ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 10 (พี่คนสวย)

เริ่มโดย Farewell, ธันวาคม 30, 2020, 06:10:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phithan

เป้ต้องขอบคุณแม่วิภาแล้ว วางแผนสอนให้อย่างดี น่าได้ลูกสะใภ้แน่คราวนี้

thaiman1986

แม่วิภาไม่ธรรมดาเเน๊าะ แอบวางยาหวังผลประโยชน์นี่นา แป้งและเป้โดนยาทั้งคู่  แป้งจะรอดไหม  มันแน่นะสาวเลสเจอของใหญ่ ยาว แถมยังเอาได้ตลอดอีก 5555

densanova

สงสัยจะได้ลูกสะใภ้แล้วละครับคุณแม่

piggy111

หายไปนานเลยครับคิดว่าไม่เขียนต่อเสียแล้ว แฝ้ารอติดตามผลงานอยู่นะครับ

[Alt]air

เข้าทางคุณแม่วิภาเลย แต่ขนาดโดนไป 3 เม็ดแล้ว พี่แป้งยังจะไม่กินน้องเป้หรอ ใจแข็งอะไรขนาดนั้น

shiiba

งานนี้ขอให้แผนคุณแม่สำเร็จทีนะ แป้งได้เป็นลูกสะใภ้แน่ๆ อิอิ

aod123

DNF MAN

rstyx

หายไปนานเลยครับ รอตอนต่อไปอยู่ ว่าจะได้จัดแป้งรึเปล่า

7878

ต้องย้อนไปอ่านตอนเก่าเลย
นานมากเลย จนนึกว่า จะไม่เขียนต่อแล้ว

งานนี้ วิน วิน วิน ทั้งสามคน

freedom

หายไปนาน ได้อ่านก่อนจบปีนี้ก็ถือว่าสางท้ายปีทีเดียว

Sopun Jeekkee

เอาใจช่วยคุณพี่ ให้ทนต่อยา อย่าเพิ่งตบะแตก เพราะอุตส่าห์ เป็นเลสมานาน