ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 10 (พี่คนสวย)

เริ่มโดย Farewell, ธันวาคม 30, 2020, 06:10:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ALUTB01 .

มีคนมาแชร์ควยกับคุณแม่อีกคนแล้วสิงานนี้

hanasung

ความคิดเดียวกับวิเลย อยากให้เป้มีอะไรกับแป้ง น่าจะสุขสันต์กว่าล่ะ

D4rthvader

น่าจะได้แป้งอีกคนแน่ๆ ก่อนจะได้ลุยแฟนสุดที่รัก .

Ezio Auditore

หายไปนานเลยนะครับ ได้แต่เข้ามารอว่าเมื่อไรจะอัพ คิดว่าหยุดไปแล้วซะอีก ดีใจจัง นี้ยังไม่ได้อ่านเนื้อเรื่องตอน 10 เลยรีบเข้ามาตอบก่อน ขอบคุณมากครับที่ไม่ทิ้งผลงาน

1819

หายไปนานเลยครับนึกว่าจะลืมกลับมาเขียนต่อแล้ว มาลงบ่อยๆนะครับ
เป็นการเล่าเรื่องที่จิตนาการได้ละเอียดดีมากครับ 
คร่าวนี้เป้จะได้เรียนรู้จากแป้งสาวเลส ไปแบบไหน แล้ว  แป้งถ้ารู้ความสัมพันธ์ ของเป้ กับ วิ จะเดินหน้ารับได้ หรือ ถอยออกมา  เดาใจสาวเลส ไม่ได้เลย
edit
โอ๊ยดุเดือดเลือดพล่าน จัดกันโบ๊ะบ๊ะ  วิทนได้ไง   รีบๆปลดปล่อยพลังเมื่อวัยรุ่นไวๆนะครับ  รั้งเป้ไว้ให้ได้
ปล.fc. วิภา อย่างเหนียวแน่น แต่ก็เคลิ้มไปกับแป้ง
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Pongsathorn Weerahong

ได้ฝึกปรือฝีมือกับเพื่อนแม่ อย่าทำให้เสียชื่อลูกแม่วิภานะ

toy5599

akine

Hunter Saiya

จรัญ บุญชู

จัดการแป้งไปเลยครับ...คุณแม่ก็เป็นใจด้วย...แป้งจะได้เลิกชอบผู้หญิงเสียที

poraset

ของขวัญปีใหม่พอดีเลย ว่าแต่คุณแม่วางแผนไว้อย่างดิบดีเลยสิเนี่ย

summersale

หสงานให้ลูกชายอยู่เรื่อยเลยนะคุณแม่