ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฉัน เธอ และ เขา เวอร์ชั้นโทน [ มีตอนเดียว ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 19, 2020, 01:58:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

delealpi

อ่านจากมุมที่ต่างกันของแต่ละคน ยิ่งทำให้เข้าใจความรู้สึกของแต่ละคนมากขึ้น ยิ่งอ่านยิ่งน่าติดตามครับ

nicky1976

au2000

ชอบเรื่องนี้ เก็บรายละเอียดหมด
เข้าใจตัวละครเลย

guang_k

ช่วยขยายเนื้อเรื่องทั้งจากของเดิม และจากของคุณหมิวได้ดีเลยครับ ทำให้เข้าใจได้ดีขึ้น
สถานการณ์ไม่มีเงินแบบนี้ใครไม่เจอกับตัวเองจะไม่รู้ว่ามันมักจะมีอะไรให้ใช้ตังตามมาเรื่อยๆ กว่าจะผ่านมาได้บอกเลยว่าเหนื่อยมาก

longman_44

ความหลังตอนเป็นพระเอก ที่ฝังลกอยู่ในใจพี่หมิว

densanova

มันเป็นจังหวะชีวิต ต้องมีสักช่วงเวลาที่เราไม่ยอมโตซักที

win69

มาให้เกาะติดอีกเรื่องแล้ววววววว   ผมตามทุกเรื่องเลย

civil2

winnythepooh

อันนี้เป็นมุมมองของโทน เหลือแต่ในมุมของพี่เตย จะรอติดตามต่อครับ

alcoholic888

ดีครับอยากรู้มานานละว่าสนิทกับเจ้หมิวได้ยังไง

chipchip

พระเอกมากๆ กะรอให้เค้าปลอดภัยถึงกลับบ้าน

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ จะเป็นเหตุการณ์ที่จะสร้าง วัีระบุรุษใช่มัยครับ

GU Koy