ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ซิปมันหนีบ

เริ่มโดย Chanika, พฤศจิกายน 28, 2020, 10:58:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chanika

สวัสดีค่ะ ชื่อ ภา นะคะ ปัจจุบันศึกษาอยู่คณะอักษรศาตร์ชั้นปีที่2 ส่วนมหาลัยไหนนั้นขออุ๊บไว้ไม่บอกนะคะอิอิ เมื่อตอนเป็นเฟรชชี่ภาได้มีโอกาสเป็นเชียร์ลีดเดอร์ประจำคณะจนตอนนี้ขึ้นปีที่2แล้วก็เลยต้องรับหน้าที่สอนน้องๆลีดเดอร์รุ่นน้องซึ่งภาก็ชอบคะที่จะได้สอนน้องๆ อุปนิสัยส่วนตัวของภานั้นเป็นคนเฟรนลี่คะ เข้าได้กับทุกคนทุกเพศทุกวัย เป็นคนที่มีอารมณ์ขันคะ ส่วนของสเปคนั้นภาเองเป็นคนชอบคนที่อายุมากกว่าคะถามว่ามีหนุ่มๆเข้ามาจีบไหม ตอบเลยว่ามีคะ มีเยอะมากด้วยก็เราสวยนี่เนอะฮ่าๆๆ แต่ภาเองก็ปฏิเสธคนหนุ่มที่เข้ามาจีบหมดเลยก็ไม่ใช่สเปคเรานี่เราก็ปฏิเสธไปดีกว่า(แอบสวย5555) แล้วอีกอย่างเนี่ยภาเป็นคนที่แพ้คนที่มีไอ้นั้นใหญ่เกินตัวคะแบบประมาณคนแก่แต่จู๋ใหญ่เนี่ยภาจะมีความต้องการกับสเปคแบบนี้มากๆชนิดที่ว่ามองข้ามเรื่องหน้าตาไปเลย ในเรื่องสเปคของภาเนี่ยทำให้เกิดเรื่องเสียวเรื่องนึ่งพูดแล้วก็เขินตัวเอง มาลองฟังกันดูค่ะเพื่อนๆ

เรื่องมันเริ่มขึ้นเมื่อตอนที่ภานั้นจะต้องอยู่ซ้อมเชียร์ลีดเดอร์ให้กับพวกน้องๆจนดึกดื่นเพราะวันรุ่งขึ้นนั้นจะเป็นงานเชียร์ประจำปีของมหาลัย คืนนั้นเราเลิกซ้อมกันก็เที่ยงคืนเห็นจะได้กว่าภาจะขับรถถึงคอนโดก็ตี1เกือบตี2เมื่อถึงคอนโดภาก็จัดการเก็บข้าวของบนรถเพื่อจะขึ้นลิฟไปยังห้องของตัวเอง ซึ่งคอนโดของภาเนี่ยเป็นคอนโดที่จะมียามคอยกดลิฟท์ให้คนในคอนโดตลอดเวลา จะลุงยามอยู่คนนึ่งที่ภาจะสนิทด้วยหน่อยเพราะเจอแกคอยชวนคุยนั้นตอนมาบริการกดลิฟท์ให้ตลอดและแกก็ชอบพูดเหมือนเชิงๆจีบเราด้วย ลุงแกชื่อ ศัก ค่ะ อายุแกก็เลย60ไปแล้วนะแต่ก็ยังมาทำอาชีพยาม ยิ่งตัวแกนะผอมแห้ง เห็นแกละอดสงสารไม่ได้
ภา:"สวัสดีคะลุงวันนี้เข้าเวรดึกเลยนะคะ"
ลุงยาม:"สวัสดีค้าบบหนูภา คืนนี้กลับซะดึกเลยนะครับ"
ภา: "ค่ะ ช่วงนี้มหาลัยมีกิจกรรมเยอะมากคะ"
ลุงยาม: "เหนื่อยแย่เลยนะครับ ไปชั้น24นะครับ"
ภา: "ใช่ค่ะลุง"
ระหว่างที่ขึ้นไปนั้นก็เกิดเรื่องขึ้นค่ะ ปรากฎว่าไฟตกทำให้ลิฟท์นั้นค้างอยู่ที่ชั้น18 ตอนนั้นภาตกใจมากๆเกิดไม่เคยมีประสบการณ์ลิฟท์ค้างมาก่อน
ภา: "เกิดอะไรขึ้นค่ะลุง"
ลุงยาม: "ลิฟท์มันค้างหน่ะหนู คงเพราะไฟตกเมื่อกี้แน่ๆ"
ภา: "เวรกรรมแล้ว เราจะทำยังไงกันดีค่ะ"
ลุงยาม: "หนูไม่ต้องกลัว เดี๋ยวลุงวิทยุลงไปหายามอีกคนให้มันขึ้นมาเปิดให้เรา"
       "ฮัลโหลๆนี่ศัก มีใครอยู่ที่ห้องวงจรปิดไหม ตอนนี้ลิฟท์ค้างอยู่ที่ชั้น18 หากใครได้ยินแล้วตอบกลับด้วย ฮัลโหลๆๆ เทสๆๆ"
  "สงสัยไม่มีใครอยู่แน่ๆเลย ไอ้พวกนี้ชอบแอบหนีไปหลับไม่ก็หนีไปกินเหล้า"
ภา: "แล้วเราจะทำยังไงกันดีคะเนี่ย"
ลุงยาม: "หนูมีโทรศัพท์ไหม โทรหาใครก็ได้ให้มาช่วยพวกเราหน่อย"
ภา: "มีค่ะๆ"
ระหว่างนั้นภาก็พยายามค้นหาตัวเองในกระเป๋าแต่แล้วหายังไงก็หาไม่เจอ เลยนึกขึ้นได้ว่าลืมเอาลงมาด้วยตอนเก็บของในรถช่างซวยอะไรอย่างนี้นะเรา
ภา: "พวกเราแย่แล้วค่ะลุง หนูลืมโทรศัพท์ไว้ที่รถ"
ลุงยาม : "แย่แล้วหล่ะสินี่ก็ตี2แล้ว ทุกคนคงจะหลับกันหมดแล้ว พวกเราคงจะต้องรอความช่วยเหลืออย่างเดียวแล้วแหละ ลุงวิทยุลงไปก็ไม่มีใครตอบกลับมาเลย"
ภา: "แย่แล้วๆๆๆ"
ลุงยาม: "ลุงว่าเราต้องนั่งลงกับพื้นกันดีกว่า ลุงอบรมมาเขาบอกออกซิเจนจะอยู่ในที่ต่ำ"ลุงแกพูดพร้อมกับนั่งตัวลงไปกับพื้นก่อนเรา
ภา: "เหรอคะ หนูไม่รู้มาก่อน"หลังจากนั้นเราก็จะนั่งลงตามโดยไม่ระวัง ลืมบอกไปเลยว่าตอนนั้นเรายังอยู่ในชุดนักศึกษาอยู่กระโปรงที่ใส่ก็เป็นทรงเอไม่รู้ตอนที่ก้มลงจะนั่งลุงแกต้องเห็นกางเกงในของเรารึเปล่า ระหว่างที่เราสองคนติดอยู่ในลิฟท์นั้นเราก็ถามนู้นนั่นนี่เพื่อเปลี่ยนบรรยากาศ
ภา: "ลุงทำงานเป็นยามที่นี่นานรึยังคะ"
ลุงยาม: "ไม่นานหรอกหนู แค่2ปีเองแต่ว่าลุงนั้นมีอาชีพเป็นยามมานานแล้ว"
ภา: "อ่อ อายุเยอะขนาดนี้แล้วยังทำงานหนักอยู่เลยลุงไม่มีครอบครัวเหรอคะ"
ลุงยาม: "มีจ๊ะ ลุงมีเมียแล้วก็ลูก1คน ถามลุงทำไมเนี่ยจะจีบลุงหล่ะสิฮ่าๆๆ"
ภา: "บ้าใครจะไปจีบลุงกัน ดีจัง แล้วตอนนี้พวกเขาทำอะไรกันเหรอคะ"
ลุงยาม: "เมียมันทิ้งลุงไปมีผัวใหม่แล้วแหละครับฮ่าๆๆๆๆ ส่วนลูกก็ตามแม่มันไปด้วยตอนนี้ลุงอยู่ตัวคนเดียว"
ภา: "อุ้ยยย หนูขอโทษคะไม่น่าถามลุงเลย"
ลุงยาม: "ฮ่าๆๆๆ ไม่เป็นไรจ๊ะลุงสบายๆอยู่ตัวคนเดียวก็ดีเหมือนกัน"
เราจึงทำการเปลี่ยนเรื่องโดยยื่นน้ำที่พกมาด้วยให้ลุงดื่มเพื่อตัดบทเปลี่ยนคุย
ภา: "นี่คะลุง ดื่มน้ำหน่อยจะได้สดชื่นอยู่ในนี้นานจะหิวน้ำ"
ลุงยาม: "ขอบคุณครับ"
ระหว่างนั้นเราก็คุยกันไปเรื่อยสับเพเหระจนกระทั่งเราสังเกตุเห็นว่าลุงแกมีอาการแปลกๆมือแกนั้นไปกุมอยู่ที่เป้ากางเกงและบิดตัวไปมาเราจึงถามแกขึ้นว่า
ภา: "เป็นอะไรเหรอคะลุง"
ลุงยาม: "ลุงปวดฉี่นิดหน่อยหน่ะครับ สงสัยจะเพราะกินน้ำเข้าไป"
ภา: "ไหวไหมคะลุง ลุงฉี่ใส่ขวดน้ำนี่ได้นะคะหนูไม่ว่าอะไร"
ลุงยาม: "ลุงอายอะสิกลัวหนูแอบดูของๆลุง"
ภา: "โอ้ยยยยลุงนี่กวนไม่เลิกจริงๆ ไม่ต้องอายหรอกลุง อย่าอั้นเลยไม่รู้ว่าจะต้องอั้นไปถึงเมื่อไหร่"
ลุงยาม: "ครับลุงก็เริ่มอั้นไม่ไหวแล้วสงสัยจะแก่เกินหูรูดไม่ดี"
หลังจากนั้นลุงแกก็หันหน้าเข้ามุมลิฟท์หันหลังให้กับเราพร้อมกับรูดซิปลงแล้วแกก็ฉี่ใส่ขวด พอแกฉี่ใส่ขวดเสร็จแล้วระหว่างที่แกหันข้างมาจะวางขวดน้ำลงปรากฎว่าท่อนเอ็นของแกมันดันโผล่ออกให้เราเห็นด้วยนี่คะ ลุงแกล้งให้เราเห็นของแกเปล่าวะเอาวะไหนๆละแกล้งคนแก่หน่อยดีกว่า บวกกับเรานี่แบบก็เกิดความคิดในหัวว่าอยากจะเห็นท่อนเอ็นของคนแกดูบ้างจังว่ามันจะเป็นยังไง เราจึงแกล้งร้องออกไป
ภา: "ว๊ายยยยยยลุง ไอ้นั้นของลุงมันโผล่ออกมา"
ลุงยาม: "เห้ยยยย ลุงขอโทษจ๊ะลุงจะเก็บมันเดี๋ยวนี้แหละ"
แต่ระหว่างที่แกเก็บมันเข้าไปนั้นปรากฎว่าซิปกางเกงของแกมันไปหนีบกับท่อนเอ็นของแก แกนี่ร้องเจ็บๆใหญ่เลย
ลุงยาม: "โอ้ยยยยยย เจ็บๆๆๆ"
ภา: "เป็นอะไรคะลุง"
ลุงยาม: "ซิปมันหนีบไอ้นั่นลุงหน่ะหนู" "ลุงจะเอาซิปลงก็ไม่ได้มันเจ็บ"
แกไม่พูดเปล่าพร้อมหันมาให้เราดูด้วย เรานี่ตกใจเลยเพราะว่าที่เห็นเนี่ยท่อนเอ็นแกแข็งทื้อชี้มาที่เราเป็นท่อนเอ็นที่ใหญ่มากขัดกับรูปร่างของแกที่ผอมแห้ง พอเห็นท่อนควยขนาดใหญ่เขาเรานี่เกิดอาการอยากขึ้นมาเลยค่ะ แต่ต้องข่มใจเอาไว้หน่อยเดี๋ยวจะดูไม่ดีอิอิ
ภา: "ลุงจะหันมาทำไมคะเนี่ย หนูเห็นของลุงหมดแล้ว"
ลุงยาม: "ซิปมันหนีบไอ้นั้นลุงหน่ะหนู"
ภา: "ไหนมาให้หนูดูหน่อย มันหนีบเยอะไหมหนูจะช่วยเอาออกให้"
ลุงแกเหมือนจะอายจริงๆพร้อมบิดตัวหันข้างให้กับเรา
ภา: "มานี่คะเดี๋ยวหนูช่วยเอามันออกให้"
ลุงยาม: "มันจะดีเหรอหนู"
ภา: "ดีสิคะ หันมานี่"
เราก็จับตัวลุงให้หันมาพร้อมกับจับที่ท่อนเอ็นของแกลุงยามแกก็กระตุกท่อนเอ็นนั้นด้วย สงสัยคงจะเสียว ตอนนั้นก็จับควยลุงแกพลิกไปพลิกมาทำทีเป็นว่าหาทางเอาซิปออกแต่ที่จริงแล้วเราสำรวจความใหญ่ของลำควยลุงแกต่างหาก
ภา: "เหมือนจะหนีบเป็นแผลเลยนะคะลุง"
ลุงยาม: "แล้วหนูพอจะมีวิธีเอามันออกไหม"
ภา: "พอมีอยู่คะ แต่ลุงต้องนิ่งๆหน่อยนะ"
ลุงยาม "ลุงขอโทษนะ แต่หนูช่วยเอาซิปออกให้ลุงหน่อยได้ไหม"
ภา: "ได้ค่ะ"
พูดจบเรานี่ไม่รอช้าเลยใช้ปากงับเข้าที่หัวควยของลุงเต็มๆ ลุงแกนี่ตกใจใหญ่เลยที่เห็นเรางับควยแก แหม่ก็ควยใหญ่ๆแบบนี้ไม่ได้เจอง่ายๆใครจะอดใจไหวขอลองหน่อยละกันเนอะอิอิ
ลุงยาม: "อ้าาาา หนูทำอะไรครับเนี่ย"
ภา: "อื้มมม อ่ำาาา ก็วิธีช่วยลุงไงคะ หนูบอกให้อยู่นิ่งๆไง"
ลุงยาม: "ไม่คิดว่าจะช่วยลุงแบบนี้ อ้าาาาา"
ภา: "ก็ควยลุงมันแข็งนี่ค่ะ เลยต้องทำให้มันอ่อนลงก่อน จ๊วบบบบ บ๊วบบบ"
ลุงยาม: "อื่ออออ อ้าาา เสียวจังเลยหนู"
ภา: "ชอบไหมคะลุง หายเจ็บแล้วรึเปล่า"
ลุงยาม: "เสียวมากกว่าจ๊ะ อ้าาาาา"
พอได้ยินว่าแกเสียวเรานี่เร่งอมเร่งคะ ใช้ลิ้นวนไปรอบส่วนหัวปากก็บ๊วบไปแบบเร็วๆ
ลุงยาม: "ลุงจะไม่ไหวหนู"
สักพักลุงนี่สิคะจับหัวเราไว้แน่นแล้วแกจัดการกระเด้าเอวใส่ปากเราเฉยเลย เรานี่แบบยังไม่ทันได้ตั้งหลักเลย
ภา: "ลุงงงงง อ๊อกกกก อ๊อกกๆๆๆ"
แกกระเด้าเอวไปสักพักน้ำแกก็แตกคะ แต่ใส่ในปากเราด้วยเรานี่ตั้งหลักทันเลยช่วงนั้นแบบตกใจสุดๆ ไม่เคยโดนผู้ชายแตกใส่ปากมาก่อน
ลุงยาม: "อ๊ากกกกกกก อ้าาาส์"
ภา: "แค่กกกๆๆๆ ลุงนี่จะแตกก็ไม่บอกกันก่อน"พร้อมกับคายน้ำเงี่ยนของลุงแกออกมาลงพื้น
ลุงยาม: "ลุงขอโทษนะ มันเสียวจนกลั่นไม่อยู่จริงๆ"
          "โอ้ว ซิปหลุดออกตอนไหนเนี่ยลุงยักกะรู้ตัว"
ภา: "หลุดตั้งแต่หนูอมให้ช่วงแรกๆแล้วคะ"
ลุงยาม: "เหรอ ลุงไม่รู้ตัวเลยจริงๆฮ่าๆๆๆๆๆ"
ภา: "ไม่แปลกหรอกเล่นกระแทกมาอย่างนั้นจะรู้ตัวได้ไง"
ลุงยาม: "แหะๆ"
ผ่านไปซักพักจนเรานั่งคู่จัดแจงเสื้อผ้ากันเสร็จ ลิฟท์เจ้าปัญหาก็ดันใช้ได้ขึ้นมาซะงั้นอย่างกับรู้ว่าให้ลุงน้ำแตกใส่ปากเราก่อนถึงจะปล่อยเราทั้งคู่ออกมา
ลุงยาม: "ลิฟท์ใช้ได้แล้วหนู"
ภา: "ไปชั้น24เลยคะหนูเพลียจะแย่อยู่แล้ว"
เมื่อลิฟท์มาถึงชั้น24พอลิฟท์เปิดออกเราก็รีบออกมาเลยคะ แต่แล้วลุงแกก็ทักขึ้นมาว่า
ลุงยาม: "เราจะมีโอกาสทำกันแบบวันนี้อีกรึเปล่าคับหนู"
ภา: "ไม่รู้สิคะ ลุงก็หาโอกาสแบบนี้เอาเองละกัน คิคิ" "แบร่ :P"เราพูดพร้อมหันกับมาแลบลิ้นเล่นตาให้กับลุง

เรื่องของเรากับลุงยามไม่ได้มีแค่นี้นะคะถ้าอยากอ่านตอนต่อไปช่วยกันคอมเม้นท์และเป็นกำลังใจให้ภาด้วยนะคะ :P

ปู่หมาป่า

เกิดอะไีร กับหนูภา อยากรู้จัง

sombie.pj

overspirit

1819

บุญของลุงยามที่ได้ นศ.สาวมาด๊วบๆให้
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

retirenavy

เป็นบุญของลุงที่มีคนช่วยครับ

Oceankings1234

txxt30

ลุงโชคดีเพราะซิปหนีบแท้ๆ เลย 

swss2511

ลุงยามคุ้มค่ากับการเจ็บจู๋

occocc

อยากให้มาเล่าต่อจังคนับ

nayhoylod

ลุงผู้โชคดี  โอกาศแบบนี้ไม่ได้มีบ่อยๆ

tatong2222

ซิปหนีบยังแข็งได้อีกนะ​ นึก​ว่า​จะหดเป็น​หนอนน้อยไปแล้ว​ แสดงว่า​มีความต้องการ​อย่าง​แรงกล้า​

Pigdavil

รออ่านเรื่งระหว่างลุงกับหนูภาน่ะ น่าจะสนุก เจอของชอบแบบนี้

thongdaeng_skk

น่าจะเขียนต่อให้ถึงอกถึงใจหน่อย

innocent32

จริงๆชอบแนวน.ศ.กับลุงยามมาก แต่ที่ยิ่งตื่นเต้นมากก็เหตุการณ์ที่เกิดขึ้นของเนื้อเรื่องกับวิธีการเล่าเรื่องที่ดูน่ารักและสดใสตามวัย ชอบมากๆเลยครับ