ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ธันวาคม 14, 2020, 01:20:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

C-Runners

หมิว ที่มากับเตย แล้วก็มากับโทน ใช่มั้ยครับ  ::YehYeh::

Otaza

บทนำยังน่าสนใจขนาดนี้ นายโทนในอีก 1 มุมมอง เผาแน่นอน 555

1819

เอ๊ะ ไรท์คือเจ้หมิว แห่งเรื่องสุดฮิต  ครั้งหนึ่ง ณ.คาราโอเกะ ของทพโนหรือเปล่า  มีกล่าว ถึงโทน และ แทนตัวว่าหมิว ถ้าใช่นี่  ชูป้ายไฟเลยครับ แตรวงพร้อทเซิ้งตามด้วยคน 

ปล.ภาวนาถ้าใช่ เจ้หมิว ต้องยุ ให้เจ้เตยมาเขียนด้วยเลย อยากรู้มุมความรู้สึกทั้ง2 คนครับ 

แต่ถ้าไม่ใช่ เจ้หมิวของเทพโทนต้องขออภัยครับ เพราะชื่อไปสอดคล้องกับอีกเรื่องหนึ่ง 
ถ้าไรท์ เล่ามาแบบปูพื้นฐานได้อินตามอารมณ์ผู้เล่าดีครับ   ค่อยๆเข้าสู่เนื้อหา  เปิดหัวได้น่าติดตาม  เนื้อเรื่องบรรยายได้ลื่นไหล แล้วต้อนท้ายปิดให้ประทับใจ น่าค้นหากล่าวถึงต่อไป  ครับ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

pliwds

FC สองเจ๊ ชูป้ายไฟกันนะครับ แฟนคลับเยอะซะด้วย

ลงงานต่อเนื่องยาวๆเลยครับ อยากเห็นมุมมองของทั้งสองคนในช่วงเวลานั้น

jaja

คราวนี้ได้อ่านมุมมองของเจ๊หมิวบ้าง

Ke2l3e2oS

แหมะ บอกชื่อมาซะไม่รู้เลยนะครับ ว่าใครเนี้ยยย

chakit9371

เจ๊หมิวมาแล้ว เดี๋ยวเตยตนสวยคงจะมาเหมือนกัน เล่าคนล่ะมุมมอง ดีครับ

Angel_p

สวัสดีครับเจ๊หมิว คงต้องติดตามเหมือนเทพโทนอีกเนื่องแล้วววว...วว

outsider

เอ้าเจ้ มาต่อตอนต่อไปเร็วๆ

fallenversa

มาลงเรื่องเองแบบนี้ สนองความต้องการแฟนเพลงจริงๆครับ มุมมองของคนอื่นมองโทนอย่างไร น่าติดตามที่สุด

guang_k

สวัสดีครับ ดีใจที่คุณหมิวมาเขียนเล่าเนื่องราวให้ได้อ่าน เพราะคุณโทนหรือคุณเตย (ไม่แน่ใจว่าใครแน่) เคยบอกว่าจะมีเนื้อเรื่องในมุมของคุณเตยแต่คุณหมิวจะไม่มาเขียนด้วย รู้สึกเสียดายทีืจะไม่ได้อ่าน แต่วันนี้มีมาเขียนแล้วฃอฃอบคุณมากครับ

KengNaJa

เจ๊หมิวมาเองเลย ต้องติดตามแล้วแหละครับแบบนี้
::Glad::

brother1

อ่านแรกๆก็แปลกใจ อ่านๆไปชัดเลย เจ๊หมิวมาเล่าเรื่องอีกมุมระหว่างเจ๊หมิว เจ๊เตยกับท่านโทนให้ได้ติดตามแล้ว

Kiss my ass

::Punch::นี่เจ๊หมิวมาเองเลยหรอเนี่ย

pankea

อ่านแล้วมีความรู้สึกคุ้นๆนะว่านี่เป็นเรื่องราวความเป็นมาของ เตย หมิวและโทน แน่เลยแต่ก็ดีนะที่จะได้รู้ความเป็นมาของทั้งสามคนว่าสัมพันธุ์กันมาอย่างไร