรอบแล้วถามไอ้เอมันก็ไม่ปฎิเสธและยอมรับ.พอได้ฟังแบบนั้นอ้อยิ่งโมโหเอว่าทำไมถึงทำกันแบบนี้.อ้อก็ถามพี่บีอีกว่าเอมันจะไปเย็ดเมียพี่ได้ไงมันไปทำงานและกลับบ้านตรงเวลาตลอด.มันก็ทำแบบพี่นี่ไวละก็ยอมลางาน.แล้วพี่บีถามอ้อว่า.อ้อมีความสุขไหมเห็นเสดหลายรอบเลยนี่.อ้อเลยตีพี่บีเขาไปด้วยความเขินและอายด้วยบอก.. พี่บีรู้ได้ไง.. พี่บีตอบกลับมาทันควันเลยว่า.. ไม่รู้​ก็แปลกละหีอ้อต๊อดควยพี่แรงขนาดนั้น.. ยังไม่ทันได้พูดอะไรกันต่ออีกเลยพี่บีก้มลงไปเอาปากประกบกับหีอ้อ.อ้อร้องบอกพี่บีอย่า..มันยังสกปรกอยู่เลยยังไม่ได้ล้างเลย.พี่บีตอบกลับมาว่าพี่ขอเถอะพี่ชอบแบบนี้.พี่บีเลียจนอ้อก้นลอยไม่ติดพื้น.อ้อต้องกดหัวพี่บีบดกับหีตัวเองด้วยความเสียวแล้วพี่บีก็ขึ้นค่อมตัวอ้อเลียหีอ้อต่อแต่ตอนนี้ควยพี่บีลอยเด่นอยู่บนหน้าอ้อ.(อยู่ในท่า​69โดยพี่อ้ออยู่ข้างล่าง)พี่บีเลียหีอ้อจนอ้อทนไม่ได้จับควยพี่บีเข้าปาก.มันคับเต็มปากมาก.พอพี่บีเห็นอ้อยอมอมควยให้แล้วก็เปลี่ยนท่าขึ้นมาค่อมหน้าอ้อกระแทกควยใส่ปากอ้อเลยบ้างจังหวะดันไปจนถึงคอเลย.หลังจากนั้นพี่บีถอนควยออกจากปากอ้อก้มลงดูดปากแลกลิ้นกับอ้อและจับควยดันเข้าหีอ้อรวดเดียวสุดลำเลย.พี่บีกระแทกหีอ้อแรงมากเหมือนอดยากมานานมือก็บีบนมบี้หัวนมอ้อไปด้วยตอนนั้นอ้อครางเสียวมากลืมทุกอย่างเลยแล้วพี่บีก็พลิกตัวให้อ้อโยกเองในท่านั่งทั้งคู่​ ท่านี้พี่บีให้อ้อโยกเองและพี่บีก็ได้ดูดนมอ้อไปด้วยยิ่งเสียวไปอีกแล้วพี่บีก็จับอ้อคลานในท่าหมา.ท่านี้ควยพี่บีเข้าลึกมากพี่บีจับสะโพกอ้อกระแทกเข้ากับควยเขาเสียงดังแบบได้ยินชัดเลยละและอ้อเสียวมากจนอ้อต้องฟลุบหน้าลงกับหมอนเลยละและพี่บีก็น้ำแตกในท่านี้อัดน้ำเข้าไปในหีอ้ออีกรอบส่วนอ้อเสดไปก่อนเขาตั้งแต่หน้าฟลุบลงหมอนนั้นแล้ว.
       เสดพี่บีเขาเอาควยเขาออกปล่อยให้อ้อนอนคว่ำหายใจหอบแบบใจจะขาดเพราะพี่บีเย็ดกระแทกแรงมากแต่ก็ยอมรับว่าเสียวมากเหมือนกัน.พี่บีบอกหีอ้อเย็ดมันดีจัง.อิจฉาไอ้เอเลยได้เย็ดหีอย่างนี้ทุกวัน.แล้วอ้อก็ถามพี่บีว่า.หีแฟนพี่ไม่เด็ดแบบนี้เหรอ.หนูว่าคงเด็ดละเพราะเอมันไปเย็ดสองรอบแล้วนี่.พี่บีก็หัวเราะ.คืนนั้นพี่บีก็นอนค้างที่ห้องกับอ้อแต่ก็ต่างคนต่างหลับนะ.เพราะสองรอบที่ผ่านมาใส่กันจนหมดแรง.แต่มาเสดพี่บีอีกรอบตอนเช้า.พี่บีบอกขอสั่งลาหน่อย.แล้วพี่บีก็กลับไป.. กว่าเอจะกลับมาก็เย็น.แล้วทะเลาะกันหลังจากนั้นก็แอบเก็บของย้ายห้องมานี่ละ.
      ผมได้ฟังอ้อเล่าเรื่องมา.ผมเลยบอกอ้อว่าอ้อต้องช่วยพี่แล้วล่ะ.ผมจับควยออกมา.อ้อเห็นควยผมแข็งโด่แบบนั้นก็หัวเราะแต่เอามือมาจับชักให้และอมดูดให้ผม.ผมเลยจับอ้อถอดเสื้อผ้าและถอดของผมด้วยอยู่กันในท่า​69แบบที่อ้อทำกับพี่บีเลยแล้วอ้อก็ขึ้นโยกให้ผมและถามผมว่าไม่ว่าอ้อเหรอที่โดนคนอื่นเย็ดแบบนี้.ผมก็ตอบอ้อไปว่า.. เราตกลงกันแล้วนี่.อ้อมีความสุขแค่นั้นพอแล้ว.ตอนอ้อโยกให้ผมนั้นผมก็บีบนมบี้หัวนมอ้อไปด้วยรู้สึกว่าอ้อจะเงี่ยนมากบดหีใส่ควยผมแบบสุดๆจริงๆเสียงร้องครางของอ้อมันยิ่งทำให้ผมเงี่ยนเอามากๆ​ อ้อพูดถามผมว่า.. วันนี้ควยพี่แข็งจังโอ้ยอ้อเสียวหีจัง..ผมจับอ้อพลิกนอนหงายผมเป็นคนกระแทกใส่หีอ้อเอง.ตอนนั้นยอมรับว่าเงี่ยนมากกระแทกใส่หีอ้อแบบเสีบงดัง​ ตับ​ตับตับ​แบบชัดเจนและรุ่นแรงมากมือก็บีบนมอ้อแทบจะเละคามือเลยผสมกับเสียงร้องครางของอ้อตอนนั้นไม่สนใจข้างห้องเลยละว่าจะได้ยินไหม..(ถ้ามีคนอยู่คงได้ยินแน่นอน).สุดท้ายผมก็แตกในกดควยดันเข้าหีอ้อสุดๆหีอ้อต๊อดควยแสดงว่าอ้อก็เสดพร้อมกันกับผม.ผมแช่ควยไว้ในหีอ้อก้มลงไปดูดปากแลกลิ้นกันแบบดูดดื่มเลยละเราจูบกันนานมาก..และเรานอนกอดกันสักพักโดยผมนอนทับอยู่บนตัวอ้อแล้วผมก็ดึงควยออกจากหีอ้อนอนลงข้างๆอ้อแต่อ้อลุกขึ้นก้มลงไปดูดควยทำความสะอาดควยให้ผมซึ่งมีน้ำเงี่ยนของเราสองคนเลอะอยู่เต็มลำควยผมตอนนั้น..อ้อดูดจนควยผมแข็งอีก.ถ้ามาแบบนี้ผมก็สนองความเงี่ยนของอ้อต่อจับอ้อกระแทกท่าหมาอัดแบบสุดแรงเหมือนที่อ้อเล่าให้ฟังว่าพี่บีกระแทกยังไงพร้อมกับให้อ้อนอนคว่ำราบไปกับเตียงผมกระแทกควยใส่เห็นก้นขาวๆกระเพื่อมรอบนี้อ้อโดนไปหลายท่าเพราะเย็ดได้นานขึ้นกว่าผมจะเสดเล่นเอาผมหมดแรงเลยสรุปด้วยความเงี่ยนที่อ้อเล่าผมแตกใส่หีอ้อไปสองรอบติดๆกันเลย..ผมขอโทษอ้อที่เย็ดกระแทกใส่หีอ้อแรงไปหน่อย..อ้อบอก..ก็เจ็บนะ..แต่เสียวมากกว่าจนลืมเจ็บ.ชอบแบบนี้มากกว่า..ก่อนกลับผมก็เย็ดอ้อไปอีกรอบแต่รอบนี้ไม่ได้รุ่นแรง(ผมเจ็บควย...555)

pankea

อ่านไปก็เสียวตามไปด้วย แข็งตลอดที่อ่านครับ ได้อารมณ์มากไม่อยากให้จบเลยถ้ามาต่อเรื่องอ้ออีกได้จะขอบคุณมาก

vongola9th

อ้อนี่แซ่บได้ใจผมจริงๆเลย ยังงี้ก็มีเสียวกันยาวๆไป

dopant

สุดยอดเสียวทั้งอ้อเล่าและเสียวตอนอ้อโดนเล่น

pamaaeng

ฟังไปเงี่ยนไป ต้องจับเย็ดให้หายเงี่ยน

633sqd

ท่าทางจะต้องต่ออีกหลายตอน อ้อคงสานต่ออีกยาว

1819

นึกว่าอ้อจะติดใจแล้วลองสวิงกิ้ง ซะอีก   อย่างนี้พระเอกของเรา ก็ได้เชยชมเรื่อยๆสิ  อนาคตอาจติดใจแล้วชวนอ้อสวิงแลกคู่แบบแฟนเก่าก็ได้  
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

9toulek

ช่างเป็นที่กลอบใจ และที่ปรึกษาให้อ้อดีเหลือเกิน

swss2511

tatong2222

อ้อเก็บเกี่ยว​ประสบการณ์​มาแบบนี้​ จะเจอรักจริง​เมื่อไหร่​กันนะ​ สู้​ต่อไปนะอ้อ

johnywalker

เขาว่า สังคมโรงงานนี่ แลกผัวแลกเมียกันเป็นเรื่องปกติเลยนะ

devilzoa

แหมมันก็ต้องถามกันก่อนอะนะไม่งั้นก็เลิกกันแบนี้แหละ

ppherbalife

รักสนุกแต่ไม่ผูกพันธ์แบบนี้ก้อดี สบายใจดี

sthanya