เทศกาลใหญ่ ใจสั่นระรัว 9 : สมใจ

เทศกาลใหญ่ ใจสั่นระรัว 9 : สมใจ

• 259 ตอบ
  • 5944 อ่าน
*

ออฟไลน์ 𝘝𝘦𝘭𝘢𝘫𝘶𝘦𝘭

• Tiny Member
  • *
  • 17
  • 113
  • Where'd you get that from, a fortune cookie?
« เมื่อ: ธันวาคม 22, 2020, 02:22:56 am »
“เฮียอ่ะ จะเสร็จไม่บอกพิมจะได้เตรียมตัว นี่เล่นจับพิมกระแทกเข้าสุดแบบนี้ พิมจะตายเอา”

มาดเสือสาวที่ล่าเหยื่อของเธอหายไปเป็นปลิดทิ้งพิมทุบต้นขาผมทีนึง ผมยิ้มแหะๆแก้เก้อ พิมถอดเสื้อของเธอออกเพราะมันเปื้อนน้ำเชื้อของผมไปแล้วขณะนี้พิมนั่งอยู่ตรงกลางระหว่างขาผมด้วยร่างกายท่อนบนที่เปลือยเปล่าร่างกายที่ขณะนี้มองเห็นเป็นสีเหลืองนวลจากแสงไฟในห้องน้ำหน้าอกขนาดน้อยของพิมตั้งชูชันอวดสายตาของผมที่มองด้วยความชื่นชมไล่ลงถึงหน้าท้องที่แบนราบปราศจากไขมันส่วนเกิน พิมคงเห็นผมจ้องมองเธอนานเกินไปจึงขยับตัวลงมานอนข้างๆ

มันเหมือนเป็นการส่งสัญญาณว่า ตาผมบ้างแล้ว ……

.........................................................................

แด่ xonly8

เทศกาลใหญ่ ใจสั่นระรัว 9     

ผมพลิกตัวเข้าไปหาพิมที่นอนมองหน้าผมอยู่อย่างนั้นจากนั้นก้มลงไปจูบเธอ ใบหน้าของพิมที่มีคราบน้ำรักของผมจางๆตรงแก้มและขอบปากรวมถึงกลิ่นคาวของมันที่ลอยมากระทบจมูก ไม่ได้ทำให้ลีลาการจูบของผมลดลงไปเลยกลิ่นมันคุ้นเคย เพราะมันเป็นของของตัวเอง เวลาที่สาวอมควยให้ผมก็เหมือนกันผมไม่ได้รังเกียจที่จะจูบปากเธอต่อจากนั้น เพราะนั้นคือของของเรา เราต้องยอมรับในสิ่งที่เป็นของของเราได้อ่ะกลับมาเล่าต่อ ขณะที่ผมจูบพิม มือทั้งสองก็ป่ายไปบนตัวเธอลูบไล้ร่างกายอย่างหลงใหล

ตามที่จริงแล้ว ผมไม่ได้ชอบคนผอมเพรียวอย่างพิมหรอกแต่พอได้ลูบร่างกายของเธอที่มันแน่นไปด้วยมวลเนื้อที่ไร้ไขมันส่วนเกินมันเป็นอะไรที่ได้ความรู้สึกดีไปอีกแบบ ผมลูบไล้ไปมาได้พักหนึ่งแล้วไปจบลงที่หัวนมของพิมทั้งสองข้าง สาวพิมเป็นคนหัวนมเล็ก และนุ่ม มันไม่ค่อยมีอาการต่อต้านนิ้วมือเท่าไหร่มันนุ่ม และบางเบาเหมือนได้สัมผัสวิปครีมบนแก้วกาแฟแต่อาการของสาวพิมกลับบิดตัวไปมาและส่งเสียงครางเบาๆในช่องปากของผม นั่นแสดงว่าที่ผมจู่โจมเธอนั้นมันก็ไวต่อความรู้สึกเหมือนกัน

จากนั้นผมสอดมือของผมลงไปด้านล่างผ่านเกงเกงในผ้าลื่นๆของพิมลงไป ขยำเข้ากับเนินหีนูนสล้าง ที่มีขนหมอยงอกเงยจัดเป็นระเบียบเรียบเนียนไปกับท้องทุ่งจากนั้นปลายนิ้วก็ไปแตะเข้ากับยอดแตดที่เบ่งบานออกมาสู้นิ้วมือพร้อมน้ำลื่นๆที่ฉ่ำชื้นอยู่ในร่องช่องแคบนี้ผมวนปลายนิ้วที่แตดของพิมเบาๆ เธอบิดขาไปมาระบายความเสียวขณะที่สองมือของเธอเปลี่ยนจากอยู่นิ่งๆมาเริ่มลูบไล้ข้างลำตัวผมแล้ว ผมจรดสามนิ้วลงบนกลางร่องหีของพิมจากนั้นกางนิ้วชี้และนิ้วนางแหวกกลีบแคมทั้งสองฝั่งออก ขณะที่นิ้วกลางของผมถูเข้าที่กลางร่องแคมด้วยปลายนิ้วช้าๆ สลับเร็ว น้ำหล่อลื่นของพิมเหมือนจะทะลักออกมาด้วยการกระตุ้นนี้มือทั้งสองของพิมที่ลูบไล้ลำตัวผมเปลี่ยนมาจับยึดเพื่อหาที่เกาะแทน
ผมผละออกจากจูบพิมเพื่อลงไปไซร้คอเรียวสวยของเธอต่อพร้อมกันนั้นที่ผมไม่ลืมรสนิยมของพิม ผมออกแรงกัดลำคอเกลี้ยงเกลานั้นด้วยแรงกดที่เพิ่มขึ้นอย่างช้าๆ พิมเหมือนมีอาการหนาวสั่น เธอแหงนคอขึ้นสูดครางและเกร็งมือจิกเข้ากับลำตัวของผมจนมันแน่นไปหมด

“อ่า.......ซี๊ดดดด..เฮียยย”

พิมร้องครางเสียงแหบพร่าแล้วเธอก็ย้ายมือข้างหนึ่งลงไปช่วงกลางตัวผม ป่ายไปมาแถวๆหน้าท้องของผมพิมคงหวังจะจับควยของผมเพื่อเอาคืนที่ทำกับเธอบ้าง แต่มือเธอเอื้อมลงไปไม่ถึงเพราะผมเลื่อนตัวลงไปต่ำกว่าช่วงแขนเธอหลังจากที่ผมเล่นช่วงคอของพิมจนชุ่มไปด้วยน้ำลายและรอยฟันแล้วช่วงล่างของพิมก็ชื้นแฉะไม่ต่างกัน ผมเลื่อนตัวลงต่ำหมายจะลงไปซดน้ำหีที่ท่วมเอ่อล้นออกมาหน้าปากช่องแต่พิมรั้งแขนห้ามผมไว้ แล้วพูดออกมาคำเดียวที่ทำให้ผมเปลี่ยนใจ

“ทำเลยค่ะเฮีย ไม่ต้องเลียหรอก พิมทนไม่ไหวแล้ว”

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 24, 2021, 09:39:14 pm โดย 𝘝𝘦𝘭𝘢𝘫𝘶𝘦𝘭 »
𝘓𝘪𝘬𝘦 𝘪𝘯 𝘵𝘩𝘦 𝘣𝘰𝘰𝘬𝘴, 𝘸𝘩𝘦𝘳𝘦 𝘺𝘰𝘶 𝘬𝘯𝘰𝘸 𝘵𝘩𝘦 𝘰𝘶𝘵𝘤𝘰𝘮𝘦, 𝘣𝘶𝘵 𝘺𝘰𝘶 𝘱𝘭𝘢𝘺 𝘪𝘵 𝘰𝘶𝘵 𝘫𝘶𝘴𝘵 𝘵𝘰 𝘴𝘦𝘦 𝘩𝘰𝘸 𝘪𝘵 𝘸𝘰𝘶𝘭𝘥 𝘩𝘢𝘱𝘱𝘦𝘯.

*

ออฟไลน์ tm241

• Full Member
  • **
  • 129
  • 0
Re: เทศกาลใหญ่ ใจสั่นระรัว 9 : สมใจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2020, 02:52:35 am »
จัดหนักๆๆไปเลยครับ สมกับที่รอคอยมา

*

ออฟไลน์ Zxcp123

• Junior Member
  • 337
  • 1
Re: เทศกาลใหญ่ ใจสั่นระรัว 9 : สมใจ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2020, 03:01:57 am »
ได้เวลาจัดหนักแง้วครับ

*

ออฟไลน์ larvi

• 407
  • 100
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2020, 03:48:07 am »
สาวบอกให้จัดหนัก ต้องจัดไปเลยครับ

*

ออฟไลน์ dtongsuk

• Tiny Member
  • *
  • 34
  • 62
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2020, 03:51:26 am »
งัดเลยไม่ต้องรอ

*

ออฟไลน์ Cb400f

• **
  • 82
  • 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2020, 04:09:32 am »
ได้เสียบแล้วโว้ย เป็นเรื่องที่เสียบช้าที่สุดแล้ว 

*

ออฟไลน์ Herojeck

• **
  • 172
  • 0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2020, 04:13:10 am »
มีขาสั่น ครับงานนี้

*

ออฟไลน์ veget

• Senior Member
  • 983
  • 164
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2020, 04:47:00 am »
พิม เงี่ยนมากแล้ว คืนนี้สมใจไม่มีพลาดเหมือนคืนก่อนแน่ๆ

*

ออฟไลน์ chanky2007

• Gold Member
  • 1398
  • 409
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2020, 04:53:09 am »
ไม่ต้องเล้าโลมแล้วเสียเวลา จัดๆไปเลย
พิมอารมณ์กำลังมา แต่เห็นเลยว่าเล่นกับไฟจริงๆ
มีอะไรกันไป พิมจะยังไงต่อล่ะ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

*

ออฟไลน์ moodumhero

• 412
  • 1
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2020, 05:13:32 am »
ถึงเวลาจัดการเสียที คุ้มค่ากับการอดทนรอคอยนะครับ

*

ออฟไลน์ Xmax

• **
  • 139
  • 0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2020, 05:17:16 am »
จัดหนักจัดเต็ม

*

ออฟไลน์ boy2516

• 523
  • 1
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2020, 05:18:16 am »
พิมร้องขอแล้วจัดให้น้องเลย

*

ออฟไลน์ pikachu

• **
  • 246
  • 0
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2020, 05:23:33 am »
ลุยกันยาวๆครับ เฮีย

*

ออฟไลน์ Nobita Nobituta

• Senior Member
  • 715
  • 0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2020, 05:33:07 am »
ได้เวลาจัดหนักเลย เอาให้ติดใจ

*

ออฟไลน์ xonly-1786

• Legend Member
  • 2171
  • 1116
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2020, 05:38:41 am »
ขอบคุณมากครับ สิ้นสุดการรอคอย จัดพิมไปชะนักเลยนะครับ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ