ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 2

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ธันวาคม 15, 2020, 03:27:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

navy868

ท่านโทนโดนเผาซะเกรียมเลย  ::Oops::

saranchai

โอ้ววว เทพโทนถึงจะบุคลิกไม่ดีแต่ไมตรีในการช่วยเหลือสาวๆโดยเฉพาะเจ๊หมิวมาเต็มครับ

inputpy

น้องโทน อย่างเท่เลย เอาชัวิตจริง น้อยคนมากจะยอมช่วยคนอื่นโดยไม่ห่วงตัวเอง แบบนี้วัดความมีน้ำใจได้ดีมากๆ

rongler

เขาเรียกเสน่ห์สุภาพบุรุษ

First10

ในที่สุดความบ้าพลังก็สร้างความประทับใจให้เจ๊แล้ว

Rivermoon

คนอะไรแทบไม่มีอะไรดูได้เลย มีดีที่เท่ส์อย่างเดียว นายโทนนนน

sparrow_ap

นี่แค่ตอนที่สองนะ ยังโดนเผาซะขนาดนี้ กว่าจะจบซีรี่ย์นี้นายโทนเรากลายเป็นตอตะโกแน่นอน 555555

timshel

อ่านแล้วรู้สึกดีจัง อบอิุุ่น หวามๆข้างใน

guang_k

เทพโทนเกรึยมเลย อย่างว่าฐานะต่างกันเยอะด้วย การแต่งกาย การวางตัวมันก็จะต่างกันเยอะอยู่

Numusc

ช็อตเปลี่ยนความคิดเจ้หมิวอยู่ตรงนี้นี่เอง

Kingmar

เจ้บรรยยายพี่ผมหมดสภาพเลยครับ. โชคดีที่ผมรู้ว่าตอนจบพี่โทนครองใจสาวๆเกือบครึ่งเมือง อิอิ

swss2511

เริ่มคืบคลานเข้ามาในใจเดี๋ยวได้เสียวแน่

Night Sky

โทนอาจจะไม่ได้เห่ยก็ได้นะครับ เพียงแต่มาตรฐานเจ๊หมิวสูงลิบ

medsay

::WooWoo::  บางทีคนที่แต่งตัวดีจิตใจอาจจะต่ำทรามก็ได้นะคับ อย่าพึ่งบูลลี่พี่โทน 555 (ผมช่วยเชียร์แล้วนะพี่โทน รอเฝ้าหน้าร้านเกะคับ) fcพี่หมิวค๊าบบบบบ

เอี้ยเกี้ย

::Pull::เปิดตัวแบบง่อยๆ​แต่มีบทพระเอกเสีียด่วย ลุคภายนอก​ที่อาจดูแย่แต่จิตใจและความมีน้ำใจนี่สินะที่เริ่มชนะใจเจ้หมิว