ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 43

เริ่มโดย mrt006, ธันวาคม 17, 2020, 08:21:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akennya

samsung014

น้องอ้อนไม่น่ารอด ใกล้ชิดขนาดนี้ อิอิ

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

เจอฝนกะหนูนา

ร้อนระอุแน่ครับป๋า

BabyFace

อ่านมาเรื่อยๆออกแนวเพ้อๆไปเรื่อยๆ  บทเข้าพระนางไม่ชัด

anutit9119

Kingmar

มีใครมายุ่งกับป๋าเหรอ ถ้าสาวๆป๋าเคลียร์เอง แต่ผู้ชายป๋าให้ตำรวจจัดการ

taka95

แสดงว่ามีคนมาย่องเบาเข้าร้านสิ เลยต้องจ้างสีเขียวมาเฝ้าร้านเลย

txxt30

เจอลองของเข้าอีกแล้ว ป๋าชัยจะจัดการไหวไหมล่ะเนี่ย

weeraj

ป๋าชัยสุดยอดจริงๆมีคนกล้ามาหือกับป๋าด้วยเดี๋ยวมันต้องโดนดี

saka2520

อ่านติดตามมานก็ขอเสนออะไรนิดนะครับคือไม่รู้ว่าผมจะคิดไปเองรึเปล่าว่าหลังๆ มานี่ เรื่องมันเหมือนรีบไป อารมณ์เหมือนอ่านโครงเรื่องที่ร่างไว้คร่าวๆว่าใครทำอะไรที่ใหน ส่วนรายละเอียดอื่นๆ เหมือนจะขาดหายไปพอสมควร ความเห็นส่วนตัวนะครับผิดถูกอย่างไรขออภัยไว้ก่อนนะครับ

tak19

ได้ร้านเพิ่ม. เมียเพิ่มไปเรื่อยๆ. อย่าลืมทำแต้มสะสมเหรียญ

ovident

คุณครูไปดูถูกลุงชัยได้ไง เด๋วก็กลายเป็นเมียลุงอีกคนหรอกกก

pm1234

xonly-301

จัดหนักจัดเต็ม ถมมีสมาชิกเพิ่มมาเรื่อย  ลยนะป๋า