ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 3

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ธันวาคม 18, 2020, 01:22:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Daxamoo

กับเจ๊หมิวนี่เจ็บตลอด
เจ็บทั้งตัวเจ็บทั้งใจเจ็บหัว...ด้วย

navy868

ท่านโทนเจ็บตัวอีกแล้วซิ... ::Crying::
น่าสงสารจริงๆท่านโทน ต้องอดทนมากเลย ::Orz::

munkza

เขาถึงบอกว่า เฟิสอิมเพรสชั่นอาจจะเป็นตัวกำหนดอะไรหลายๆอย่าง แต่ไม่สามารถบ่งบอกความเป็นตัวตนของใครทั้งหมดได้ไงครับ เจ๊หมิว

medsay

::WooWoo:: ฟังอาจจะดูน้ำเน่า เหือนน้องหมาเวลามีแผลก็ต้องกลับไปเลียแผลตัวเองนะครับ อิอิ ไม่รู้ว่าแผลกายหรือแผลใจ 555 ขอบคุณครับ

มันไม่ผิดที่จะระแวงเป็นธรรมดา เพราะต้องเจอกับคนหมู่มาก มากหน้าหลายตา ร้อยพ่อพันแม่ จึงต้องตั้งกำแพงไว้ก่อน มันเป็นเรื่องปกติที่ทุกคนต้องเป็น

po3026

อ่านแล้วยิ่งสงสารโทนจังเลย เจอแต่ละอย่างหนักๆทั้งนั้นเลย

Monari

มุมมองของเจ้หมิว คงเริ่มสนใจนายโทน คนอเาาอน่าตัดสินกันที่ภายนอก

tanachai

แสดงว่าดวงเจ๊หมิวน่าจะโชคดีที่เจอโทน

spty24

บทพระเอกตัวจริงโดนอัดต้องรีบเผ่น555

Kapi channel

มาช่วยแล้วยังโดนซ้อมอีก นึกว่ามีแค่ที่ผับ
เจ้หมิวทำโทนเจ็บตัว ::Me?:: ::Me?::

estellia

ดูแล้วท่านโทนนี่น่าจะมีประสบการณ์เจ็บตัวโชกโชนมาก

อ่านมาถึงตรงนี้เริ่มเข้าใจละ ทำไมเจ้หมิวถึงดูสนิทกะท่านโทนมากๆ

veget

เจอกันวันแรกก็เจ็บตัวเลย

chanky2007

ลุยกับนักเลงก็โดนต่อย
เจอลูกน้องพี่แมนไปอีก น่าสงสารนายโทน
แต่ฮึดจริง แข็งแรงจริงต้องยอมรับ

สาวๆใจละลายได้เลย เจอครั้งแรกก็ประทับใจหมิวแล้ว
ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

Pm Nuttakan

เหตุการณ์สร้างวีรบุรุษ. เจ็บตัวแต่ได้ใจเจ๊หมิวนะโทน

First10

พระเอกตัวจริง ช่วยเสร็จ กลับไปไม่เรียกร้องอะไร มิน่าสาวๆปลื้มมากสินะแบบนี้

C-Runners

โทนได้เจอพี่แมนวันแรกที่เจอหมิวเลย แต่เกือบโดนกระทืบแล้วมั้ยล่ะ