ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ธันวาคม 14, 2020, 01:20:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Evolution PK

ขอติดตามยาวๆแบบนายโทนเลยครับผม

txxt30

เง้ย...เจ๊หมิวมาเองเลยเว้ย... เกือบพลาดไม่ได้อ่านเสียแล้วสิ  มาเขียนต่อเร็วๆ นะเจ๊

chanky2007

ตอนแรกจะอ่านเรื่องแฟนฉันของนายโทน

เจอบอกว่าเรื่องนี้ หมิวเขียนเอง ก็เลยย้ายมาอ่านเรื่องนี้ก่อน

อยากให้เขียนต่อเนื่องนะครับ จากมุมมองอีกมุม ทำให้ความอยากรู้อยากเห็นเพิ่มขึ้น
ตอนนี้ก็เขียนได้ดีนะครับ รออ่านตอนต่อไปครับ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

pd19811983

ว้าวเป็นเรื่องของเจ๊หมิวเหรอครับนี่

tango2003

นี่คือ side story ของนายโทน ผ่านมุมมองของหมิวใช่มั้ยครับ

artherox

เป็นกำลังใจให้พี่หมิวเล่าเรื่องคับผม 😊👍

kpnttn

เจ๊หมิวมาเองเหรอเนี่ย เรื่องเดียวกันในมุมมองที่แตกต่าง ชอบแบบนี้

BłäčkMäñ_60

เจ๊หมิวสงสัยว่าเจ๊เตยจะนอกใจ แต่สุดท้ายเจ๊หมิวกลับเปนคนทำซะเอง เจ๊เตยถึงโกดจนตบนายโทนเลือดออกเลย

633sqd

นึกว่าตัวละครชื่อซ้ำกัน แต่ก็ซ้ำกันเยอะเกิน ไปอ่านเรื่องนายโทนมาก่อนเลยรู้ว่าตัวจริงมาเอง .....นายโทนโดนแฉล่ะ ::Grimace::

swss2511

แฟนชื่อโทนครับไม่หล่อแต่เร้าใจ

ppherbalife

ไหนๆก้อเล่าแล้วเล่าต่อเลยในมุมของหมิว

NNGGOO

เจ้หมิวมาเอง  รายละเอียดคงมีมากกว่ามุมมองของท่านโทน

inputpy

Fc เจ๊หมิว เขียนบรรยายนายโทน ซะเห่ยเลยยยย 555

Kasama.ja

neimuchan

เอาว่ะ ผมกองอวย คุณหมิว นะครับ ตอนโหวตคำพูด ผมก็โหวต โควท คุณหมิว 
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-