ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 42 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 13, 2020, 09:08:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boy2516

warpzone

พี่พลอยมาทำให้ใจสั่นอีกละ เดี๋ยวสงสัยดาวจะต้องโทรมาขัดจังหวะเสียหน่อย

civil2

หายไวๆ นะครับ กินยาตามคุณเตยคนสวยสั่งด้วย อย่าขัดขืน

ถามจริงๆ เต๊อะ ทำบุญมาด้วยอะไร ไอ่เรานี่หาไม่ได้สักคน

Iscore

ขอบคุณครับ หัวหน้าให้เงินมา1500ไปตีหรี่คงไม่ใช้แล้วมั้งเก็บพี่พลอยนี้เหละสบายตัวไป
#เก็บไปอีกหนึ่ง เวลายังเหลืออีกหลายวันแบบนี้ก็สบายตัวไป

piya kanakit

sparrow_ap

นวดไหล่พอนะโทน ไม่ต่องนวดอย่างอื่นนะ เดี๋ยวจะพาลเสียคน เสียงานอีกนะเห้ยยยยย หุหุหุ
พี่พลอยไม่ค่อยลุ้นแล้วหล่ะตอนนี้ ที่ลุ้นคือระหว่างอีโทนกับสองเจ้จะเป็นงัยต่อหล่ะนี่ อาการนายโทนน่าเป็นห่วงนะเรื่องนี้

yuta279

พี่พลอยนวดไหล่ให้ คงไม่ได้นวดอย่างอื่นนะ เดี๋ยวจะเสียงานเสียการหมด อดพาสามสาวไปเที่ยวนะครับ

kreetha2

ตัวละครเยอะครับ เริ่มเดาไม่ถูกแล้ว แต่พอจะเดาได้ว่า ได้คืนดีกับเหล่าเจ๊ๆ ทั้งสองได้ หรือปล่าวนะ ขอให้คืนดีกันไวๆ ครับ 

Mylove1234

บรรยากาศเป็นใจ แบบนี้ต้องจัดพลอยให้ได้

ว่าแต่เรื่องน้องหมวย เงียบไปเลยนะครับ