ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Magatama] Hikkoshi daifuku เพื่อนบ้านชวนเสียว[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 21, 2020, 06:44:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร
2. ให้เม้นท์อย่างมีคุณภาพเป็นเรื่องเป็นราว ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
3.ห้ามเม้นท์เลอะเทอะ เพ้อเจ้อเรื่อยเปื่อย
คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร??

1-5

6-10

11-15

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Oceankings1234

ต้องเรียบเอาของขวัญไปให้เพื่อนบ้านบ้างแล้ว

คงได้ทำความรู้จักกันดียิ่งขึ้นแบบระยะยาวแน่นอน

civil2

เพื่อนบ้านทั้งสวยทั้งเร่าร้อนแบบนี้ พ่อหนุ่มทำบุญมาดีมากๆ

ตอนจบคงได้ผูกปิ่นโต เอ๊ย ผูกสัมพันธ์กันยาวๆ แน่นอน เผลอๆ อาจจะได้รวมพลังหารสองเช่าหลังเดียวกันก็เป็นได้

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

nuunung

จะเอาของขวัญมาทักทาย กลับได้รับของขวัญชิ้นใหญ่ปลอบใจ น่าจะได้ผูกกันยาวๆ

ติดใจ ไม่ให้ไปไหนเลย ได้ทั้งเพื่อนบ้านและเมียไปพร้อมกันเลยนะ

keatmano

ต้อนรับเพื่อนบ้านใหม่อย่างอบอุ่นแบบนี้ คงมีการชวนไปอยู่ด้วยกันแน่ๆ

ยอมรับซึ่งกันและกันได้รวดเร็วจัง ไอ้หนุ่มเอ๋ย ติดกับสาวเพื่อนบ้านแล้วมั๊ง

ipor

หวังว่าเธอคงยังไม่ผัวนะฮ้าบบ

ย้ายมาอยู่ด้วยกันเลยครับแบบนี้

bigboy001

::Thinking::

ผช. ย้ายมาข้างบ้าน แต่ผญ. ดีใจหนักมากแบบมีปริศนา
เดาได้ว่า ผญ. น่าจะผัวทิ้ง จนโสดเหงาคลาดแคลนผช.
เรื่องน่าจะจบลักษณะ ฝ่ายผช.ย้านมาอยู่กับฝ่ายหญิงซะเลย

Peter Taowating

WoW  ได้เพื่อนบ้าน สาว สวย เอ็กซ์แบบนี้สุดยอดโชคดีเลย  งานนี้ได้เป็นคู่ซั๋มกันตลอดเเน่เลย  ::Glad::

555 สาวเจ้าติดใจเลย  งานนี้ไอ้หนุ่มผูกปิ่นโตกินตับทุกวันได้แน่เลย  ::YehYeh::

MooOon

ทำไมรู้สึกเหมือนนางเอกก็อกหักมาเหมือนกัน พอดีกับพระเอก

เพียงเเต่นางทนไม่ไหวเลยจัดก่อนก็เเค่นั้น จะได้หมดเรื่องรอให้

พระเอกเปิด เอาจริงๆคงเเบบเขาว่าเวลาคนเหงามาเจออะไรเหมือนกัน

เเล้วมาเจอกัน มันก็จะเข้ากันได้ดีละมั้ง ตอนจบเดาว่า ทั้งพระเอกนางเอก

เพิ่งได้สติ เเละขอคบกันเเละกันละมั้ง

------------------------------------------------------

เอาจริงๆ อ่านเเล้วเจ็บตรงนางเอกพูดว่า ผู้ชายก็เหมือนกันหมดนะ เอาจริงๆ

มันก็ตามที่นางเอกว่า เวลาเเบบนั้น ผู้ชายยังไงก็ต้องเอาอยู่เเล้ว ยิ่งสมัยนี้

ถ้าต่อหน้าไม่เอา โดนผู้หญิงเอาไปล้อเเน่ๆ 555+ เเต่ดูๆไปนางเอกหเหมือนเปิดใจ

พร้อมกับพระเอกได้ละมั้ง หมายถึงเริ่มต้นชีวิตใหม่อะนะ จริงๆ อยากให้มี ตอนที่2

ต่อนะ ถ้ามี จะได้ดูตอนนางเอกโดน รุกใส่บ้าง น่าจะน่ารักดี ^^

akasaboy

เดี๋ยว ๆๆ คุณเพื่อนบ้านจู๋ ๆ ชวนกินเหล้าฉลองวันแรกเลยเนี่ยนะ สงสัยจะทำแบบนี้บ่อย ๆ สินะ น่าอิจฉาชะมัด

เป็นการเรียนรู้ที่รวดเร็วทันใจมาก ๆ ครับ หายแน่นนอนอกหักเนี่ย ::JubuJubu::
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เป็นการต้อนรับเพื่อนบ้านได้ร้อนแรงจริงๆ  มีคนดามหัวใจแล้วไอหนุ่มเอ้ย

อยู่ด้วยกันไปเลยเหอะ  จะได้ไม่ต้องเทียวไปเทียวมา

eiaws

พึ่งย้ายมาก็ได้รับการต้อนรับอย่างอบอุ่นซะละะะ นี่รวมห้องกันได้ดลยนะประหยัดค่าเช่า

อยู่กันยาวๆเลยแค่วันแรกก็ไปค้างห้องเพื่อนบ้านยาวๆซะละ

Tdestiny

มาวันแรก ก็มีคนมาดามใจให้แล้ว

ค่าเช่าห้องน่าจะถูกลงได้เลยนะนี้555

สุดครับ อยากให้มีตอนต่อจังง

Summermay

เหมือนเพื่อนบ้านของกำลังขาดเลยแฮะ ผูกสัมพันธ์กันยาวๆไป หรือว่าย้ายมาห้องเดียวกันเลยมะ

นั่นไง มีติดใจกันละ ได้กันก่อนจะรู้จักนิสัยกันซะอีก

gfthebc

อาจจะ​ได้ย้ายมาอยู่ด้วยกัน​ก็​เป็น​ไป​ได้​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ถ้า​จะได้​มา​หา​ทุกวัน​อย่าง​นี้​มี​แวว​ได้​รวมกันเป็น​บ้าน​เดียวกัน​ก็​เป็น​ไป​ได้​ครับ​