ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 7 ( เรื่องเล่าของนายโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 29, 2020, 02:46:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

number6

ผมว่าจัดว่าเจอพี่พลอยเข้ามาใกล้ชิดเป็นตัวช่วยที่ดีมากๆเลยในช่วงเวลาแบบนี้ มีอะไรให้ไปโฟกัสแทนจะได้ไม่ต้องไปรู้สึกดาวน์กับเรื่องที่ชวนปวดใจ สภาพกายตอนนี้ย่ำแย่แล้วอย่าให้ใจต้องแย่ตามไปด้วยเลยสงสารนายโทน ขอบคุณสำหรับตอนใหม่นะครับ

LMnade

พี่พลอยนี่เหมือนเอาพี่หมิวกับพี่เตยมาผสมกันเลย ร่าเริงขี้เล่นแต่ด่าได้แบบตรงๆ

singkanong

พี่พลอยอ่ะเล่นอะไรก็ม่ายรู้อ่อยเหยื่อสุดๆบักโทนก้สุดของสุภาพบุรุษน่าจะได้จัดกันสักทีนะไรต์แปดปีที่ไม่ได้เจอกันแห่ะๆ

Heero

ไอ้พี่เท่นี่ควรหาโอกาสเช็คบิลอีกซักทีนะคั
ไม่เข็ดๆ
ส่วนพี่พลอยนี่มาช่วยดึงความสนใจให้ไม่เฮิร์ทเรื่องเหมียวพอดีเลย

nagatobimaru

จังหวะมรณะ อีกแล้วครับพี่เท่ห์
จริงๆ พี่เท่ห์ กับไอ้ชาติหมาน่าจะเป็นเพื่อนสนิทกันนะ

testman

แรก ๆ ในออฟฟิส บรรยายถึงคุณ ชาติ(x) เข้าใจว่าน่ารำคาญแล้ว แต่่ไอ้คุณพี่เท่ห์นี่ ทำเอาคุณชาติเราน่าเอ็นดูไปเลยทีเดียว

ผู้เฒ่าเซราะกราว

คุณพี่เท่ห์ก็มีความพยายามดีนะ โดนพี่จักรเบรคไปครั้งหนึ่งแล้วก็ยังมาอีก กวนจนพี่พลอยของขึ้นว่าเข้าให้ สงสัยว่างานนี้มีคนเจ็บตัวแน่ๆเลย....5555

แมว69

tanachai

Hunso48

xvenomz

อ่านตาม ถึงเรื่องจะผ่านมานาน ก็แอบรำคาญพี่เท่ห์แทนนะครับเนี่ย มันดูน่ารำคาญมากกว่าน่าปลื้มอะ

ssaa3112