ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 5

เริ่มโดย เจตภูติ, ธันวาคม 30, 2020, 03:21:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

arsenyo

จะรอดไหมเนี่ย เจออดีตแฟนกลายเป็นนายใหญ่มาเฟียซะแล้ว

Booknodie

naris1423

เจษไม่น่าประมาท แทนที่จะมาจัดการเขา กลับมาให้เขาจัดการแทน งานนี้จะรอดไหม

Birdza

TempZ

กลายเป็นอาจารย์ไปซะแล้ว ท่าทางน่าจะเจอคู่กรณีพอดี

ชายชรา

ยิ่งอ่านยิ่งลุ้นยิ่งน่าติดตามเนื้อเรื่องน่่่่่่าสนใจมากเป็นกำลังใจให้ครับ

x99

ตัวละครออกครบแล้ว อาจารย์ตั้งจัดให้หายแค้นนะ แนวนี้เดายากว่าจะจบยังไง

LenGz

พระเอกเราเจอแต่อะไรหนักๆทั้งนั้นเลย เมียเก่าก็ร้ายเอาเรื่องนะเนี่ย

bbkja555

เริ่มการแก้แค้นแล้วใช่มั้ยแบบนี้

oay02

เจษฎาเจอแต่อะไรหนักๆทั้งนั้นเลย ขอเอาใจช่วยให้สามารถแก้แค้นไดัสำเร็จครับ

Denzaa

astaroz

ตัวร้ายหลัก เป็นผู้หญิง แปลกใหม่ดีครับ 55

prem aree

ของดีลุงให้มานะเนี่ย จัดมาเต็มตัวจะแค่ปรับลุคได้ไง

tarnmbg

บุกเดี่ยวไม่กลัวตายเลยนะเจษ ว่าแต่จะจัดการจ๋าได้ยังไง ลุ้นๆ