ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 4

เริ่มโดย เจตภูติ, ธันวาคม 23, 2020, 02:55:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เจษฎาแก้แค้นทศพลได้เจ็บแสบมากๆ บุกมาซั่มน้องดิวต่อหน้าทศพลเลย ว่าแต่ผู้ชายสองคนนั้นเป็นใครกันนะถึงได้มาเคาะประตูร้านตอนกลางคืนแบบนี้....????

Kitti bannkohchang

ดำเนินเรื่องน่าจิดตามเลยครับ เนื้อเรื่องซับซ้อนดีครับ

abcdef ghijklmn

นั่นงัย..ว่าแล้วเชียว...
ต้องมีซ้ำ..แล้วต้องให้เสียวให้ร่านมากขึ้นๆ จะได้ติดใจในความมันส์.....

st3323liap

ได้แก้แค้น ได้เสียว ได้สุขสม สาวเจ้าได้เต็มที่แล้ว

peckfat

ว่าแล้ว อี แม่งถูกทิ่มอีกก็ไม่ร้องแล้ว
เอาแต่จัขิอีก

teerapong2534m

ความแค้นฝังใจได้ระบายออกเสียทีนะคุณเจษฎา

Pong Sak

มอญ ไม่ร่าเริง

อยากให้มีเป็นซีรีย์ยาวๆเลยอ่านเพลินเลย

aceinw6969

น่าสงสารน้องดิว ต้องมาซวยเพราะผัวชั่วๆ

yedke

เริ่มเผยปมขึ้นไปเรื่อยๆ น่าติดตามมากครับ

ballzard

หรือสองคนนั้นเป็นคนของจ๋ารึเปล่าพระเอกเราจะงานเข้าไหมนะ

t567353

เป็นการแก้แค้นที่สะใจมาก ต่อไปก็เมียเก่า

finex

แค้นก้อได้แก้แล้ว ส่วนความเสียวคงมีต่อไป

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม

สนุกครับบ แต่ตอนจะโดนจับเหมือนทิ้งช่วงหายไป คือจ๋าเธอรู้มั้ยว่าเจษจับได้แล้วว่าเธอนอกใจ รึค่อยกล่าวถึงข้างหน้า