ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จุดเปลี่ยน (เรื่องสั้น)

เริ่มโดย twintower, พฤศจิกายน 22, 2020, 12:09:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dikdok

taton

อย่าบอกนะว่าตอนจบ จะได้กับทอม  ::Ajark:: ถ้าจริงก็ถือว่าเป็นอีกแนวที่แปลกใหม่ดี

piya kanakit

montoya2109

aod123

เพิ่งมานั่งไล่อ่าน สนุกดีครับ ทอมหน้าตาดีๆเยอะ น่าสนครับ

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: Slave เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2020, 12:26:30 ก่อนเที่ยง
จุดเปลี่ยน... เปลี่ยนจรืงๆ​แต่จะเปลี่ยนไปมากแค่ไหนกันเนาะอยากรุจังอ่ะ.. ขอบคุณ​มาก​ครับ​
หลังเอาเสร็จชวนโอไปสิงคโปว์เลย

eunsunkim9798

สุดยอดมาก..คิดถึงหมอทอมคนนั้นที่เป็นนางงามเลย..จะมีใครโชคดีได้เปลี่ยนเทอคนนั้นบ้างไหมนะ

include

ขอบคุณสำหรับผลงานครับบ

เหมือนไปจุดความต้องการลึกๆให้กันและกัน ละทอมกับดี้สวยๆหนิเยอะเลย

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ จะเปลี่ยนทอมให้เป็นหญิงหรือเปล่าครับ

Nu Na

TUWATAR

ทอมถึอย่างไงก็มีความเป็นผู้หญิง
อยู่ในตัวอยู่ดี

nilnil

swbkk

5 5 5 อ่านเรื่องนี้แล้วสนุกดีครับ จินตนาการตามไปด้วย ฝันไปเลยว่าอาจจะได้โชคดีเจอทอมแบบนี้บ้าง เพราะในชีวิตจริงๆ เจอแต่ว่าถ้าเหล่ดูสาวคู่ดี้มันนานหน่อย มันแทบจะเข้ามากระซวกท้องเราแล้ว ไม่ต้องพูดถึงเรื่องชวนไปสนุกด้วยหรอก รู้สึกจะค่อนข้างขี้หึงอารมณ์แรงซะด้วย

rahoo99

พระเจ้าสร้างมาแล้ว เบี่ยงไปบ้างแต่เนื้อแท้คงอยู่ รอคนมาทลวงความจริงให้แตก

Master Thanakit