ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 12 : เปิดหวอรอรัก Pt2

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 18, 2020, 11:02:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เปิดตัวมาได้ครึ่งทางแล้ว สามสาวหน้าใหม่ภาคสองของลุงพล คุณชอบใครครับ?

น้องอีฟ อรัญญา - สาวหวาน เรียบร้อย ขี้อายและอ่อนไหวง่าย
77 (41.8%)
น้องหมวย เดือนดารา - หมวยสาว ติ่งโอปป้า ลูกคุณหนูเอาแต่ใจ
51 (27.7%)
ทราย ฉัตรพร - สก๊อยสาวสุดแซ่บ แรง มั่นหน้า ชอบก็ให้บอกว่าชอบ 5555+
56 (30.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 184

rimwarin

kaos2517

KanjaThong

น้องทรายรู้จักลุงพลน้อยไปซะแล้ว อย่างนี้ต้องโดน

komzaza

เขามีแต่าอนจระเข้นี่ลุงจะสอนเด็กว่ายน้ำเหรอลุง

AonNirvana

อ้างถึงไม่มีอะไรมากครับสำหรับบทของน้องลูกขวัญ เป็นฉากเริ่มต้นหายนะของครอบครัวของเธอ หลังจากที่หมอพลอยให้ทนายผึ้งเอาหลักฐานการทุจริตของนายหัวภูชิตไปให้สื่อเปิดโปง
ไมไม่ตัดบทอื่นเอาบทนี้ใส่แทน? ::Shy::
มากเลยนะนี่ ::Shy::

scalet

น้องทรายก็ดูน่ารักดีนะ เป็นอีกมิติของตัวละครที่รุกลุงพลก่อน

june_ki

zynap

ดูจากนิสัยน้องทรายแล้ว น่าจะลุยกับลุงพลได้ครบทุกกระบวนท่า