ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hatakeyama Momonari] Hitotsu ue Hitotsu shita คุณน้าสุดที่รัก[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 30, 2020, 07:02:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thanad.tetra

จารวรรณ ค

เรื่องนี้ ผมเอาใจช่วยโทรุ ไม่ให้น้าไปฟ้องแม่ ได้ แต่ผม ว่่าสุดท้าย น้า ก็ไม่ไปฟ้องแม่โทรุ แต่ กลับติดใจ โทรุ แทน

slotasslovez

ผมว่าน้าต้องรู้ตัวแต่แรกแน่แต่แอ๊บเนียน

จัดซะท้องป่องเลย ชอบแนวนี้จัง

thai4id

น้าก็ต้องแอบชอบอยู่แน่ๆ รับรอง ได้แน่ๆ

กำ นึกว่าเล่นๆ เอาซะท้องเลย
อะไรๆ ก็กู

arena

ก็จินตนาการกันไปมีแต่ในมังงะ
ชีวิตจริงมีไหมหน๊อ

Jakkawan

wazzup25

โฮะ นึกว่าจะลักหลับสำเร็จ มาลุ้นกันว่าพระเอกจะใช้ไม้ไหนขู่น้านะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

13igboss

อย่างนี้น่าจะโดนต้องปิดปากซะแล้ว...เอาดุ้นปิดปากเลย555

ZELOVE

ฮ้า สมภารจะกินไก่วัดเองซะแล้ว ระวังจะติดใจนะ

siwapol55

ไอหนุ่มนี้ ทำอะไรไม่เกรงใจน้าตัวเองเลย
แบบนี้ตอนจบคุณน้า คงได้ท้องชัวร์
ขอบคุณมากครับ
น้าท้องจริงด้วย แต่แต่งงานกันแบบนี้ ไม่มีใคiทักท้วงเลยหลอ ?

kipkipju kisdsada

น้าเค้าขุดหลุมล่อเราอยู่ ทำเป็นโวยวาย ให้เรายอมเป็นทาสสวาทของนาง แล้วทุกอย่างจะเป็นความลับแน่ๆ
edit>>>จัดสดๆแบบนี้ ต้องต่อแขนต่อขากันยาวๆไป จากลูกแม่กลายเป็นน้องเขยซะงั้น

supasit jaojaronepanich

ntsystem

มันคือกับดัก

ไอ้หลานตกเป็นทาสเยสของคุณน้าแล้วละบอกเลย
ความหื่นเป็นเหตุ ใช้หัวล่างคิดก็เป็นงี้

แต่เรื่องนี้บอกเลยว่าคุ้มค่า  ::Thankyou::

chipee62

นักเขียนคนนี้ลายเส่นอ่านง่ายสบายตา ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันครับ