ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 5

เริ่มโดย เจตภูติ, ธันวาคม 30, 2020, 03:21:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

notbaby007

สวัสดี​ปีใหม่​นะค่ะติดตามผลงานตลอด
ปีหน้าก็ยังคนติดตามต่อไปรีบๆเอาตอนใหม่มาลงด้วยนะครับ   ส่วน​พระเอกของเราจะรอดไหมเหละนี้

Rrrrop

keng7799

สวัสดีปีใหม่ครับ

อ่านมาถึงตอนนี้ ยังไม่เห็นว่าเจษ จะเอาตัวรอดออกไปจากรังของจ๋าได้อย่างไรเลย หรือว่าพ่อค้าก๋วยเตี๋ยวจะมาช่วย ก็ไม่น่าใช่ สกิล ยังห่างจากพวกนักเลงกับนักมวยอีกเยอะ  

รออ่านตอนต่อไปในปีหน้าแล้วกัน เนาะ

santosan

::JubuJubu::ยิ่งอ่านยิ่งน่าติดตาม อยากมีนายหญิงแบบนี้มั่งจัง เสียวแน่นอน

Syusuke

kpnttn

พี่พระเอกถึงขั้นหนังเหนียวยิงไม่เข้าเลยเหรอ แต่ก็ยังโดนซ้อมจนทรุดได้สินะ

ส่วนเจ๊ณัฐฐานี่ ท่าทางกำนันจะไม่ได้เรื่องเลยสินะ

Coleman

kk07

Boran Mark

พระเอกเราจะได้ชำระแค้นหรือปล่าว ดูแล้วเธอไม่ใช่เล่นๆ น่าจะเป็นถึงเจ้าแม่เลย

Lucitor

เสร็จง่ายๆเลยรึ มันต้องมีเงี่ยนงำอีกแน่

sakda silakhom

มาคนเดียวบุกรังโจร ไม่ใช่ในหนังน่ะ

jackkie

ขอบคุณ​ครับ​ผู้​เเต่ง​สนุกดี​ นานๆจนลืมตัว​ละ​คร บ้างครับ

♤judas♤

สวัสดรปีใหม่นะครับ..รอดจากการโดนยิงเพราะของที่ลุงสักไว้ให้แท้ๆเลย พอเจอคนตามหายังไม่ทันได้ทำไร้ลนก็โดน้ล่นงานก่อนเสียแล้วๆจะรอดกลับไปยังไง

Channarong Saekow

เจษฎาเจอของจริง 4 รุมหนึ่ง หลับสบายอุราเลยงานนี้

sewacipher

จ๋าน่าจะมีความหบังกับเจษบ้าง ไม่งั้นคงไม่รอด ยกเว้นเจษจะมีของดี