ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 42 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 13, 2020, 09:08:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

KonMol2

noknoi13

ได้โอกาสใกล้ชิดกับสาวที่เคยปลื้ม อย่าปล่อยโอกาสดีๆแบบนี้ให้หลุดลอยไป

Phoowadol

แหม....ใส่ถุงยางแล้วยังมาถามเขาว่าจะให้ จริงๆเหรอ อีกนะโทน  ได้
   นึกถึง ตลาดหน้ามอ  ในสมัยนั้น ต้องยอมรับเลยครับ ว่าบูมจริงๆ อาหาร ของใช้ เสื้อผ้า น้ำหอม คอนแทคเลนส์ หน้ากากมือถือ...ฯลฯ.....ยิ่งในยุคของ มาพลาซ่า ยิ่งบูมสุดๆ  แต่ก็นะ นั่นมันคือ อดีต  ส่วนในปัจจุบัน ความนิยมของการช็อปปิ้ง ลอน้อยลงไปเยอะเลยครับ....  ห้างฯกาดสวนแก้วก็เช่นกัน ปัจจุบัน ร้านรวงปิดตัวกันไปเยอะเลย 
  อ่านตอนนี้ก็ทำให้คิดถึง เรื่องราวในอดีตไปในตัวเลยครับ
    ปล.ขอให้หายป่วยไวๆนะครับ

note_ut

เข้ากับบรรยากาศหนาวๆช่วงนี้พอดี อยากไปเดินเล่นแถวเชียงใหม่เลยครับ

Wiwek

singkanong

โปรเจคมาไกลถึงเชียงใหม่จะได้จัดสาวเหนือหรือพี่พลอยไหมนะตามลุ้นต่อไป

chanky2007

พี่พลอยก็ยั่วเกินห้ามใจจริงๆ

นายโทนจะรอดหรือเปล่า ... คือ นายโทนจะหมดแรงก่อน หรือ พี่พลอยจะหมดแรงก่อน

ขอบคุณครับ

ง่วงเหมือนกัน วันนี้ขอลากอ่านเก็บไปก่อน เดี๋ยวพรุ่งนี้ค่อยมาตั้งใจอ่านอีกรอบ
พี่พลอยน่ารักมาก เตรียมตัวมาพร้อม ที่สำคัญ หุ่นดีจริงๆ ดูแลตัวเองดีมาก นั่งยังไม่มีไขมันเลย ... หุ่นแบบนี้ ละลายเลยครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

talusamaluda 07

ขอบคุณครับ นึกว่าจะไม่มีเรื่องดีๆให้อ่าน ตอนทะเลล่าสุดก็ยังอึนๆ

keng7799

พี่พลอย อ่อยขนาดนี้  คงไม่รอดจากเตียงคืนนี้แน่นอน  ฟ้าเหลืองที่เชียงใหม่อีกแล้ว  3 สาว เอาไว้ทีหลังล่ะกัน  ส่วน 2 เจ๊ กลับมาจากเชียงใหม่ค่อยเคลียร์

I2ta3ta3

Nu metal