ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักน้องนะ By PONGPENG (Copy)

เริ่มโดย andycarton, พฤศจิกายน 26, 2020, 08:54:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

andycarton

เราย้ายบ้านมาอยู่ที่นี่เมื่อสองปีที่แล้วเนื่องจากห้องเช่าเล็กๆที่เราอยู่ถูกไฟไหม้ ถึงแม้ลามไม่ถึงห้องเราแต่เจ้าของจะรื้อทิ้งสร้างใหม่ ตอนนั้นผมเพิ่งอายุสิบเอ็ดขวบมีน้องสาวชื่อกิ่งอ่อนกว่าผมสี่ปี พ่อกับแม่ขายของตามตลาดนัดสลับที่ไปมาไม่เคยมีวันหยุดกว่าจะกลับถึงบ้านก็มืดค่ำ ผมจึงอยู่กับกิ่งสองคนตามลำพังพอกลับจากโรงเรียนจะช่วยกันทำงานบ้านหุงหาอาหารที่แม่ซื้อมาเก็บไว้ในตู้เย็น ห้องเช่าที่เราอยู่กว้างพอสมควรมีตู้เสื้อผ้าใบใหญ่กับโต๊ะเครื่องแป้งบังกั้นเป็นส่วนที่นอนของพ่อแม่ผมกับกิ่งจะเอาฟูกปูนอนกันหน้าตู้เสื้อผ้าตื่นเช้ารื้อพับเก็บไว้เราสองพี่น้องจะพากันเดินไปโรงเรียนที่ไม่ไกลจากห้องพักส่วนพ่อสายๆหน่อยจะขับรถปิ๊กอัพเก่าๆพาแม่ไปซื้อของที่จะมาขายตามตลาดนัดทุกวัน เลิกเรียนเราสองคนเดินกลับบ้านตรงเวลาไม่เคยไปไถลเล่นที่ไหนเพราะแม่กำชับไว้ "เลิกเรียนก้องพากิ่งกลับเลยนะห้ามไปไหนรีบกลับมาทำงานบ้านจะเล่นอะไรก็เล่นกันสองคนในบ้านเดี๋ยวนี้มีแต่ข่าวน่ากลัวทั้งนั้น"จึงเป็นอันว่าเราพี่น้องสองคนแทบไม่มีเพื่อนเลยแถมห้องเช่าที่เราอยู่ก็มีแต่คนวัยทำงานทั้งนั้นหาเด็กวัยเดียวกับแทบไม่ได้ วันนี้หลังเก็บกวาดงานบ้านเสร็จผมเอาการบ้านมานั่งทำแต่ผิดสังเกตที่กิ่งวิ่งเข้าออก
ห้องน้ำหลายรอบ "ขี้ไหลเหรอกิ่ง?เห็นเข้าไปสองสามรอบแล้ว"ผมสงสัย "ไม่ใช่พี่แต่มันคันตรงจิ๋มสงสัยมดกัดมองดูก็ไม่เห็น"เธอพูดพรางเกาตรงเป้ากางเกง "พี่ดูให้หน่อยสิ"เธอถลกกางเกงลงตรงหน้าผม เนินหีอูมๆแทบมองไม่เห็นติ่งแตดลอยอยู่ตรงหน้าผมเธอย่อตัวลงพยายามจะแหวกหีให้ผมดู "อยู่ใต้นี้แหละมองไม่เห็น"ผมจับเธอนอนลงแยกขาเธอออกแล้วยกขึ้นมีตุ่มบวมแดงๆข้างรูตูดเหมือนโดนแมลงต่อย "เห็นแล้วละโดนมดกัดเป็นตุ่มเดี๋ยวเอายาหม่องทาให้"ผมหายาหม่องจากตู้ยาแหวกกลีบหีออกทายาให้เธอบางๆ เธอสะดุ้ง "แสบพี่แสบ"ผมตกใจคว้าผ้าใกล้มือรีบเช็ดคาบยาออกจนเกลี้ยง "หายแสบยัง?" "โอ้ย..ยังแสบอยู่เลย"เธอร้องครางจนผมทำอะไรไม่ถูกหันซ้ายหันขวาไม่รู้จะทำอย่างไรตัดสินใจใช้ลิ้นเลียรอบตุ่มแดง "ค่อยยังชั่วแสบน้อยลงแล้วเลียให้ทั่วเลยพี่"เสียงเธอสดใสขึ้นจนผมเลียเพลินถึงรูตูดชำเลืองมองเห็นรูหีเล็กๆชัดเจนนับเป็นครั้งแรกที่แหกหีจนเห็นติ่งแตดรูฉี่รูหีชัดเจนควยผมแข็งขึ้นมาทันทีลากลิ้นเลียรูหีเลยไปถึงติ่งแตดเล็กๆ เธอสะดุ้งเฮือก "จั๊กกะจี้ฉี่จะไหลแล้ว พอแล้ว"ผมได้สติรีบเงยหน้าขึ้น "หายแสบยัง?"เธอพยักหน้า "คันน้อยลงด้วย น้ำลายพี่นี่ดีกว่ายาอีก"ผมแก้เขินด้วยการแหวกดูร่องหีที่เยิ้มๆของเธอควยแข็งจนปวดหนึบๆเป้าตุงออกมาจนน่าเกลียด "จู๋พี่เป็นไรทะลุเป้ากางเกงแล้ว"เธอล้วงเข้าไปในกางเกงผมควักควยผมออกมาบีบเล่น "ดูสิ!จู๋แข็งเหมือนของพ่อตอนเอาใส่จิ๋มแม่เลย"ถึงแม้ที่นอนพี่พ่อกับแม่จะมีตู้เสื้อผ้ากั้นแต่เราสองคนก็เห็นพ่อเย็ดกับแม่บ่อยๆ บางครั้งเราชวนกันเล่นเป็นผัวเมียทำท่าเหมือนพ่อทำกับแม่แต่ไม่ได้ถอดเสื้อผ้าแค่กอดกันกลิ้งไปมา "มาลองทำเหมือนพ่อไหม?"เธอนึกสนุกชวนผมเล่นผัวเมียอีก "แต่คราวนี้แก้ผ้าเล่นเลยนะ"ผมไม่รอช้าถอดกางเกงเสื้อกล้ามออก กิ่งถอดเสื้อกระโปรงและยกทรงออกเหลือแต่ตัวล่อนจ้อนนมเริ่มตั้งเต้าจุกนมเล็กนิดเดียว ผมจูงมือเธอไปที่นอนของพ่อแม่ "ก่อนอื่นต้องเลียจิ๋มเลียจู๋กันก่อน"ผมบอกเธอเพราะเคยแอบเห็นพ่อแม่เลียให้กัน ผมนอนลงแล้วให้กิ่งนอนทับข้างบนหันหีมาตรงปากผม กิ่งจับควยผมรูดเข้าออกแล้วใส่ปากดูดจนควยผมกระทบกับฟันเธอ "โอ้ย..อย่าให้จู๋โดนฟันนะมันเจ็บ"ผมร้องลั่นเธอดูดควยผมแรงๆโผงกหัวขึ้นลงจนควยผมเสียววาบ ผมแหกกลีบหีเธอออกห่อลิ้นลากขึ้นลงจากติ่งแตดมาถึงรูตูดใช่ลิ้นทึ่มตรงรูตูดและรูหีสลับกันเธอแอ่นก้นขึ้นลงส่งเสียงอู้อี้ในลำคอแต่ก็ยังดูดควยผมไม่หยุด ผมใช้นิ้วก้อยแหย่ตรงรูหีเข้าไปครึ่งข้อแล้วชักเข้าออกรัวๆเธอสะดุ้งเฮือกคายควยผมออกร้องเสียงหลง "ฉี่ราดแล้วฉี่ราด"น้ำเยี่ยวพุ่งใส่เต็มหน้าผมแล้วเธอก็ฟุบลง ผมจับเธอพลิกตัวนอนลงแล้วเอาควยจ่อปากรูหีค่อยๆเสียบลงไป เธอร้องลั่น "เจ็บพี่เจ็บ"ผมแหวกหีเธอกว้างขึ้นแล้วลองใหม่ ทั้งที่ควยผมก็ไม่ใหญ่นักแต่รูหีเล็กเกินไปเข้าไม่ได้เปลี่ยนใจเอาควยทาบร่องหีแล้วกระเด้าลากขึ้นลงจากติ่งแตดถึงรูตูดเธอร้องครางเสียงสั่นส่ายก้นไปผมกระเด้าจนเสียวหัวควยสุดขีดกลั้นไม่อยู่ฉีดน้ำเชื้อใส่ร่องหีพุ่งสูงไปบนเนินหมดแรงนอนทับร่างเธอไว้ ตั้งแต่นั้นมาเราจะแก้ผ้าเล่นผัวเมียกันบ่อยขึ้นแต่ไม่มีการสอดใส่ใช้ลิ้นกับนิ้วถูไถภายนอกจนกระทั้งย้ายมาบ้านใหม่ที่พ่อกับแม่กัดฟันซื้อไว้ "ผ่อนนานหน่อยแต่ก็เป็นสมบัติชิ้นแรกของเรา"พ่อพูดด้วยความภูมิใจ บ้านใหม่เราเป็นทาวน์เฮ้าส์ชั้นเดียวสองห้องนอนหนึ่งห้องน้ำมีห้องครัวห้องโถงและจอดรถปิ๊กอัพของพ่อได้ ไม่ไกลจากห้องเช่าที่เราเคยอยู่ห้องของพ่อแม่จะกว้างกว่าของเราสองคน แต่พอวางเตียงหกฟุตก็แทบจะเกินครึ่งห้อง "บอกให้ซื้อเตียงห้าฟุตก็พอห้องจะได้กว้างหน่อย"แม่บ่นส่วนห้องผมพ่อชื้อเตียงสองชั้นที่แยกเป็นเตียงเดียวสองเตียงได้บอกว่าลองใช้เตียงสองชั้นก่อนห้องจะได้ดูกว้าง เบื่อเมื่อไรค่อยแยกเป็นสองเตียง ผมให้กิ่งนอนชั้นบนเธอกลัวตกผมเลยนอนชั้นบนแทน เมื่อมีห้องนอนมิดชิดเราพี่น้องสองคนก็รักกันมากกว่าเก่านอนกอดกันเกือบทุกคืน บางทีดึกๆแม่จะมาเคาะประตูดูว่าเรานอนกันแบบไหนซึ่งผมต้องรีบตาลีตาเหลือกทำท่างัวเงียมาเปิดประตูห้อง "ทำไม่ต้องล๊อคประตูด้วย"แม่ต่อว่าเดินมาดูกิ่งที่แกล้งนอนกรน "ไม่ต้องล๊อคประตูแล้วนะ เผื่อแม่จะเข้ามานั่งคุยด้วย"เป็นอันว่ากลางคืนเราไม่กล้ามานอนกอดกันเล่นผัวเมียยกเว้นวันหยุดโรงเรียนที่พ่อแม่ไปขายของตลาดนัด พอเสร็จงานบ้านทั้งซักผ้ารีดกวาดถูเรียบร้อยแล้วเราก็อาบน้ำพร้อมกันตอนนี้ผมอายุสิบสามแล้วควยยาวและใหญ่ขึ้นส่วนกิ่งเพิ่งจะเก้าขวบกว่าแต่หีอูมอวบและใหญ่มากขนอุยเริ่มโผล่นิดๆอาจเป็นผลพวงที่เราเล่นผัวเมียกันประจำผมยังไม่เคยเอาควยใส่รูหีเธอสำเร็จ อาบน้ำเสร็จเราก็เข้าห้องแก้ผ้านอนเล่นผัวเมียกันจนน้ำแตกทั้งคู่ "พี่ก้อง!เพื่อนกิ่งที่ห้องเรียนเล่าให้ฟังว่าลุงของเขาใช้ครีมอะไรไม่รู้ทาหีและควยเย็ดกันไม่เจ็บเลยแถมมันมากด้วย พี่ลองไปซื้อมาดูไหม?"คำพูดเธอทำให้ผมนึกขึ้นมาได้ว่าเคยอ่านเจอเรื่องเสียวที่ใช้เจลหล่อลื่นทาหีทาควยก่อนเสียบรูหีเด็กทำให้เข้าง่ายไม่ทำให้หีฉีกเป็นแผล "จริงด้วยสิเพิ่งนึกขึ้นได้"ผมรีบแต่งตัวจะไปหาซื้อ "กิ่งไปด้วยสิ!"เธออ้อน "อย่าเลยถ้ากิ่งไปกับพี่คนขายเดาออกแน่ๆว่าพี่เอามาเย็ดหีกิ่ง นอนพักก่อนแป๊บเดียวก็กลับมาแล้ว" ด้วยความอายผมไม่กล้าจะถามคนขายเดินเข้าในร้านสะดวกซื้อตรงชั้นยาสามัญมองหาหลายรอบกว่าจะเจอหลอดเจลขนาดเล็กกว่ายาสีฟันซุกอยู่ใกล้ถุงยางอนามัยหยิบมาแล้วเดินหาของขบเคี้ยวสองสามชิ้นจึงไปชำระเงิน กลับถึงบ้านกิ่งยังหลับสนิทอยู่บนเตียงแต่นุ่งกระโปรงนอนเรียบร้อย ผมกลับออกมานั่งเล่นคอมที่ห้องโถงค้นหาวิธีใช้เจล,วิธีคุมกำเนิดเพื่อมาปรับเปลี่ยนใช้กับกิ่งจนผลอยหลับคาโต๊ะ "ได้เวลาทำกับข้าวมื้อเย็นแล้วตื่นๆ"ผมงัวเงียลุกขึ้น "ซื้อยาทาหล่อลื่นๆได้ไหม?"ผมส่งหลอดเจลให้เธอดู "เขาเรียกว่าเจลจ้า"ผมบีบใส่มือนิดหนึ่งถลกกระโปรงเธอขึ้นจับเธอถ่างขาแล้วใช้นิ้วเสียบลงรูหี เธอร้องจ้ากนิ้วผุดเข้าไปในรูหีจนมิดด้าม "โอ้ยเสียว เจ็บแล้วแต่พอก่อน"มีหรือผมจะยอมหยุดกระเด้านิ้วเข้าออกจนเธอสั่นสะท้านไปทั้งตัว "พอแล้วพี่นี่กลางบ้านนะเดี๋ยวบ้านอื่นเขาจะเห็น"ผมลากเธอมาที่โซฟาผลักเธอนอนลงชักนิ้วเข้าออกรัวๆรูหีที่รัดตอดนิ้วถี่ๆเธอร้องลั่น "โอ้ย..เจ็บเสียวๆ น้ำจะแตกแล้ว"เธอตัวเกร็งทะลึ่งพรวดน้ำอุ่นอาบนิ้วไหลนองท่วมมือผมน้ำเยี่ยวพุ่งกระจายไปทั่วตัวกระตุกสองสามทีแล้วทิ้งตัวหมดแรงนอนลงหายใจหอบ ผมบีบเจลใส่ปากรูหีใช้นิ้วละเลงแยงเข้าไปในรูถอดกางเกงออกบีบเจลทาทั่วหัวควยแล้วจ่อดันใส่รูหีเธอช้าๆ "อ๊ะ...อ่า ซิ้ด"เธอร้องครางแอ่นหีรับหัวควยค่อยๆฝังตัวจนเสียงดังพัวะเบาๆหลุดเข้าไปทั้งหัว "หีจะระเบิดแล้ว โอ้ย..โอ้ย"รูหีเพิ่งโดนควยเสียบครั้งแรกตอดถี่ๆรัดจนแน่นจนหัวหวยผมปวดหนึบๆ "อย่าเพิ่งกระเด้าเสียบคาไว้ก่อน"ผมแช่ควยที่เข้ามิดด้ามคาไว้เฉยๆแรงหีดูดบีบรัดควยผมถี่ๆจนเสียวซ่านแทบทนไม่ไหว เป็นครั้งแรกที่ควยผมได้เสียบหีแถมเป็นน้องสาวอายุเก้าขวบ ผมเริ่มกระเด้าช้าๆเสียงครางของกิ่งดังขึ้นแอ่นหีขึ้นลงตามจังหวะกระเด้าของผมความเสียวซ่านสะท้านทั่วร่างผมเร่งความเร็วกระเด้าอัดแรงขึ้นกิ่งส่ายเอวไปมาร้องลั่นเสียงหลง "ออกแล้ว...ออกแล้ว"น้ำอุ่นๆอาบหัวควยผมเป็นครั้งแรกในชีวิตน้ำเยี่ยวพุ่งนองเต็มหน้าท้องเสียวจนกลั้นไม่ไหวกระเด้าอัดถี่ๆแบบนับไม่ถ้วนน้ำเงี่ยนพุ่งฉีดจนร้อนวาบในรูหีที่ทั้งรัดและดูดหมดแรงนอบฟุบทับร่างเธอไว้หีเธอยังดูดควยผมที่คาไว้เป็นระยะ"ลุกขึ้นได้แล้วแสบหีไปหมด ดูหน่อยสิหีฉีกๆไหม?"เธอผลักผมเบาๆ ผมค่อยๆลุกขึ้นควยที่เสียบคารูหียังหดไม่เต็มที่ก็หลุดดังพัวะ น้ำขาวขุ่นๆไหลจากรูหีเป็นทางผมเอาผ้าขนหนูผืนเล็กเช็ดจนเกลี้ยงทั้งสองคน แหวกหีเธอส่องดูแบบละเอียด ปากรูหีโบ๋อ้าออกแล้วค่อยยุบคืนตัวไม่มีแผลฉีกขาดแต่รูหีแดงเถือกดูเหมือนจะบวมนิดๆ "หีไม่ฉีกนะแค่บวมแดงๆหน่อยเดียว"เธอลุกขึ้นเดินกะเพกไปห้องน้ำ "ยังเจ็บรูหีอยู่เลยเดินไม่ถนัดด้วย"เธอบ่นพึมพำ เช้าวันถัดมาเธอเป็นไข้ตัวร้อนจี๋ผมต้องเอาผ้าชุบน้ำเย็นเช็ดตัวให้ "เมื่อวานไปทำอะไรมาจึงไม่สบาย"แม่ถามและบอกวันนี้หยุดโรงเรียนสักวันทั้งสองคน "ก้องดูแลน้องด้วยนะถ้ากินยาสองรอบไม่หายก็พาน้องไปหาหมอที่คลินิก"พ่อกับแม่พากันไปซื้อของตามปกติ ผมจับเธอแก้ผ้าเช็ดตัวซ้ำอีกสองครั้ง "พี่เย็ดจนน้องไม่สบายเป็นไข้เลยเจ็บระบมหีไปหมด"เนินหีดูเหมือนจะบวมเป่งผมแหวกร่องหีที่บวมๆของเธอออกปากรูหีแดงกล่ำบวมตุ่ยรีบหาครีมบำรุงผิวของแม่มาทารอบรูหี จับเธออ้าขากว้างเอาพัดลมมาจ่อเป่ารูหี "อ้าขากว้างไว้นะทาครีมแล้วให้พัดลมเป่าเดี๋ยวก็หาย"ผมเอาผ้าขนหนูผืนเปียกหมาดๆปิดตาเธอบอกนอนหลับท่านี้สักพักเดี๋ยวก็หาย ตอนนี้กิ่งเปลือยกายล่อนจ้อนผมนั่งมองตัวเธอแบบพินิจพิจารณา หน้าตาเธอจิ้มลิ้มพอใช้เต้านมเล็กๆขนาดซาลาเปาจุกนมสีชมพูเริ่มมีเอวนิดหน่อย เนินหีโหนกนูนเริ่มมีขนอุยทั่วเนินติ่งแตดร่องหีแดงกล่ำคงเป็นเพราะเมื่อวานเราเย็ดกันรุนแรงไปหน่อย ช่วงขาเรียวยาวพอสมควรควยผมเริ่มมีอาการแข็งโด่แต่ต้องหักห้ามใจเพราะหีเธอบวมระบมไปหมดหยิบเอาผ้าขนหนูคุมเต้านมถึงเนินหีเธอไว้ เสียงหายใจเธอยาวมีกรนเบาๆแสดงว่าหลับแล้วหลังจากหุงหาอาหารเที่ยงเสร็จก็เรียกเธอมากินข้าว เธอนุ่งประโปรงนอนออกจากห้องน้ำมาที่โต๊ะอาหารผมเอามือแตะหน้าฝากเธอไข้ลดลงเยอะแล้ว "พี่อย่ายุ่งกับกิ่งสักสองสามวันนะ ยังเจ็บหีไม่หายเลย"หลังอาหารให้เธอกินยาอีกครั้งแล้วไล่ให้ไปนอนพัก "นอนเป็นเพื่อนก่อน"เธออ้อนผมเลยอุ้มเธอเข้าห้องนอนหลับข้างเธอจนถึงเย็นทั้งคู่ อาการเธอดีขึ้นแล้วหีไม่ช้ำแดงแล้วแต่ดูเหมือนมันนูนโหนกว่าเก่า วันนี้หลังเลิกเรียนระหว่างเดินกลับเราแวะตลาดนัดที่มาขายประจำอาทิตย์อาทิตย์ละวันกิ่งขอซื้อกางเกงยึดรัดรูปขาสามส่วนมือสองสีแดงสดกับสีเหลืองตัวละสามสิบบาทสองตัว เธอลองใส่ให้ผมดูมันรัดขาแนบเนื้อเป้าตรงเนินหีโหนกนูนเห็นกลีบหีเป็นร่องเธอยกกระโปรงขึ้นควยผมแข็งโด่ทันที "ซื้อสองตัวสองสีเลยนะ"กลับถึงบ้านเธอจะเอาไปใส่ผมบอกมันเป็นกางเกงมือสองต้องซักต้องใส่น้ำยาฆ่าเชื้อแช่ไว้ด้วย วันถัดมาหลังกลับจากโรงเรียนเธอรีบคว้ากางเกงยึดมาใส่แล้วถอดชุดนักเรียนออกเหลือแต่ยกทรงตัวเล็กๆ ยืนถ่างขาถามผมว่า "เซ็กซี่ไหมพี่?"ควยผมแข็งขึ้นมาทันที เพราะเห็นรอยหีที่ดูแล้วมันโหนกนูนกว่าตอนแก้ผ้าเสียอีก "ถ้าแม่เห็นโดนดุแน่ๆ"ผมบอกเธอ "ใส่เฉพาะตอนพ่อกับแม่ไม่อยู่หรือไม่ก็สวมกระโปรงทับไง"เธอเดินอวดกางเกงรัดรูปที่เห็นร่องหีช่วยผมทำงานบ้าน "จะแกล้งยั่วพี่ดูว่าทนไหวไหม"ผมใช้มือลูบตรงร่องหีควยผมโด่จนต้องให้เธอใช้ปากดูดเลียจนน้ำเชื้อพุ่งเข้าปากเธอ ผมยังไม่กล้าเอาควยใส่รูหีนอกจากใช้ลิ้นจนน้ำแตกและเธอก็ดูดควยผมกลืนน้ำเชื้อเกลี้ยงจนตัวงอ หนึ่งอาทิตย์จากวันที่เอาควยใส่หีเธอครั้งแรกเราก็เริ่มเล่นพ่อแม่และเย็ดกันจริงอีก ผมต้องซื้อเจลมาเพิ่มอีกหลอดเคยลองไม่ใช้เจลเธอร้องลั่นบอกแสบหี กลับจากโรงเรียนสิ่งแรกก็คือเย็ดกันคาชุดนักเรียนอย่างน้อยแตกกันคนละน้ำแล้วค่อยทำงานบ้านตระเตรียมอาหาร ผมไม่กล้าฉีดน้ำเชื้อเข้ามดลูกเธออีกเพราะไม่รู้ว่าเธอจะเริ่มมีเมนเมื่อไหร่ แต่ก็ไม่เสียของเพราะแตกใส่ปากเธอทุกรอบเธอชอบเนื่องจากฟังเพื่อนมาว่าน้ำเชื่อผู้ชายกินแล้วบำรุงผิวพรรณผ่องใสเต้านมเต่งตึง เห็นถ้าจะจริงผมสังเกตเต้านมเธอใหญ่โตขึ้นมาอีกเยอะ เวลาพ่อแม่อยู่บ้านเราจะอยู่ห่างๆกัน ห้องนอนไม่ล้อคแถมบางคืนเปิดประตูทิ้งไว้อ้างว่าอากาศร้อนมากพัดลมเอาไม่อยู่จนเดี๋ยวนี้แม่ไม่เข้ามาในห้องอีกเลย แต่พอแม่กับพ่อไม่อยู่บ้านเธอจะไม่ใส่กางเกงในรอผมเข้าโจมตีทั้งในครัว,ห้องน้ำบนโซฟากลางห้องโรง ช่วงทำการบ้านหรือเล่นเกมส์ในคอมเธอจะนั่งบนตักผมโดยมีควยทาเจลเสียบคารูหี เล่นไปกระเด้ากันไปเธออาสาเป็นคนขย่มเองจนน้ำเธอแตกพอผมใกล้จะเสร็จเธอรีบลงมาคว้าควยใส่ปากดูดจนเกลี้ยงเกลาไม่เลอะเก้าอี้และพื้นบ้าน แล้วจู่เลือดก็ไหลนองท่วมหีเธอแถมมวนท้องปวดมาก ตอนนั้นพอดีแม่อยู่บ้านแต่แม่ไม่ตกใจ "อ้อ!มีเมนแล้วหรือ?"เข้าห้องนอนหยิบผ้าอนามัยแล้วสอนวิธีใส่ให้กิ่ง "เอาไว้สองสามชิ้นก่อนนะเดี๋ยวแม่จะซื้อไซค์เล็กมาให้ แต่เอ! กิ่งอายุเพิ่งจะย่างสิบขวบทำไมเมนมาเร็วจัง"ยังดีไม่แหวกหีกิ่งดูเพราะหลังโดนควยผมเย็ดเข้าไปหลายรอบรูหีโบ๋เลยเชียว คนที่ดีใจที่สุดคือผมเพราะจะได้นับวันปลอดภัยฉีดน้ำเชื้อใส่มดลูกเธอได้แบบไม่ต้องกังวลวันที่สามหลังเมนมาเธอบอกว่าเลือดหยุดไหลแล้วดังนั้นพอกลับโรงเรียนผมควักควยทาเจลเสียบรูหีในท่ายืนยกขาข้างหน้าต่าง ควยแข็งเป็นพิเศษเพราะอดอยากมาหลายวันเล่นเอาเธอร้องเสียงหลงเยี่ยวพุ่งกระจายนองพื้นจากนั้นไปต่อท่าหมาในห้องน้ำผมอัดกระแทกจนเธอน้ำแตกอีกรอบและผมฉีดน้ำเชื้อใส่มดลูกเธอจนหมดแรง เราทำกันเกือบทุกวันสลับที่เปลี่ยนท่า เต้านมเธอใหญ่มากขึ้นยกทรงเก่าเริ่มจะใส่ไม่ได้พรรณนวลผ่องหน้าตาสดใสเนินหีโหนกนูนกว่าเก่าแค่คิดควยผมก็โด่แล้ว ที่สำคัญผลการเรียนพลอยดีขึ้นอีกด้วยทั้งสองคนจนพ่อแม่ชมว่าลูกสองคนตั้งใจเรียนไม่ทำให้พ่อแม่ผิดหวัง........END.

delealpi

พี่น้องท้องชนกัน แอบๆแบบนี้คงลุ้นน่าดูเลย

occocc

เรื่องแบบนี้นานๆจะโผล่มาทีสนุกดรครับ

reppok1111

พี่น้องคู่นี้รักกันดีจริงๆ อย่าพลาดนะ

devilzoa