ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hatakeyama Momonari] Hitotsu ue Hitotsu shita คุณน้าสุดที่รัก[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 30, 2020, 07:02:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

azerothx

หลานรักน้า อยากอยู่ด้วยกันไปตลอด

รักแรก รักเดียวและได้อยู่ด้วยกัน จบแบบสมบูรณ์ แบบนี้และที่ชอบครับ

เม้นแรก

มาแบบนี้ ได้คู่ขาใหม่แน่ๆ

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ
แบน60วัน

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ตอนแรกนึกว่าน้าตั้งใจซะอีก  เอ่าไม่ใช่แหะ  ว่าแต่บางทีก็หลับลึกไปนะ

มาล่อทุกวันเอาซะท้องเลยแหะ

win69

มาขนาดนี้ละครับ...ต้องต่อให้สุดนะครับ

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน60วัน

powerant

น้าไม่รอด ยังไงก็โดนแน่ๆ  ::Thinking::

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้Editหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

facman69

แค่เห็นนมน้านี่ก็สั่นละสั่นสู้ อยากเอาซอยร่องนม อยากมีน้า แบบนี้บ้างจังชอบมากสาว สูงวัย

เอาจนท้องเลยน้าพ่อหนุ่ม น้าติดใจ ท่อน ละสิ ชอบมากท่อนใหญ่ขนาดนร้

xfreestylex

หลานมันร้ายเว้ย มันสู้มือ คุณน้าก็คงของขาดอยู่แหละ

หลายเดือนต่อมา หล่อนเป็นเมียผมแล้ว ง้อวววววววว

Spiritzrad

ขอจัดต่อด่วนเลยฮะ กำลังมันส์ ขอบคุณฮะ

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน60วัน

ghuan

มาถึงจั้นนี้ เป็นง้นเป็นกัน

แบน60วัน

andycarton

ถ้าให้เดาก้อน่าจะวินๆทั้งคู่ ทำซะขนาดนี้แล้วให้กลับโดยไม่บอกแม่ อย่างนี้ต้องโดนหลานซั่มแน่ๆ ::DookDig::Edit:แหมๆของจริงมันส์กว่าเซ็กทอยอีกนะแถมแตกในทุกๆครั้งสุดท้ายท้องเลยอ่าคุณน้า ::DookDig::

kendo 16

น้ารู้ตัว และตามน้ำไป

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่เคยEditหลังอ่านเลย/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

Summermay

โทรุจัดให้น่ารู้ว่าโตแล้ว (โตจริงๆ) ให้น้าติดใจ ต่อไปมาส่งข้าวกันบ่อยๆนะ

โห จริงจังขนาดแต่งเมียเลย แม่ไม่ว่าเลยหรอ

darknessjk

ไม่เหลือ เคยคิดลองทำแบบนี้ในชีวิตจริงแต่ดันตื่นขึ้นมาพอดี
เป็นไปตามที่คิดไว้ 555 ผู้หญิงแบบนี้นี่มันน่าโดนจริงๆ แต่ส่วนใหญ่จะมีผัวหมดละ

gumpxxxx

คุณน้าต้องโดนปล้ำ จนสุดท้ายยอมรับว่าโทรุเป็นหนุ่มแล้ว และติดใจในรสสวาทของโทรุ

เกิดคาดแหะ อัพระดับกลายเป็นเมียเลย

jarabaman

น้าไม่เคยดูหนังAVหรอครับ น้าไม่รอดแน่ๆครับ ห้องก็ไม่่ล็อค ลงล็อคทุกอย่าง 555

ครั่งเดียวไม่เคยมีจริงครับคุณน้า 555