ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฉัน เธอ และ เขา เวอร์ชั้นโทน [ มีตอนเดียว ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 19, 2020, 01:58:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

inputpy

อ่านแล้วนี่ มันโคตรโชคชะตาลิขิต อะ อะไรจะบังเอิญไปหมดขนาดนั้น

hanvises

เคยเจอแบบเดียวกันครับ ไม่ได้แบบที่วางแผนไว้ ตังหมด แต่ของผมเจอไปสามวัน เกือบไม่รอด ต้องประหยัดสุดๆหาเหรียญตามพื้นเอย ตามกางเกงตามเสื้อ เพื่อความอยู่รอด

aodpasa

zamzam

จุดเริ่มต้นของสองเจ๊ จะมีภาคต่อไหม ขอให้มีนะ

estellia

เรื่องเดียวกันเมื่อมองจากมุมมองของคนอีกคน อารมณ์และความรู้สึกก็ต่างกัน แต่ก็จะติดตามต่อไปครับ

Sur9x

คนเราอะนะ ขริงๆเดินไปตะโกนดังๆหน่อย ผมว่ามันหนีละ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ลูกผู้ชายฆ่าได้หยามไม่ได้ แล้วบทพิสูจน์ของลูกผู้ชายกับคำกล่าวที่ว่าอย่าตัดสินคนแต่ที่ภายนอกก็ทำให้นายโทนได้แสดงฝีมือให้แฟนของตัวเล็กได้รับรู้ถึงตัวตนของน้องโทน....หึหึ

thanapon253

เป็นประสบการณ์ที่ดีนะสำหรับคนอ่าน เพราะได้รู้เรื่องราว จุดเริ่มต้นของการเจอ พี่หมิว และ พี่เตย ทำให้อ่านเรื่องราวตอนต่อๆไปได้สนุกมากขึ้น

terapoong48

ย้อนความหลังสนุกดีครับ​ อยากรู้​เหมือนกันว่าพี่หมิวมารู้จักโทนได้อย่างไร

pheung

sanboston

ความจนน่าจะพอๆกับผมตอนอาศัยวัดอยู่ตอนเรียน

sunnies

ภาคในมุมของนายโทนก็มาแล้ว​ เหลือแต่เตยคนสวยที่สุด

man5252

::Thinking::ตัวเล็กกับแฟน คุ้นๆนะ  เจ๊หมิวกับเจ๊ตาลใช่มั้ย  นี่คงเป็นตอนเจอกันครั้งแรก