ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คน ผี และปีศาจ ตอนที่ 2 หนูพริก (ฉบับแกไข)

เริ่มโดย แมวดำ13, ธันวาคม 08, 2020, 09:25:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แมวดำ13

ลบแล้วครับ

9Note

เจตภูติ

เด็กน้อยวัยเรียนรู้ อยากรู้อยากลอง ชะตาจิ๋มขาดแล้วหนูเอ้ย​

navy868

ใจเย็นๆอย่าเพิ่งรีบร้อน น้องยังเด็กเกิน  ::Horror::

delealpi

1819

ไิ้อ้ทง เกือบได้เปิดซิงกับน้องพริกกันและกันแล้ว    น้องพริกก็แสนแก่นจริง  แอบดูพ่อกับแม่ กินตับบ่อยๆ ซะอยากลองกับทงเลยใช่ไหม
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

PD

bronzehead

ชอบการบรรยาย มองเห็นภาพความใสซื่อของเด็ก ผู้ใหญ่ทำอะไรไม่ระวัง ก็จะทำให้เด็กเอาอย่างเพราะความอยากรู้

oit758

จะเล่นทั้งแม่ทั้งหลานเลยเหรอ แต่ตอนนี้ทั้งผีและปีศาจยังไม่เห็นเลยนะ

brother1

วัยกำลังอยากรุ้อยากลองก็แบบนี้ มีครั้งแรกก็ต้องมี 2 3 4 ตามมาอีกแน่นอน

canconshoo

อีกนีดดดดดดดดดดเดียวแท้ๆ เสียดายโว้ยยยยยยยยยยย

bosshii

ร้ายจริงๆ 555555
คหสต ผมว่าบรรยายดีแล้วครับแต่การแบ่งบรรทัด ถ้าแบ่งบทพูดกับบรรยายแยกกันอาจจะอ่านง่ายขึ้นอีกนิดครับ
เช่น
"บทพูด...."
บรรยาย....

เส้นขอบฟ้า

เด็กอยากรู้อยากลอง น่าเอ็นดูอย่างนี้ต้องให้ดูเอ็น

swss2511

review1972

อะฮ้า..มีแนวโลลิมาด้วยแล้วก็เริ่มมีกลิ่นอายของผีและปีศาจนิดๆละ แหม..มันน่ารักน่าลุ้นจริงๆ