ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Fallen Girl: College (หลุดโลก) [ไม่จบ]

เริ่มโดย Izuna, ธันวาคม 26, 2020, 02:11:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1man

นี่เรียกว่าเมย์เสียสละแทนน้องอย่างเต็มที่
แต่อย่างว่าแหละ ใครจะไปลบไฟล์กัน ต้องลากน้องสาวมาร่วมวงด้วย

ddd5555

กว่าจะครบ7วัน คงไม่ใช้ทาสแล้วมั้งคราวน้

Olival

จบเลยเมย์ โดนแบบนี้ยังไงก็ไม่จบแค่7วันแน่

bronzehead

รู้สึกเหมือนพลอยจะเป็นรายต่อไป

Ben715

เอาไปเอาจะกลายเปนทาสควยจนถอนตัวไม่ขึ้นหรือเปล่าเนี่ย

OOpongOO pong

สนุกครับ น่าติดตาม อยากรู้แล้วเป็นไงต่อ

Maiyamok

gadget world

เอาไปเอาจะกลายเปนทาสควยจนถอนตัวไม่ขึ้นหรือเปล่า

NNGGOO

ครบ 7 วันจะรอดมั้ย น่าสงสารจริงๆ

hoyata12

ปัณณทัต ชอบมาก

เนื้อเรื่องที่ได้ความรู้สึกของชายอ้วนทุกคนที่ต้องการกระทำต่อสาวสวยที่มองผู้ชายเหล่านี้เป็นเครื่องมือในการขึ้นไปสู่ความสำเร็จของตนเอง ขอบคูณท่านผู้แต่งที่ช่วยให้ความรู้สึกที่เป็นจริง

darkerside69

โห ยาวสะใจมากครับ โดน 7 วันแบบนี้ ติดใจแน่ๆ

nutto_king77

mdock

ถ้าเม fallen แล้วขอพลอย fallen ด้วยนะครับ เหม็นหน้ามาก 555

SilentKnight

คอร์สฝึกเป็นทาสรึเปล่าครับเนี่ย ถ้าจริง7วันก็เหลือเฟื่อ เสร็จแน่นอน