ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 43

เริ่มโดย mrt006, ธันวาคม 17, 2020, 08:21:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

littlesly

ตำรวจมาทำอะไรครับป๋า. น้องอ้อนกะครูใครจะโดนก่อนกัน

terapoong48

♤judas♤

บรรดาเมียๆของป๋าชัยเริ่มได้ทำธุรกิจล่ะป๋าชัยจะได้ไม่ต้องกังวล..จะมีเมียอีกไหมนะ

เสพสม

รู้สึกว่า วรรคท้าย ไม่ต่อเนื่องนะครับ

ton29048

ป๋าชัย นี่หาร้านขายของได้เหมาะกับเมียทุกๆคนเลย

nayhoylod

eglebudsob

สีกากีมาจากไหน โผล่มาตั้งแต่เมื่อไร

thaiman1986

ป๋าชัยสุดยอดไปเลย เปิดร้านให้เมียอยู่ใกล้กัน เมีย ๆ ก็คงทั้งแฮบและปี้ดีนะครับ  แต่เอ๋.. มีอะไรเกิดขึ้น จู่ๆ ถึงกับให้พี่ผู้ใหญ่หาทหารมาช่วยเฝ้าร้านน้องนา หรือจะออกแนวบู๊  555

Au Nanma

limousinedk

ตอนเด็กๆตาไปส่งผมร.ร.ครูชอบเจ้าใจผิดว่าเป็นพ่อผม ป๋าชัยต้องดูแก่ขนาดไหนครูถึงเรียกปู่(มันน่าโดนจัดหนักยิ่งนักครูสาวสวยคนนี้)

chatjane4234

นึกว่าจะเอาเมียครูมาสอนเจ้าสิทธเป็นการส่วนตัวซะอีก 

aekoppo7a oppo

darkside

สงสัย ข้างบนตึก ต้องจัดเตียงใหญ่พิเศษ

เก็บเสียงด้วยนะ  555

Debaker Singlek

ป๋าดูตารางเวรของเมียๆๆให้ดีๆๆนะ ระวังจะหลงเวรของเมียไปละ เมียเยอะเกิน

ryu