ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 7 ( เรื่องเล่าของนายโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 29, 2020, 02:46:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ นายเท่ส์นี่ตามตอแยโทนไม่หยุดเลยนะ อยากให้โทนเอาคืนบ้าง จะเป็นอย่างไร

donki

เปลี่ยนรูปprofile เป็น พี่เตยแล้วนะครับ แสดงว่า ...... อ้าว นี้มันเรื่องของเหมียวนี้นา

พี่พลอยคงเป็นแค่ความรู้สึกดีๆ ที่ผ่านเข้ามาใช่มั้ยครับ ลุยกับเหมียวต่อดีกว่า อีกสองโหลเอง

เดช12341

chanky2007

ศัตรูเยอะจริง แล้วจะยังไงต่อ จัดให้นายเท่ไปสักดอก จะได้สงบ
เหมียวจะยังไงกันนะ จะค่ำแล้ว เดี๋ยวคงรู้กัน คืนนี้แหละ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

noojane

สาวๆแต่ละคน​ เวลาเหวี่ยงทีนี่แร๊งงงง

ปล​  อ่านจบแล้ว​   ลองตอบไม่ทำดิ​ ผมโกรธจริงๆนะ​:v

alexzaa

ไอ้พี่เท่ห์ สงสัยจะไม่เข็ด ต้องโดนทุ่มอีกสักทีเอาพื้นปูนนะ

Channarong Saekow

พี่เท่ส์นี้เหมือนกับใครกันน่ะ เจอคนแบบเดียวกันเลยน่ะคุณโทน

pankea

งานนี้นายโทนมีผู้ช่วยโดนไม่รู้ตัวส่วนคนที่มาป่วนก็อาจหลงตัวเองมากเกินไปว่าได้เหมียวไปก่อนแล้วจะเอาอีกก็คงได้แน่นอนแต่ไม่รู้ว่าเหมียวน่ะเพิ่งให้นายโทนไปหมาดๆคงไม่กล้าให้อีกเพราะจะดูเป็นวันทองเดินไป ตัวป่วนคงเจอพลอยจัดให้สะใจอย่างแน่นอน

Angel_p

เป็นไงละพี่เท่... เจอพี่พลอยเข้าให้ ฮ่าาาา ว่าแต่คืนนี้จัดยาวๆ ไปก่อนเลยครับ

ไอ้เมฆ