ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Naruko Hanaharu] Kyou Kara Shimobe! : จากวันนี้ขอมีเธอ!

เริ่มโดย oswald, พฤศจิกายน 22, 2020, 10:26:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigboy001

::Thinking::
คือสงสัยตัวพระเอก ดูเหมือนจะชอบมีsexแบบได้เรื่อยๆหรือเปล่า?
แล้วเพื่อนสาวที่ผ่านมาก็อาจจะโดนพระเอกจัดหนักไปแล้วหรือเปล่า
พอมากินตับกับนางเอก แค่ครั้งแรก ก็ปล่อยในอย่างโหด
อยากท้องตอนเรียนหนังสือซะง้าน มันแปลกๆอยู่เหมือนกันนะ

Maodarkside

สรุปคือได้ควบ2สินะ แต่ผมชอบคนผมดำมากกว่าแหะ ::DookDig::

แมงโก้ส้นตีน

อ่อยแบบงงๆ นี่ก็น่าจะทำให้พระเอกเก็บกดอยู่หรอกนะ
::DookDig::

siwapeeza

แหมมม พระเอกจัดหนักจัดเต็มเลยนะนี่ 5555 อึดจัดๆเลย

Cr4zyNa ネーク

บอกตรงๆเลยครับอิจฉาพระเอกมากๆเลยครับ
เอ็งไปเอาแรงมาจากไหนกันครับเนี่ย

goorboyI

นึกว่าผมสั่นจะมาแจมด้วย ดันช่วยตัวเองอยู่ข้าง ๆ ซะงั้น

#ทีมผมสั้น

กาก่าก้า ก๊าก๋า

แหม่  พอใจตรงกันก็ล่อซะไม่สนใจรอบข้างกันเลยทีเดียว

jarabaman

ปากหนักจริงๆเลยนางเอก แต่น่ารักนะครับ
พระเอกก็นะเค้ามาถึงห้อง ปล่อยให้รอดได้ไง

Creader

siwapol55

เป็นความสัมพันธ์ที่แปลกประหลาดดีแท้ ของทั้งสามคน
ขอบคุณมากครับ

Creader

Worrarat Imkaow

ขอบคุณสำหรับโดจินสนุกๆแบบนี้ครับ เสียดายตอนจบผมชอบคนผมสั้นมากกว่าอะนะ คิดว่าจะมีมาร่วมวงด้วย  ::Me?::

変Man

นอนรอตั้งนานไม่ยอมทำ พอได้ทำก็จัดหนักเลย เห็นด้วยเลยกับเมนท์บนๆงานของอ.narukoนี่เนี๊ยบมากแกน่าจะเริ่มวาดพร้อมกับรุ่นเก๋าๆอย่างอ.hisasi kisaraki gunma และอีกหลายท่านแต่ผลงานของอ.แกออกมาน้อยมาก รวมเล่มน่าจะเล่มเดียวเองมั้ง ที่สำคัญงานของ.แกมีแต่full censorshipหาแบบscan markยากมาก อ่านแบบfull censorshipแล้วอรรถรสในการอ่านหายไป30%เลย

doujin

ชอบลายเส้นของอาจารย์คนนี้เช่นกัน แต่น่าเสียดายที่งานเขาเงียบไปหน่อย ตามหาก็หาได้ไม่ค่อยเจอเท่าไหร่