ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เทศกาลใหญ่ ใจสั่นระรัว 9 : สมใจ

เริ่มโดย 𝘝𝘦𝘭𝘢𝘫𝘶𝘦𝘭, ธันวาคม 22, 2020, 02:22:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

𝘝𝘦𝘭𝘢𝘫𝘶𝘦𝘭

"เฮียอ่ะ จะเสร็จไม่บอกพิมจะได้เตรียมตัว นี่เล่นจับพิมกระแทกเข้าสุดแบบนี้ พิมจะตายเอา"

มาดเสือสาวที่ล่าเหยื่อของเธอหายไปเป็นปลิดทิ้งพิมทุบต้นขาผมทีนึง ผมยิ้มแหะๆแก้เก้อ พิมถอดเสื้อของเธอออกเพราะมันเปื้อนน้ำเชื้อของผมไปแล้วขณะนี้พิมนั่งอยู่ตรงกลางระหว่างขาผมด้วยร่างกายท่อนบนที่เปลือยเปล่าร่างกายที่ขณะนี้มองเห็นเป็นสีเหลืองนวลจากแสงไฟในห้องน้ำหน้าอกขนาดน้อยของพิมตั้งชูชันอวดสายตาของผมที่มองด้วยความชื่นชมไล่ลงถึงหน้าท้องที่แบนราบปราศจากไขมันส่วนเกิน พิมคงเห็นผมจ้องมองเธอนานเกินไปจึงขยับตัวลงมานอนข้างๆ

มันเหมือนเป็นการส่งสัญญาณว่า ตาผมบ้างแล้ว ......

.........................................................................

แด่ xonly8

เทศกาลใหญ่ ใจสั่นระรัว 9     

ผมพลิกตัวเข้าไปหาพิมที่นอนมองหน้าผมอยู่อย่างนั้นจากนั้นก้มลงไปจูบเธอ ใบหน้าของพิมที่มีคราบน้ำรักของผมจางๆตรงแก้มและขอบปากรวมถึงกลิ่นคาวของมันที่ลอยมากระทบจมูก ไม่ได้ทำให้ลีลาการจูบของผมลดลงไปเลยกลิ่นมันคุ้นเคย เพราะมันเป็นของของตัวเอง เวลาที่สาวอมควยให้ผมก็เหมือนกันผมไม่ได้รังเกียจที่จะจูบปากเธอต่อจากนั้น เพราะนั้นคือของของเรา เราต้องยอมรับในสิ่งที่เป็นของของเราได้อ่ะกลับมาเล่าต่อ ขณะที่ผมจูบพิม มือทั้งสองก็ป่ายไปบนตัวเธอลูบไล้ร่างกายอย่างหลงใหล

ตามที่จริงแล้ว ผมไม่ได้ชอบคนผอมเพรียวอย่างพิมหรอกแต่พอได้ลูบร่างกายของเธอที่มันแน่นไปด้วยมวลเนื้อที่ไร้ไขมันส่วนเกินมันเป็นอะไรที่ได้ความรู้สึกดีไปอีกแบบ ผมลูบไล้ไปมาได้พักหนึ่งแล้วไปจบลงที่หัวนมของพิมทั้งสองข้าง สาวพิมเป็นคนหัวนมเล็ก และนุ่ม มันไม่ค่อยมีอาการต่อต้านนิ้วมือเท่าไหร่มันนุ่ม และบางเบาเหมือนได้สัมผัสวิปครีมบนแก้วกาแฟแต่อาการของสาวพิมกลับบิดตัวไปมาและส่งเสียงครางเบาๆในช่องปากของผม นั่นแสดงว่าที่ผมจู่โจมเธอนั้นมันก็ไวต่อความรู้สึกเหมือนกัน

จากนั้นผมสอดมือของผมลงไปด้านล่างผ่านเกงเกงในผ้าลื่นๆของพิมลงไป ขยำเข้ากับเนินหีนูนสล้าง ที่มีขนหมอยงอกเงยจัดเป็นระเบียบเรียบเนียนไปกับท้องทุ่งจากนั้นปลายนิ้วก็ไปแตะเข้ากับยอดแตดที่เบ่งบานออกมาสู้นิ้วมือพร้อมน้ำลื่นๆที่ฉ่ำชื้นอยู่ในร่องช่องแคบนี้ผมวนปลายนิ้วที่แตดของพิมเบาๆ เธอบิดขาไปมาระบายความเสียวขณะที่สองมือของเธอเปลี่ยนจากอยู่นิ่งๆมาเริ่มลูบไล้ข้างลำตัวผมแล้ว ผมจรดสามนิ้วลงบนกลางร่องหีของพิมจากนั้นกางนิ้วชี้และนิ้วนางแหวกกลีบแคมทั้งสองฝั่งออก ขณะที่นิ้วกลางของผมถูเข้าที่กลางร่องแคมด้วยปลายนิ้วช้าๆ สลับเร็ว น้ำหล่อลื่นของพิมเหมือนจะทะลักออกมาด้วยการกระตุ้นนี้มือทั้งสองของพิมที่ลูบไล้ลำตัวผมเปลี่ยนมาจับยึดเพื่อหาที่เกาะแทน
ผมผละออกจากจูบพิมเพื่อลงไปไซร้คอเรียวสวยของเธอต่อพร้อมกันนั้นที่ผมไม่ลืมรสนิยมของพิม ผมออกแรงกัดลำคอเกลี้ยงเกลานั้นด้วยแรงกดที่เพิ่มขึ้นอย่างช้าๆ พิมเหมือนมีอาการหนาวสั่น เธอแหงนคอขึ้นสูดครางและเกร็งมือจิกเข้ากับลำตัวของผมจนมันแน่นไปหมด

"อ่า.......ซี๊ดดดด..เฮียยย"

พิมร้องครางเสียงแหบพร่าแล้วเธอก็ย้ายมือข้างหนึ่งลงไปช่วงกลางตัวผม ป่ายไปมาแถวๆหน้าท้องของผมพิมคงหวังจะจับควยของผมเพื่อเอาคืนที่ทำกับเธอบ้าง แต่มือเธอเอื้อมลงไปไม่ถึงเพราะผมเลื่อนตัวลงไปต่ำกว่าช่วงแขนเธอหลังจากที่ผมเล่นช่วงคอของพิมจนชุ่มไปด้วยน้ำลายและรอยฟันแล้วช่วงล่างของพิมก็ชื้นแฉะไม่ต่างกัน ผมเลื่อนตัวลงต่ำหมายจะลงไปซดน้ำหีที่ท่วมเอ่อล้นออกมาหน้าปากช่องแต่พิมรั้งแขนห้ามผมไว้ แล้วพูดออกมาคำเดียวที่ทำให้ผมเปลี่ยนใจ

"ทำเลยค่ะเฮีย ไม่ต้องเลียหรอก พิมทนไม่ไหวแล้ว"

ตอนที่ 10 : มึนงง ​

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
𝘓𝘪𝘬𝘦 𝘪𝘯 𝘵𝘩𝘦 𝘣𝘰𝘰𝘬𝘴, 𝘸𝘩𝘦𝘳𝘦 𝘺𝘰𝘶 𝘬𝘯𝘰𝘸 𝘵𝘩𝘦 𝘰𝘶𝘵𝘤𝘰𝘮𝘦, 𝘣𝘶𝘵 𝘺𝘰𝘶 𝘱𝘭𝘢𝘺 𝘪𝘵 𝘰𝘶𝘵 𝘫𝘶𝘴𝘵 𝘵𝘰 𝘴𝘦𝘦 𝘩𝘰𝘸 𝘪𝘵 𝘸𝘰𝘶𝘭𝘥 𝘩𝘢𝘱𝘱𝘦𝘯.

tm241

จัดหนักๆๆไปเลยครับ สมกับที่รอคอยมา

Zxcp123

larvi

สาวบอกให้จัดหนัก ต้องจัดไปเลยครับ

Cb400f

ได้เสียบแล้วโว้ย เป็นเรื่องที่เสียบช้าที่สุดแล้ว 

Herojeck

veget

พิม เงี่ยนมากแล้ว คืนนี้สมใจไม่มีพลาดเหมือนคืนก่อนแน่ๆ

chanky2007

ไม่ต้องเล้าโลมแล้วเสียเวลา จัดๆไปเลย
พิมอารมณ์กำลังมา แต่เห็นเลยว่าเล่นกับไฟจริงๆ
มีอะไรกันไป พิมจะยังไงต่อล่ะ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

moodumhero

ถึงเวลาจัดการเสียที คุ้มค่ากับการอดทนรอคอยนะครับ

boy2516

pikachu

Nobita Nobituta

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ สิ้นสุดการรอคอย จัดพิมไปชะนักเลยนะครับ