ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 2

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ธันวาคม 15, 2020, 03:27:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตะวันแดง

อ้อ..ๆๆ...มาแบบเท่ ๆ ที่ตอนสองนี่เองนะเทพโทน

peddo

ถ้าสมัยก่อน เจอแบบหมิวนี่ เกลียดเลยครับ สวยแต่หนิ่งเนี่ย ตูก็หยิ่งเป็นเว้ย เรายิ่งแต่งตัวด้วยเสื้อผ้ารับต่อมาจากญาติๆ แต่โตมานี่ก็เข้าใจขี้นเยอะครับ บางทีความประทับใจครั้งแรกมันมีผลจริง อย่างไรก็ตาม นายโทนนี่ของแท้เลี่ยมทองจริงๆ นับถือๆ

yuta279

เจอกันวันแรกก็มีโอกาสโชว์แมนให้กับพี่หมิวซะแล้ว

nowhereman

นายโทนมาช่วยปกป้องเจ๊หมิวจากพวกหื่น ได้คะแนนตรึมมมม

GU Koy

ชีวิตไอ้โทนโชคดีจิงๆ เจอแต่สาวสวยๆ

napakon

เพื่อนข่มเรื่องกน้าตาไว้ แต่ก็ยึดสไตล์เป็นของตัวเอง

aum691

เจ๊หมิว เขียนแบบนี้ นี่รอเฉลยเลยว่า สุดท้ายทริปที่โดนเจ๊เตยโกรธจะเป็นยังไง

ipichai

แล้วนายโทนจะผ่านบททดสอบชีวิต ของหมิวหรือเปล่า

tataka

ดอกแรกยังเท่ แต่พอโดนรุมเกือบแย่ แต่ยังไงก็เท่ครับ คนที่ปกป้องคนที่อ่อนแอกว่า เท่ฝุดๆ

D4rthvader

llar

devilzoa

สเน่ห์ของใครของมัน คนเราโดยส่วนมากถ้าเป็นคนที่เล่นกีฬา มีวินัยกับตัวเองส่วนมากแล้วจะเป็นคนที่นิสัยดีและมีสเน่ห์ในแบบของตัวเอง

myfino262903

เทพโทนมาแบบนี้เองเหรอครับ เปิดตัวได้แบบเทมากอ่ะนะ แต่ที่ไม่เข้าคือใครที่ติดเข็มกลับหัวเนี่ยต้องขายตัวเหรอหรือมันเป็นสัญญาลักที่เข้ารู้กัน ไม่รู้ดิไม่เคยเที่ยวอ่ะ

okai

ครั้งแรกที่ได้เจอก็สำคัญเหมือนกัน.. คนส่วนมากมาองกันจากคี้งแรกที่เจอ.. 

fantastica

พี่หมิวหลงเสน่หืนายโทนตอนนี้นี่เอง