ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทาสสาวร่านสวาท ตอนที่ 2

เริ่มโดย estellia, ธันวาคม 25, 2020, 10:31:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lipza12752

โหฝึกมาดีใช่ไหมนี่เชื่อฟังทุกอย่างเลยไม่มีอิดออดแถมใจกล้ามากๆ สุดๆๆไปเลย

อยากอ่านตอนโดนฝึกจังเลยครับมีไหมหนอ

aiekuy

เป็นทาสร่าน ๆ ที่เชื่องดีจริง  ๆ อยากมีไว้สักตัวเหมือนกันนะนี่

Sawadasinayosi

จัดหนักให้ถึงใจเลยทีเดียวเชียว

poster007

อยากได้เมียแบบนี้จังเอาแล้วสนุกแน่ๆอิอิ

Mchao01

completely

lit260499

คงถูกใจและสะใจน้องกวางมากๆกับบทลงโทษครั้งนี้

Bomfunsex

ทาสคนนี้ซื่อสัตย์จริงๆสั่งอะไรก็ทำ

tui0019

ทาสสาวกวางนี้โดนหนักแน่ 3 คน แล้วยังไงต่อล่ะเนี่ย

rakuo

naja313

ruuhee

น้องกวางเธอเกิดมาเพื่อสิ่งนี้จริงเลยนะครับผมว่านะ ขอบคุณมากนะนายหัว

PTTrayong

ที่จริงแนวนี้ผมอยากให้ได้ระดับเว็บ fetish มันถึงจะถึงใจผม เอาเสื้อผ้ามาชักว่าวใส่ ซักด้วยน้ำล้างเท้า แล้วนำไปวางหน้าห้องน้ำเหมือนพรมเช็ดเท้า แต่ตัวทาสต้องใส่ตัวนี้ในชีวิตประจำวันด้วย แค่คิดก็มีอารมณ์

iaaaa

จะรอดสามคนนั้นมั้ย นายท่านโหดแต่ต้นเรื่องจริงๆ