ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 8 ( เรื่องเล่าของนายโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 11, 2020, 12:31:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kjui2519

ทั้งพี่พลอย ทั้งเหมียว ปล่อยให้หลุดหมดเลย
แค่ก็นะ ใครจะมีแรงทำได้ทุก ครั้ง เจ็บตัวก็ยังไม่หาย

Heero

ที่ไม่ได้เอาเหมียวเพราะจะเก็บแรงไว้เก็บพี่พลอยใช่มั้ยคับ อิอิ

zethkhun

จินตนาการบรรเจิดมากครับ ผมก็นึกว่าจับเหมียวซอยตับๆ ให้ลืมพี่เท่ห์แม่งเลย

สถาพร

ระวังเหมียวไว้บ้างก็ดีนะ บางเรื่องเหมียวอาจจะไม่ได้พูดหมดก็เป็นไปได้ แถมจะพาเรื่องมาให้อีก ปล.ขออนุญาตทวงเกะครับ จัดดับเบิ้ลสักสองถึงสามตอนติดเลยนะครับ

chang1978

whizper

chapter11

โธ่นึกว่าจะจัดหนักจัดเต็มกับเหมียวสะละ เสียดายจังครับ อ่อยมาสะขนาดนี้

เอี้ยเกี้ย

::Touchy::อะไรกัน​จินตนาการซะเยี่ยวเหนียวเลย​กลับอดใจไม่ทำได้​ นับถือนับถือ

medsay

::Punch:: อุ๊ย นึกว่าจะจัดเหมียวให้อย่างสาสมใจเลยทีเดียว (เสียงองค์ศักรินทร์) จิ้นซะผมฟินตามเลย

พี่พลอยนี่ชอบพูดอะไรให้คิดลึกอยู่เรื่อยผมไม่พลาดแล้ว คราวก่อนก็บอก ons ทีละ เตรียมตัวรับความฟินเต็มที่ 555 แห้ว