ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Naruko Hanaharu] Kyou Kara Shimobe! : จากวันนี้ขอมีเธอ!

เริ่มโดย oswald, พฤศจิกายน 22, 2020, 10:26:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

ขุดเรื่องเก่ามาทำซักเรื่องละกันครับ

เสียดายตั้งแต่ออกจาก Wani อ.Naruko แกก็รู้สึกจะหายๆ ซะแล้ว

MooOon

เเบบท่านว่า ของคนวาดคนนี้ งานเงียบมาก ทั้งๆที่ลายเส้นผมชอบ

พอๆกับของ Homunculus เลยนะ เสียด้ายมาก เเต่เอาจริงๆ อ่านเรื่อง

นี้เเล้วไม่ค่อยหื่นนะ ไม่ใช่ไม่สนุกเเต่ชอบเนื้อหา เเละนิสัยนางเอกมาก

เอาจริงๆ ผมนึกว่าพระเอกนางเอกเป็นพี่น้องกันนะ คือตอนเเรกนาง

บุกเข้าห้องเเล้วมานอนห้องพระเอกเลย เเต่รู้อีกทีว่าบ้านเเค่อยู่ใก้ลกัน

นี่ขนาดมานอนที่ห้องเลย มันต้องเเฟนเเล้ว ครอบทั้ง2ต้องรู้เเละสนิทกันเเล้ว

เอาจริงๆเรื่องนี้เเอบเสียด้ายอยากให้มีต่อกับสาวผมสั้นนะ หมายถึงให้ได้ 3p อะ

เเต่เอาจริงๆเเค่ นางเอกผมดำก็พอเหมือนชื่อเรื่องละ ชอบสาวซึนเเบบนี้ ^^

ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ ผมงานเเกเงียบหายไปพอๆกับ Homunculus เลย

------------------------

เท่าที่ดูสองคนก็ชอบกันอยู่แล้วน่ะครับ แต่มันมีคลาดกันนิดเดียวเลยยังไม่ได้คบกัน

พระเอกคิดว่านางเอกเป็นคุณหนูเอาแต่ใจที่ใช้งานพระเอกเหมือนเป็นทาส

นางเอกเข้าใจว่าตัวเองเป็นแฟนพระเอกแล้ว เลยแสดงความรักแบบเอ๋อๆจนพระเอกเข้าใจผิด

-------------------------

จริงๆ สาวๆมานอนที่ห้อง ผู้ชายนี่มันควรรู้ตัวได้เเล้วนะ อ่อยให้ขนาดนี้ 555+

นี่เเหละ ผมถึงได้กลัว เวลาสาวๆมานอนที่หเองพัก ถ้าไม่ทำอะไรก็จะโดนเอาไปล้อ

ว่าไก่อ่อน เเต่ถ้าทำเเล้วสาวไม่เล่นด้วย เราก็ซวยอีก 555+

Kit.m555

Tdestiny

พระเอกนี้ถึกได้โล่เลยครับ

ปล่อยไปไม่รู้กี่รอบบ ฟิตมากก

ddcc

ดี ดีมากๆ ดีที่สุด อบอุ่นจริงๆ ที่นางเอกบอกนอนตั้งนานไม่มาปล้ำสักที ลองปล้ำสิได้เป็นข่าวเหมือนประเทศแถบนี้แน่ แต่นางเอกที่เครียดเพราะสืบเรื่องพระเอกอยู่เรอะ !!?? ::Ajark:: แต่หุ่นคู่ขานี่ดูนุ่มนิ่มดี แต่ถ้าให้เลือกไงๆก็นางเอกแหละ ดูตอนท้ายสิ ตัลล้าคคค

l2aito

พระเอกนี่จะฟิตไปไหน
ถ้าทำแบบนั้นจริงๆ แห้งตายคาตรงๆ นั้นแหงๆ เลย

Oceankings1234

เนื้อเรื่องดำเนินได้แบบน่ารักมากครับถ้ามีตอนหน้าน่าจะได้กินแซนวิชเลยนะเนี่ยผมมั่นใจ

Lonelyworm

เอ้า !!! อยากเหมือนกันเรอะ แหมสายซึนก็ไม่บอกกกก  ::HeyHey::

ipor

เดี๋ยวนะ 30นาที..........นี่นายสายเขื่อนผุใช่ไหม นี่ยังดีนะที่อึดทำได้หลายน้ำอะ

mindza2212

ถ้า2คนนั้นคบกันแต่แรกนางเอกจะทำไงเนี่ยซึนจนเกือบอดได้แฟนซะแล้ว

keatmano

นางเอกสายซึน ส่วนพระเอกสายหื่น 555 ... งานนี้ลุยโลด ความโฉดนำหน้า พาสาวๆทุกคนให้มีความสุข

CoolNook Thangsakul

อีกคนก้อเข้ามาร่วมก้อได้นะ นางเอกน่าจะให้แจ่มอยู่ละ

nightfox

ชอบลายเส้นของอาจารย์คนนี้เช่นกัน แต่น่าเสียดายที่งานเขาเงียบไปหน่อย ตามหาก็หาได้ไม่ค่อยเจอเท่าไหร่

xfreestylex

ก็น่ารักดีนะ น่ารักแบบ งงๆ นางเอกก็ดุจนพระเอกไม่กล้า

niceanglev

คือไร มานอนอยู่ในห้องบ่อยๆแต่พระเอกไม่เอา พอมาแบบนี้เอาซะไม่ยั้ง พระเอกมัวแต่ฝันหาคนอื่นอีก 555