ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวโรงงาน(พิเศษ)​2

เริ่มโดย kpl, ธันวาคม 02, 2020, 03:16:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kpl

มีหลายคนอยากให้ผมเล่าเรื่องอ้อสาวโรงงานคนนี้ต่อ...ผมก็จะขอเล่าต่อเฉพาะที่มีเหตุการณ์​ที่น่าจะเอามาแบ่งปันกับพี่ๆน้องๆที่คอยติดตามนะคับ.. ผมจะไม่ย้อนไปในที่เคยเล่านะคับ.(ใครอยากทราบเนิ้อหาก็ลองตามไปย้อนกลับดูกระทู้เก่าๆของผมได้)
      ตั้งแต่เกิดเรื่องล่าสุดมานี่.ผมยอมรับเลยว่าผมติดใจหีอ้อมากต้องไปหาอย่างน้อยอาทิตย์​ละ​ 3-4​ ครั้งและแต่ละครั้งผมต้องน้ำแตกใส่หีอ้อ​ 2​ รอบ.มันนึกถึงภาพที่อ้อเล่าถึงตอนที่โดนพี่บีเย็ดความเงี่ยนก็บังเกิดขึ้นในทันที.ผมก็ถามอ้อนะว่า..เอ(แฟนที่เพิ่งเลิก)เขาไม่ตามมาง้อรึ
อ้อ​ : ตามสิ.ไปดักรอที่หน้าโรงงานพยายามจะหาที่อยู่ใหม่ของอ้อให้ได้.แรกๆอ้อก็พยายามหลบจนทนไม่ไหวเพราะถ้าขืนทำแบบนี้ต่อไปคนที่ลำบากคือเราเองเลยตัดสินใจเจอและเคลียร์กัน
ผม​ : แล้วไปเคลียร์​ที่ใหนละ
อ้อ​ : ตอนแรกเขาจะขอมาที่ห้องนี่ละแต่อ้อไม่ยอมก็เลยคุยกันในรถนั้นละ.เอมันก็ขอโทษทุกอย่างและมันก็จะไม่ทำอีก.ขอให้กลับมาเหมือนเดิมแต่อ้อบอกเอไปว่าขอดูพฤติกรรม​ก่อนเพราะจะว่าเอมันมากก็ไม่ได้เพราะอ้อเองก็แอบมาเย็ดกับพี่เหมือนกัน.เลยบอกว่าขอดูพฤติกรรมก่อน..แต่เอมันก็ถามอ้อตรงๆนะว่าถ้ามันต้องการเซ็กมันนัดเจออ้อได้ไหมช่วงดูพฤติกรรม​นี้.. อ้อก็บอกเอไปอะนะว่า.ไม่.
ผม​ : แล้ววันนั้นก็ไม่โดนเอเย็ดนะสิ
อ้อ​ : ก็เกือบนะ.เอมันก็ขอนะแต่อ้อยอมแค่จูบกับเล้าโล้มในรถนั้นละ.ยอมรับว่าเอมันทำอ้อเสียวเลยละแต่อยากแกล้งมัน.คราวหน้าเจอกันถ้าขอก็อาจจะยอมนะ.
ผม​ : ก็ลองให้โอกาสดูถ้าอ้อต้องการแบบนั้น.. แล้วกับพี่บีนั้นละ.เขาติดต่อหารึเปล่า.ดูอ้อจะชอบลีลาเย็ดเขาอยู่น๊าาาา
อ้อ​ : (ทำท่าเขิน.หน้าแดง).พี่ก็ว่าไป.แต่ก็ยอมรับละไม่ปิดบังพี่อยู่แล้ว.ก็ชอบละ
ผม​ : แล้วเขาไม่ขอมาซ้ำเลยรึ
อ้อ​ : ตั้งแตวันนั้นก็คุยกันผ่านแชท.เขาทักทายมาบ้างแต่ก็ไม่ได้คุยอะไรกันมากมายและเขาก็ไม่เคยขอมาซ้ำอีกนะ.แล้วพี่คิดยังไงอะอยากให้เขามาซ้ำอ้ออีกไหมอะ
ผม​ : ถ้าอ้อมีความสุขพี่ก็ไม่ว่านะเพราะเราก็ตกลงกันแล้วนี่
อ้อ​ : (ดึงผมเข้าไปจูบปากแลกลิ้นกันพักหนึ่ง)​แบบนี้ไงอ้อถึงไม่ยอมเลิกกับพี่..
ผม​ : อย่าบอกพี่นะว่า....
้อ้อ​ : (ทำท่าเขินอีก)​ใช่พี่.. เหตุการณ์​มันต่อเนื่องจากวันนั้นละ.หลังจากที่คุยจบลงกับเอแล้วก็ให้เอมาส่งที่ห้างๆหนึ่งเพราะยังไม่อยากให้เอรู้จักห้อง.หนูก็เดินเข้าห้างเพื่อฆ่าเวลากลัวเอมันจะดักรอและตาม.โทรศัพท์​พี่บีโทรมา.อ้อก็รับสายพี่บีถามเรื่องที่เอมาคุยนี่ละ.อ้อก็ตอบเขาไปว่าปกติดีเราก็คุยกันเยอะอะนะจนเขาบอกให้พี่ไปรับไหม(เพราะเขาถามว่าอยู่ใหน)​อ้อเลยให้พี่บีมารับ.อย่างที่บอกว่าเอมันทำให้อ้อเงี่ยนอยู่.. มันค้างอะ.ก็นัดเจอพี่เค้าที่ลานจอดรถ.พอขึ้นรถได้พี่บีเขาถามว่าจะให้เขาไปส่งใหน.อ้อก็ดันตอบไปว่าขับไปก่อนเดี๋ยวบอก.พอเขาขับรถไปก็บอกทางเขามั่วๆละเพื่อดูว่ามีรถเอตามมารึเปล่า.พอแน่ใจว่าไม่มี.อยู่ๆพี่บีก็สกิดแขนอ้อและทำหน้าชี้ไปที่ป้ายโรงแรมม่านรูด.และบอกว่า.. พี่คิดถึงอ้อมากเลย.และเขาก็จับมืออ้อไปจับควยเขา.มันแข็งเป็นลำเลย.เขาไม่รอฟังคำตอบอ้อเลย.เขาเลี้ยวรถเข้าโรงแรมนั้นเลย.หลังจากจ่ายเงินอะไรเสดพี่บี่จู่โจมอ้อเลยซึ่งอ้อนอนเล่นมือถืออยู่บนเตียง.(ตอนนั้นก็กำลังแชทคุยกับพี่อยู่นั้นละ.ว่าจะบอกเรื่องนี้ละ)
ผม​ : มิน่าละแชทกลับไป.ตั้งนานไม่ยอมอ่านเราก็คิดว่าทำธุระสำคัญเลยไม่อยากกวน.แล้วยังไงต่อละ
อ้อ​ : เขาก็ทับอยู่บนตัวอ้อจูบปากแลกลิ้นกันส่วนด้านล่างก็โดนควยที่แข็งเป็นลำบดหีอยู่.อ้อเสียวจนต้องวางโทรศัพท์.ไม่จูบเปล่าพี่บีเขาก็เกะกระดุมเสื้อทำงานหนูออกมือบีบนมสองข้างไปด้วยแล็วเขาก็จูบไซร์เลื่อนลงไปปลอตะขอเสื้อในดึงทั้งเสื้อทำงานและเสื้อในออกปากก้มลงไปดูดหัวนม.ตอนเขาดูดและเลียหัวนมนั้นอ้อครางเสียงดังเลย.เขาดูดเหมือนไม่เคยดูดนมมาก่อนอย่างนั้นละ.พอเขาดูดหนำใจแล้วก็จูบไซร์ผ่านหน้าท้องอ้อลงไปปลดตะข้อดึงกางเกงทำงานอ้อออกพร้อมกันทั้งกางเกงในด้วย.แล้วพี่บีก็พูดออกมาว่า..วันนี้ขอกินหีอ้อให้หนำใจหน่อยเถอะ.พออ้อได้ยินความตื่นเต้นมันมาเต็มพร้อมความเงี่ยนกว่าเดิมอีก.แล้วเขาก็ก้มลงไปสำรวจใช้มือลูบและบี้เม็ดหีให้อ้อก่อนและพูดว่า.น้ำหีอ้อออกเยอะจังอร่อยจัง.อ้อคิดในใจอะนะว่าจะไม่ออกเยอะได้ไงก่อนหน้านี้ก็โดนเอล้วงหีมาและมาเจอน้ำใหม่นี้รวมกันอีก.แล้วพี่บีก็ทั้งเลียทั้งดูดหีอ้อได้ยินเสียงดูดเสียงเลียชัดเจนเลย.ก้นอ้อส่ายด้วยความเสียวก้นไม่ติดเตียงเลย.ไม่เลียเฉยๆพี่บียังใช้นิ้วสอดใส่เข้าไปด้วยเลียไปด้วยจนอ้อทนไม่ไหวเสดคาปากพี่เขาไปและเขาก็เลียกินน้ำหีอ้อปากนี่มันแฉะไปหมดเลยละจนต้องหยุดเอาผ้าขนหนูเช็ดและพี่บีก็ถอดเสื้อผ้าของเขาออกดึงอ้อไปขอบเตียงเอาควยพี่เขาถูที่หีอ้ออยู่สองสามทีและกดพรวดเดียวสุดลำเลยและพี่บีก้มลงมาจูบปากมือก็บีบนมอ้อและบอกอ้อว่า.พี่คิดถึงอ้อมากเลย.ไม่ลืมคืนนั้นเลย.เย็ดแฟนตัวเองก็ไม่เหมือนมาเย็ดอ้อ.อ้อได้ยินแบบนั้นยิ่งเงี่ยน.พี่บีเขาบดคลึงควยเขาในหีอ้อจนอ้อเสดคาควยเขาไปอีก... เสดอย่างรวดเร็วเลย.เหมือนเขาจะรู้ว่าอ้อเสดเขาหยุดสักพักแล้วต่อจากนั้นกระแทกใส่หีอ้อแรงมากและต่อเนื่องจนอ้อต้องอ้าขาให้เขากระแทกได้แบบสะดวกมือเขาก็บีบนมสองข้างของอ้อไปด้วย​อ้อนี่หายใจแทบไม่ทันร้องเสียงดังมากเลยละ.ยิ่งร้องเขาก็กระแทก.จนพี่บีบอกว่าเขาไม่ไหวแล้วขอแตกในหีเลยนะ.แล้วเขากระแทกเน้นๆ​ 4-5 ครั้งก็ดันควยเข้าไปลึกที่สุดปล่อยน้ำเขาเข้าหีอ้อแบบที่อ้อนอนหมดแรงเลย.พี่บีเขาก็แช่ควยเขาไว้มานอนกอดกันในท่านั้น.และกระซิบที่ข้างหูอ้อว่า.ไม่ผิดหวังจริงๆ.แล้วเขาก็หอมแก้มฟ๊อดหนึ่งและดึงควยออกจากหีอ้อ.ตอนนั้นรู้สึกหีโล่งมากเลยและลุกขึ้นไปก้มดู.น้ำไหลออกจากหีเยอะมาก.เพราะช่วงที่เขากระแทกนั้นอ้อไม่ได้นับเลยว่าอ้อเสดไปกี่รอบรู้แต่ว่ามากกว่า​ 4​รอบแน่ๆ
ผม​ : ขนาดนั้นเลยเหรอ.นี่ยกเเรกเองนะ
อ้อ​ : พี่รู้ได้ไงว่ามียกต่อไป
ผม : ขนาดพี่มาเจออ้อทียังไม่ต่ำกว่าสองรอบเลยแล้วนี่ดูเขาติดใจหีอ้อขนาดนี้.เล่ามาให้หมดเลยนะ.. 555
อ้อ​ : พี่นี่ก็แปลกคนชอบให้อ้อเล่าเรื่องแบบนี้.ก็ช่วยไม่ได้อะนะคืนนั่นพี่ถึงบ้านแล้วอ้อก็ไม่อยากกวนพี่เดี๋ยวพี่ลำบากใจมีปัญหากับคนที่บ้านอีก.แล้วหลังจากนั้นอ้อก็ไปล้างตัวและนุ่งผ้าเช็ดตัวออกมาและพี่บีเขาก็เข้าไปล้างบ้างและอ้อก็นั่งดูทีวีช่วงที่เปลี่ยนช่องทีวีวนไปเรื่อยๆนั้นพี่บีก็เดินออกมาและเขาเห็นผ่านช่องหนังโป้ฝรั่งพอดี.และกำลังเป็นฉากที่ผู้หญิงกำลังเลียและอมควยให้ฝ่ายชายพอดี.พี่บีบอกอย่าเปลี่ยนช่องนะและดึงผ้าขนหนูที่นุ่งอยู่ออกควยพี่บีแข็งโด่ชี้หน้าหนูเลยและเดินเข้ามาหาหนูและบอกให้ทำแบบในหนังได้ไหม.อ้อก็ไม่ขัดเพราะอยากตอบแทนพี่เขาในรอบเมื่อกี้.รอบนี้เราสองคนเล้าโล้มดูดเลียของกันและกันนานมากและหนูโดนพี่บีเอาทุกท่าจนพี่บีมาแตกในท่ากวางเลียวหลังส่วนอ้อไม่ต้องบอกเลยว่านับไม่ถ้วน.ต่างคนต่างไปล้างตัวเวลาหมดพอดี.และให้พี่บีมาส่งที่ห้างเหมือนเดิมละนั่งแท็กซี่กลับห้อง.ก็ไม่อยากให้พี่บีรู้เหมือนกันตอนแรกเขาก็จะไปส่งละ.
ผม​ : มิน่าละมาตอบแชทพี่อีกทีช่วงเช้ามืดเลย
อ้อ​ : ก็พอถึงห้องก็เปลี่ยนเสื้อผ้านอนหลับสนิทเลย.ยอมรับว่าหมดแรง.เหนื่อยมาก.ต้องกินยาก่อนนอนเพราะจับดูหีตัวเองรู้เลยว่าบวม.แต่ตอนโดนกระแทกนี่เสียวอย่างเดียว.
ผม​ : งั้นวันนี้อ้อต้องแสดงความร่านให้พี่เห็นหน่อยสิ.พูดเสดผมก้มลงไปเลียหีอ้อ.อ้าขาอ้อออกให้กว้างที่สุดปากลงไปละเลงทั้งดูดทั่งเลียเหมือนตายอดตายอยากเลยละ..(อารมณ์​เงี่ยนมาเต็มๆ)​อ้อนี่ถึงขั้นเอามือมากดหัวให้เลียหีเน้นๆก้นร่อนสายไปมาเสียงครางร้องว่า.เสียว.เสียว.เลียดูดตรงนั้นเลย.ยิ่งได้ยินผมก็ยิ่งเน้นเลีย.ปากผมตอนนั้นไม่รู้ว่าน้ำลายตัวเองหรือน้ำเงี่ยนของอ้อเลอะเต็มปากผมไปหมด.จนอ้อบอกว่าอ้อขอดูดของพี่บ้าง.เราสองคนเลยอยู่ใยท่า 69 กันโดยอ้ออยู่ด้านบน.คราวนี้อ้อแสดงความร่านออกมาเลยละดูดเลียนี่ลิ้นตวัดไวมาก.ปากอมควยผมไปมือลูบไล้พวงไข่ผมไปด้วย.ตอนอยู่ในท่า​69นี่ผมยอมรับเลยว่าเลียหีอ้อไม่ได้เลยเพราะเสียวมากแถมหัวนมอ้อก็เสียดสีบดบี้กับหน้าท้องผมตลอดเวลาจนผมทนไม่ไหว.น้ำแตกใส่ในปากอ้อเลยและอ้อก็ดูดกินมันจนหมดไม่ให้ไหลหยดออกมาเลย.แถมไม่ยอมหยุดยังดูดควยผมต่อในท่า​69นี้.อ้อดูดอยู่นานมากจนควยผมแข็งขึ้นมาอีกแล้วอ้อก็จับควยผมจ่อที่หีตัวเองนั่งทับลงไปสุดลำเลยโดยอ้อหันหน้าไปทางปลายเท้าผมมันทำให้ผมเห็นควยตัวเองผุบเข้าออกในหีอ้อชัดมากเวลาอ้อโยกพร้อมทั้งสะโพกผายๆก้นขาวๆ.ผมปล่อยให้อ้อโยกจนหนำใจผมลุกขึ้นนั่งมือบีบนมอ้อจากด้านหลังปากก็ไซร้​ตามคอและแผ่นหลังอ้อจับอ้อให้อยู่ในท่าคลานแล้วดึงมือสองข้างของอ้อมาด้านหลังและกระแทกควยใส่หีอ้อก้นอ้อกระเพื่อมตามแรงกระแทกอ้อร้องครางออกมา.โอ้ยเสียว..ร่านมากใช่ไหมวันนี้จะเย็ดให้หีพังเลย(ผมพูดออกไป)..ยิ่งผมพูดแบบนี้อ้อยิ่งกระแทกสะโพกสวนควยผมมาพร้อมกับหีต๊อตควยผมแรงขึ้น.ผมปล่อยมืออ้อให้อ้ออยู่ในท่าคลานพร้อมจับสะโพกอ้อกระแทกควยใส่มือทั้งตีทั้งบีบสองแก้มก้นที่ขาวๆตอนนี้แดงไปหมดละ.ร่านใช่ใหมวันนี้ขอเย็ดเมียร่านๆคนนี้หน่อย(ผมพูดออกมาอีก).เอาเลยผัวขาเมียเสียว....เสียวหีมากเลยกระแทกให้หีเมียพังเลย(อ้อตอบผมกลับมา).ผมจับอ้อพลิกไปในท่านอนหงายจับควยสอดใส่หีอ้ออีกกระแทกแบบไม่นับเลยเสียงดังมากเนื้อกระทบเนื้อ.ตอนนี้ทั้งควยผมและหีของอ้อเลอะด้วยน้ำเงี่ยนของเราสองคนเห็นเป็นสีขาวชัดเจนมาก.มองหน้าตอนเย็ดกันยิ่งกระแทกแรงอ้อก็ร้องเสียงดังแต่สีหน้าเหมือนกำลังบอกเราไปว่า.กระแทกแรงกว่านี้อีกสิ.ฉันต้องการ(ผมคิดเองจากสีหน้าอ้อตอนนั้นนะ).จนผมไม่ไหวอีกแล้วแตกใส่ในหีอ้ออีกรอบ.และผมก็ปล่อยควยมันคาอยู่ในหีอ้อนั้นละเพราะหีอ้อก็ต็อดดูดน้ำผมแรงมากเธอก็น่าจะเสดเหมือนกันผมก้มลงไปจูบปากแลกลิ้นผลัดกันอยู่แบบนั้นนานพอสมควร.จนผมดึงควยออกมาจากหีอ้อนอนหงายแบบหมดสภาพอยู่ข้างๆอ้อมองดูควยตัวเองเต็มไปด้วยน้ำสีขาวเลอะไปหมด.อ้อก็หยิบผ้ามาเช็ดน้ำให้ผมและเช็ดของตัวเองแล้วก็มานอนหนุนไหลผมในอ้อมกอดผม.เอานมมาเบียดผมพร้อมเอาหีมาถูหน้าขาผม.และพูดกับผมว่า
อ้อ​ : ไปเอาความเงี่ยนมาจากใหนวันนี้
ผม​ : ก็อ้อนั้นละ.เล่าให้ฟังทีไรอารมณ์​เงี่ยนมาตลอด.พี่ขอโทษนะที่พูดรุนแรงกับอ้อและทำอ้อแรงขนาดนั้นก้นแดงหมดเลยนี่
อ้อ​ : (หัวเราะ).ขอโทษทำไมละ.อ้อชอบ.เสียวดี.ได้ฟังแล้วอารมณ์​มา
ผม​ : ถามอะไรหน่อยสิ.ตอบพี่ตรงๆนะ
อ้อ​ : อ้อตอบพี่ตรงตลอดละ.ถามมาได้ทุกอย่าง
ผม​ : ถ้าเจอเอคราวหน้า.ถ้าเอขอมีไรด้วยจะยอมไหม
อ้อ​ : ถ้ามันทำให้อ้ออยากก็ไม่แน่นะ​ แต่อ้อตั้งใจว่าจะขอดูมันก่อนสักเดือนหนึ่งจะไม่ยอมมีไรด้วยถ้าผ่านไปแล้วมันโอเคก็ค่อยยอมเหมือนเดิม.แต่ช่วงนี้พี่ต้องมาเป็นผัวชั่วคราวให้อ้อก่อนนะ
ผม​ : ผัวชั่วคราวมีพี่คนเดียวไหมละนี่.แล้วพี่บีละ.ถ้าเขาขอเจอและมีไรด้วยอีกละ
อ้อ​ : รายนั้นกว่าเขาจะหาทางหนีเมียเขามาก็น่าจะยากละเพราะเขาทำงานที่เดียวกันและเมียตามติดตลอด..แต่ถ้าเขาหาเวลามาได้ก็ไม่แน่นะ.555.แล้วพี่หึงรึ
ผม​ : เราตกลงกันแล้วนี่แต่ต้นถ้าอ้อมีความสุขก็โอเคแค่บอกกัน.เล่าสู่กันฟังก็พอ..พี่ชักอยากรู้จักพี่บีคนนี้แล้วละสิ
อ้อ​ : อย่าบอกนะว่าคิดจะรุมเย็ดอ้ออะ.อ้อไม่เคยนะ
ผม​ : แล้วอ้อไม่อยากรู้เหรอเวลาโดนแบบนั้นมันเป็นไง.อิอิ
อ้อ : คิดไม่ดีกับอ้ออีกแล้ว..ก็อยากจะรู้ละ งั้นพี่รับปากอ้อได้ไหมถ้าจะมีเรื่องนี้ต้องให้อ้อ
ยอมเองก่อนให้อ้อพร้อมก่อนได้ไหม.อย่าบังคับและฝืนใจอ้อนะผัวจ๋า
ผม​ : พี่รับปาก.พี่ก็ไม่อยากให้อ้อฝืนหรอกเดี๋ยวเราก็ไม่มีความสุขกัน
      ก่อนกลับผมไปอาบน้ำกับอ้อจัดกันอีกยกในห้องน้ำ.อ้อหีบวมอีกตามเคย.

pankea

ได้อารมณ์มากครับ มาอีกนะชอบเรื่องราวของอ้อนะที่ยอมรับตรงๆว่าทำอะไรกับใครบ้างและถ้าจะรุมก็ขอให้บอกก่อนอย่าทำแบบเอที่ให้เพื่อนมาเย็ดโดยไม่บอกจนต้องยุติความสัมพันธ์ ขอบคุณนะจะรอจนกว่าจะมีเรื่องราวของอ้อครับ

ppherbalife

อ้อสาวไฟแรงจิงๆ แต่ขนาดนี้หีไม่บานหมดแล้วหรา

samsung014

อ้อสุดยอดจริงๆ จะมีวันที่อ้อโดนรุมมั้ยนะ

1819

น้องอ้อ นี่ร้ายจริง บุญจิ๋มไม่ขาดจู๋ เลิกกับแฟน ก็ยังทีเพื่อนแฟน แต่ ระหว่างนั่นก็ยังมีกิ๊ก ค่อยเป็นผัวชั่วคร่าวอีก สงาัยคร่าวหน้า ต้องมีเรื่องกืนแซนวิส กับบี่ี่ แน่ๆ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

vongola9th

อ้อมีเรื่องมาเล่าให้ฟังแล้วยังมีเสียวอีกคงต้องคบกันยาวๆไป

9toulek

น้องอ้อ คือ fwb ของจริง คือคู่ที่ลงตัวเลย

swss2511

แมงโก้ส้นตีน

อยากเห็นฉากอ้อโดนรุม รึให้ดีเอาแซนวิชก็ดี
::DookDig::

san2503

รออ่านฉากรุมน้องอ้อครับ จะโดนพร้อมกันทั้งหน้า-หลังหรือเปล่า

devilzoa

ถ้าผทเจอแบบอ้อนะอ้อก็จะหีบวมมากกว่านี้อีกจะล่อหลายๆรอบเลย