ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

“โสเภณีที่รัก” (ประสบกามจริง)

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), พฤศจิกายน 21, 2020, 08:00:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

***คำเตือน : ผู้ที่มีอายุต่ำกว่า ๒๐ ปี  ผู้ที่มีปัญหาทางสุขภาพจิตและสุขภาพกาย ผู้บกพร่องทางสติปัญญา  รวมทั้งผู้เคร่งครัดในศีลธรรม  ห้ามอ่านเรื่องต่อไปนี้อย่างเด็ดขาด

เรื่องที่ผมจะเล่าต่อไปนี้เป็นประสบการณ์จริงของผมที่เกิดขึ้นมานานแล้วแต่มันยังคงประทับอยู่ในความทรงจำมิรู้เลือน  โดยเป็นประสบการณ์ความประทับใจที่เกิดจากการเที่ยวกะหรี่ของผมเอง

ผมเป็นคนที่มีความต้องการทางเพศสูงมาตั้งแต่เด็ก  โดยชอบแอบอ่านหนังสือโป๊กับหนังโป๊ของพ่อตั้งแต่เด็กๆแล้วจำมาชักว่าว  แต่กว่าจะได้เย็ดกับผู้หญิงจริงๆคือเที่ยวกะหรี่ก็ปาเข้าไปตอนอายุ ๒๘ แล้ว  เพราะไม่มีเงินเที่ยว   !!!!  หลังจากผมเที่ยวผู้หญิงครั้งแรกก็นานๆครั้งถึงจะเที่ยวรวมแล้วก็แค่ ๔-๕ ครั้งเอง  เพราะไม่ค่อยมีเงินและไม่ประทับใจด้วย  โดยกะหรี่พวกนี้ที่ส่วนมากจะเป็นพวกเด็กสก๊อยจะให้แค่เราทิ่มควยจึ๊กๆๆๆๆจนน้ำแตก  แถมเร่งเราให้ทำเร็วๆด้วย  ไฟก็ให้เปิดแต่สลัวๆ แต่ไม่ให้เราทำอะไรอย่างอื่นเลย  เช่น  ดูดนม  เลียหี ฯลฯ  หลังจากนั้นผมได้สอบบรรจุเข้าเป็นข้าราชการในจังหวัดเล็กๆห่างไกลจากกรุงเทพฯ  นานๆครั้งถึงจะกลับบ้านสักครั้ง  ในตัวจังหวัดก็แทบจะไม่มีสถานเริงรมย์  ซ่องกะหรี่ก็ไม่มี  ที่มีคนลือๆกันว่ามีพอลองไปสืบดูจริงๆก็ไม่มี

แล้ววันที่ผมรู้สึกว่าเป็นครั้งแรกที่มันสะใจตั้งแต่เที่ยวกะหรี่มาก็มาถึง   ตอนนั้นผมอายุ ๓๑ แล้ว  ผมมีธุระต้องเข้ามากรุงเทพฯ  พอธุระเสร็จ ตอนนั้นเป็นคืนวันศุกร์พอดี  ผมเลยนั่งรถเมล์ไปเดินเตร็ดเตร่เรื่อยเปื่อยแถวสนามหลวง   ซึ่งสมัยนั้นยังเป็นที่ที่มีผู้หญิงหากินจำนวนมากมายืนเรียกผู้ชายอยู่   ผมเจอผู้หญิงคนหนึ่งท่าทางถูกชะตา อายุประมาณ ๔๐  ผิวคล้ำๆ หน้าออกแขกๆหน่อย   ดูจากการแต่งตัวก็รู้เลยว่าใช่  เลยเข้าไปคุยถามราคา  เธอบอกผมว่า ๕๐๐  ผมก็เลยตกลงอย่างไม่ลังเลเพราะอยากลองสาวใหญ่ดูแถมอยู่ๆฝนก็ตกมาพอดี   แล้วก็ขึ้นแท็กซี่ไปด้วยเวลาแค่ประมาณ ๒๐ นาทีเท่านั้น  ก็ถึงโรงแรม...ย่านเสาชิงช้า  อันเป็นที่รู้กันดีในหมู่นักเที่ยว

พอจ่ายค่าห้องกับค่าถุงยางแล้ว  เราก็พากันเดินคุยกันจนขึ้นไปห้องที่ชั้นสอง  พี่แกบอกผมว่าแกชื่อพี่เล็ก   ผมจ่ายเงินค่าตัวให้ไป ๕๐๐ แล้ว ก็บอกว่า  "ผมขอเปิดไฟสว่างๆเลยได้ไหม?  ผมอยากเห็นแบบชัดๆ" พร้อมกับเปิดไฟทุกดวงในห้องจนสว่างจ้า  พี่เล็กก็หันมายิ้มแล้วบอกว่า  "ได้สิจ๊ะ  ถ้าอยากดูของคนแก่"  ผมเลยถามว่า "พี่อายุเท่าไหร่แล้วครับ? ยังสวยอยู่เลย"  พี่เล็กบอกว่า  "อายุ ๔๑ แล้วจ๊ะ" ซึ่งผมก็เดาไม่ผิดไปจริงๆ   อีกทั้งพอมองชัดๆพี่เล็ก  แม้ผิวจะออกคล้ำๆกร้านๆตามประสาผู้ที่ผ่านความลำบากในชีวิตมามาก   แต่ความที่มีเค้าหน้าคมคายคล้ายๆแขกทำให้พี่เล็กถือเป็นผู้หญิงที่ถือว่าหน้าตาสวยคนหนึ่งเลยทีเดียว   

เรานั่งคุยกันสักพักอย่างถูกคอทั้งๆที่เพิ่งรู้จักกัน  ผมบอกไปตามจริงว่าอยากลองสาวใหญ่บ้างเพราะเบื่อพวกวัยรุ่นที่เรื่องมากยึกยัก  แถมรู้สึกถูกชะตา  พี่เล็กเล่าเรื่องของเธอให้ฟังซึ่งจะจริงไม่จริงก็ไม่รู้ว่า  เธอเรียนจบปวช.แล้วเคยเรียนรามแต่ไม่จบเพราะมีผัวมีลูกก่อน  แล้วมาทำงานเป็นช่างเสริมสวย ตอนหลังผัวแกหลงผิดไปติดยาแล้วขายยาจนโดนตำรวจจับต้องติดคุกหลายปี  เธอเลยต้องรับภาระเลี้ยงดูลูกสองคนจนต้องเป็นเมียน้อยของเสี่ยคนหนึ่ง   แต่ตอนหลังเมียเสี่ยตามมาตบถึงในร้าน  เลยต้องลาออกจากร้าน  แล้วเพื่อนก็เลยชวนมาทำงานหลายปีแล้วเพราะรายได้ดี 

พอต่างคนต่างรู้สึกไม่เขินอายกันแล้ว   ต่างคนก็ต่างแก้ผ้าออกจนร่างกายเปลือยเปล่าล่อนจ้อนทั้งคู่แล้วก็ไปอาบน้ำพร้อมกัน   พี่เล็กเป็นผู้หญิงร่างสันทัดไม่สูงไม่เตี้ยสูงประมาณ ๑๖๐ นิดๆ ตามมาตรฐานผู้หญิงไทย  ผิวคล้ำแต่ก็ไม่ถึงกับดำปี๋  หุ่นอวบนิดหน่อยไม่ถึงกับท้วม  หน้าท้องลายเล็กน้อยตามประสาคนมีลูกแล้ว  นมใหญ่มากยังเต่งตึงทั้งสองเต้าหย่อนเพียงเล็กน้อยตามวัย  หัวนมกับฐานนมก็ใหญ่แม้จะคล้ำจนเกือบดำแต่ก็กระตุ้นอารมณ์ความเงี่ยนของผมได้อย่างมากจนบอกไม่ถูก   หมอยก็ดกดำสนิทเหมือนกับสาหร่ายปกคลุมรูหีไว้ 

ผมก้มลงไปใช้ลิ้นเลียวนไปรอบฐานนมกับหัวนมสีคล้ำนั้นด้วยความเงี่ยนกระสันต์สลับกับการใช้ริมฝีปากเม้มขบดึงหัวนมจนยืดยาวเข้าออกสลับกันทั้งสองเต้าไปมาอย่างหื่นกระหายราวกับทารกหิวนมแม่   มือทั้งสองข้างก็บีบขยำสลับกันไปด้วยติดต่อกันเป็นเวลานาน  พี่เล็กเริ่มครวญครางด้วยความเสียวแผ่วเบาซี้ดซ้าดๆๆๆๆ ก่อนที่จะเลื่อนลงไปที่หน้าท้องที่มีรอยแตกเล็กน้อยตามประสาคนมีลูกแล้ว  แต่มันก็เร้าใจอย่างมาก  แล้วผมก็เลื่อนปากลงไปอีกที่ปากรูถ้ำของพี่เล็กที่ถูกปกคลุมด้วยหมอยอันดกดำเป็นปื้นสามเหลี่ยมจนมิดชิด   แล้วสูดกลิ่นหีของพี่เล็กที่มีกลิ่นหอมของสบู่ที่เพิ่งอาบน้ำมาอย่างชื่นใจ  โอ้!!!มันช่างน่ากระแทกควยเข้าไปจริงๆ  แล้วผมก็แลบลิ้นเลียไปที่ร่องหีกับเม็ดแตดอยู่นานจนเริ่มเมื่อยลิ้น  แต่ก็รับรู้ได้ถึงรสชาติหีอันรัญจวน  พี่เล็กครวญครางอีกครั้งด้วยความเสียวดังซี้ดซ้าดๆๆๆๆ ติดต่อกันเป็นระยะ  ใบหน้าเริ่มบิดเบี้ยวเหยเกแสดงความเสียวกระสันต์อย่างมิอาจปกปิดไว้ได้ 

ตอนนี้ควยผมเริ่มแข็งขึ้นมาแล้ว  ผมเลยขอให้พี่เล็กทำให้ผมบ้าง  ผมเลยพลิกตัวลงนอนหงาย  พี่เล็กใช้ลิ้นเลียวนที่หัวนมของผมทั้งสองข้างอย่างแผ่วเบาไปมาสลับกับดูดนมทั้งสองข้างอย่างคนที่ชำนาญ  ผมเริ่มรู้สึกเสียวซ่านอย่างที่ไม่เคยรู้สึกมาก่อน   ผมขอให้พี่เล็กช่วยอมควยให้ผมด้วยหรือที่ภาษากะหรี่เรียกกันว่า "โม๊ก"  แต่ที่ทำให้ผมต้องตะลึงเสียวซ่านที่สุดในชีวิตก็คือ  ที่ผ่านมานั้น  เวลาเที่ยวกะหรี่จะมีแค่ไม่กี่คนที่โม๊กควยให้แล้วทุกคนก็จะใส่ถุงยางก่อนแล้วค่อยโม๊ก ซึ่งก็เป็นการโม๊กพอเป็นพิธีแบบเสียมิได้จนแทบจะไม่รู้สึกอะไรเลย 

แต่ครั้งนี้  แตกต่างจากทุกครั้งที่ผมเคยเที่ยวกะหรี่มา  เพราะพี่เล็กแกใช้ปากเปล่าๆอมควยขนาดใหญ่พอสมควรที่เริ่มแข็งตัวโดยไม่ได้ใส่ถุงยางห่อหุ้มไปมาอย่างชำนาญสลับกับการอมไข่ทั้งสองข้างสลับไปมาออย่างคนที่ชำนาญหลายนาที  ผมรับรู้ได้ถึงความอุ่นและความเย็นอย่างที่ไม่เคยเป็นมาก่อนที่ท่อนควยและพวงไข่จากปากของพี่เล็ก  ประกอบกับลีลาการดูดอมอย่างผู้เชี่ยวชาญช่ำชอง  จนผมไม่อาจปกปิดความเสียวซ่านไว้ได้ต้องทำหน้าเหยเกบิดเบี้ยว ร้องดังโอ้วอ้าวๆๆๆๆลั่นไปทั้งห้อง  ผมแกล้งถามพี่เล็กว่าแกไม่รู้สึกรังเกียจหรือถึงอมดูดควยให้ผมแบบสดๆ  แกบอกว่าแกก็บอกไม่ถูกเหมือนกันอยู่ๆแกก็มันเขี้ยวอยากดูดอมควยผมสดๆขึ้นมา  แกบอกว่าแกคงถูกชะตากับผมมั้ง  เพราะแกไม่ได้ทำให้ทุกคนนะนานๆครั้งแกถึงจะทำแบบนี้สักที

ด้วยความเงี่ยนเต็มที่ ผมก้มลงไปดูดขบเม้มหัวนมของพี่เล็กสลับไปมาอีกรอบด้วยความมันเขี้ยวดังจ๊วบจ๊าบๆๆๆๆ  ต่อด้วยการเลียหีอีกครั้งดังแจ๊ะๆๆๆๆๆ    จนพี่เล็กเกิดความเสียวซ่านจนร้องครวญครางดังซี้ดซ้าดๆๆๆ โอ้วอ้าวๆๆๆติดต่อกันหลายครั้ง   พี่เล็กพูดเสียงกระเส่าว่าพี่ไม่ไหวแล้วทำพี่เลยเถอะ  แล้วแกก็อมควยให้ผมอีกครั้งก่อนเอาถุงยางมาใส่ที่ควยผม ผมดันตัวแกให้นอนหงายเอาหมอนรอง พอได้จังหวะผมก็ทิ่มควยพรวดเข้าไปในรูหีของพี่เล็กดังจึ๊ก  ผมแทงควยเข้าๆออกๆกับรูหีแกอยู่นานแบบไม่รู้ว่าทำไมอยู่ๆถึงทำได้แรงขนาดนั้นแตกต่างจากตอนเที่ยวกะหรี่ครั้งก่อนๆ

ผมรู้สึกได้ว่าหีของพี่เล็กตอดควยของผมดังตุ๊บๆๆๆ   ผมยังคงกระแทกควยไปมาเข้าออกอย่างเมามันสลับกับก้มลงไปดูดนมพี่เล็กสลับไปมาอีก  พี่เล็กก็มีปฏิกิริยากับความเสียวมากเหมือนกันจึงร้องครางดังซี้ดซ้าดๆๆๆๆๆๆ โอ้วอ้าวๆๆๆๆๆ  "โอ๊ย !!!! ทิ่มหีแรงๆเลยโอ๊ยๆๆๆ!!!! เสียวหีเหลือเกิน" 

ต่อมาผมถอนควยออกจากหีพี่เล็กจนมีเสียงดังโบ๊ะ! แล้วจับพี่เล็กหันหลังแล้วเย็ดทางด้านหลังในท่ากวางเหลียวหลัง  ผมกระแทกควยใส่หีของพี่เล็กอย่างดุเดือดเมามัน  ดังป๊าบๆๆๆๆ  ทั้งนมทั้งก้นของพี่เล็กสั่นกระเพื่อมไปตามแรงกระแทก  พี่เล็กคงจะรู้สึกเสียวที่หีอย่างรุนแรง  เลยต้องเผลอร้องครางอุทานออกไป ดังโอ้วอ้าวๆๆๆๆๆ  "โอ๊ย!!!!เย็ด แรงๆเลยเสียวหีเหลือเกิน" 

จู่ๆก็ผมก็เกิดความคิดพิเรนทร์อยากเย็ดตูดพี่เล็กขึ้นมา  เลยชักควยออกมาจนควยเริ่มอ่อน  แล้วบอกพี่เล็ก แกลังเลนิดหนึ่งแล้วบอกว่าขอเพิ่มอีกห้าร้อยแล้วจะให้ทำเพราะนานๆครั้งแกจะให้ทำทีหนึ่ง  ผมตกลงแล้วเอาเงินให้แกอีกห้าร้อย   แล้วแกก็เดินไปหยิบเควายเจลในกระเป๋ามาชโลมควยของผมกับตูดของแกจนชุ่ม  ควยผมก็แข็งขึ้นอีกครั้งแล้วก็ค่อยๆเสียบควยเข้าไปในรูตูดของพี่เล็ก แกสะดุ้งนิดหนึ่ง  แต่ก็ปล่อยให้ผมกระแทกควยใส่ตูดต่อไปอย่างเมามัน  แถมผมยังเอามือมาถูที่หีพี่เล็กด้วยเพื่อเพิ่มความเสียว 

พี่เล็กคราง ซี๊ดซ๊าดๆๆๆๆ บอกว่า "โอ๊ย!!!! เสียวเหลือเกินทั้งหีทั้งตูด  โอ๊ย!!!!เย็ดเก่งจริงๆ   พร้อมกับบอกว่า "จะเสร็จแล้ว จ๊ะโอ๊ย!!!!" ผมเย็ดต่อไปอีกสักพักจนกำลังเสียวควยเต็มที่ก็บอกว่า "โอ๊ย!!!! น้ำผมก็จะแตกเหมือนกันครับ"   พร้อมกับควยก็พ่นน้ำควยข้นขาวเอ่อล้นเข้าไปจนแทบจะทะลักถุงยางออกมาเลย

ครั้งนั้นเป็นครั้งที่ผมรู้สึกเสียวซ่านและประทับใจที่สุดในการเที่ยวกะหรี่เมื่อเทียบกับครั้งไหนๆก็ตาม  ผมจากกับพี่เล็กด้วยความรู้สึกอาลัยอาวรณ์อย่างบอกไม่ถูกพอๆกับต้องจากกับคนรักเลยทีเดียว หลังจากนั้น ผมก็กลับไปทำงานที่ต่างจังหวัดแล้วนานๆถึงกลับบ้านที  ผมพยายามมองหาพี่เล็กทุกครั้งที่ผ่านมาแถวๆนั้นแต่ก็ไม่เคยได้พบกับแกอีกเลย!!!!

johnywalker

อ่านแล้วได้อารมณ์เหมือนหนังสือโป๊แบบโบราณ จำพวก นวลนาง ไทยเพลย์บอยเลยครับ

9toulek

ภาพประกอบ ทำให้นึกถึงตอบแอบอ่านหนังสือโป๊ที่ รร แล้วกลัวครูจับได้เลย