ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงชัยกับแหวนแห่งราคะ ตอนที่ 45

เริ่มโดย mrt006, มกราคม 02, 2021, 09:55:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mrt006

วันนี้ไปกินข้าวกับกลุ่มเพื่อนอ้วนอีก พี่เมียหลวงคนที่เจ็ดก็ไปด้วย ดื่มกินกันเฮฮา เพื่อนๆอ้วนเริ่มไม่เกร็งแล้วแซวเรื่องเมียมากตลอด พี่นายหน้าเสียไปนิดเพราะน้องแกก็หนึ่งในที่พวกมันแซว   ไอ้เราก็ได้แต่เขิลล่ะสิ อ๊ายๆอาย ต้องหันไปจีบเด็กเสริฟแทน พอทั้งกลุ่มเริ่มเมาผมสังเกตุเห็นคนเดินผ่านมองมาแปลกๆ หลายครั้ง ด้วยความเมาน้อยๆจะสั่งอ่านใจไปสั่งตรวจสอบ แทน
=ตรวจสอบ=
นาย สุดเขต สันพาย อายุ33 อยู่บ้านเลขที่ 68ม.7ต.บ้านสัก อ.เมือง จ.นครคีรี  อาชีพมือปืนรับจ้าง เคยต้องโทษสามครั้ง อยู่ในหมายจับเลขที่ xxxxxx เกิดวันที่...............รายละเอียดยาวเบื๊อย
หืม มือปืน มือเอื้อมไปหยิบขวดโซดา ตาชำเลืองดูไอ้มือปืน มันเดินปรี่เข้ามาเอื้อมมือไปข้างหลัง ชักปืนมา
โพละ  ไอ้มือปืนหน้าผากแหกหลับกลางอากาศ  เพื่อนๆอ้วนแตกฮือ เห้ย ปืน พลขับไอ้มือปืน เบิ้ลรถมอเตอร์ไซค์หนีไป  พวกคนขับรถคนคุ้มกันนั่งอยู่อีกโต๊ะเพิ่งจะรู้สึกตัว   พี่นายหยิบโทรศัพท์โทรแจ้งตำรวจ แป๊บเดียวตำรวจมาเต็มร้าน ทีเวลาร้านกูมึงมาตอนจบเรื่องแล้วทุกที ผมขอตัวกลับไปก่อนให้พี่นายออกหน้าแทน ดึงพี่นายไปกระซิบเลิกคบพวกนี้เหอะนะ พวกเพื่อนอ้วนขอบคุณกันยกใหญ่ไม่อย่างนั้นคงมีใครตายสักคน
อีกวันอ้วนโทรมาบอกพวกเพื่อนอยากขอบคุณแต่ไม่กล้าให้ตัง ผมบอกไม่เป็นไรหรอกแต่อ้วนให้ห่างๆพวกนี้ไว้หน่อย วันหน้าอาจโดนลูกหลงได้ เรื่องนี้มันไม่ใช่น้อยๆแล้วนะ  พอตอนเย็นน้องฝนกลับมาบ้าน บอกเพื่อนพี่อ้วนมาซื้อของที่ร้านไปคนละหลายแสนเลย ให้ตังทางอ้อมสินะ เอาที่สบายใจ
ที่สำคัญตรวจสอบใช้กับคนได้ ขอบคุณความเมา

ผ่านไปอีกสองวัน อ้วนถูกจับ น่าจะถูกใส่ความเพราะตำรวจค้นเจอแค่สิบเม็ด มันบอกแล้วไม่เคยเสพไม่เคยส่งเอง แต่ทางตำรวจขยายผลมาค้นบ้าน เปิดเซฟมันเงินสดสิบกว่าล้านทองพระเครื่องอะไรเต็ม เงินมีที่มาหรือเปล่าไม่รู้แต่ที่แน่ๆโดนอายัดไว้ รวมทั้งบ้านด้วย  น้องอร น้องจิน ผมโดนเรียกไปสอบด้วย ผมกับอรไม่มีปัญหา แต่กับน้องจิน อ้วนมันเซ็นยกร้านเกมส์ให้ น่าจะโดนอายัดไปด้วย น้องจินร้องไห้ตลอด ตาบวมฉึ่ง
อ้วนมันกระซิบบอกฝากจิน แล้วให้ผมไปเก็บของที่คอนโดที่เช่าไว้เป็นชื่ออรในเซฟมีของเก็บไว้ด้วยรหัสอยู่ที่อัฐิแม่มัน ย้อนจากหลังมาหน้าลบหนึ่งลบสองลบสามลบสี่ ผมนั่งงงอยู่พักเลยอะไรย้อนๆเห้อ จบม.สามก็งี้ คุยกับหนูนาถึงกระจ่าง ผมช่วยน้องอรกับน้องจินเก็บของย้ายไปอยู่ที่ร้านขายของเก่า พอดีมีสองห้อง ขาดเครื่องไฟฟ้า เครื่องครัวนิดหน่อย ตามคนมายกย้ายไป ครึ่งวันเรียบร้อยแล้ว
ได้เวลาเล่นเป็นเจมส์ชัย009แล้ว ผมขับรถวนไปมาแวะซื้อกาแฟขับไปอีกนิดแวะซื้อขนมขับไปอีกหน่อยแวะนวดเท้าอีกหนึ่งชั่วโมง ออกมายังแวะซื้อเป็ดย่าง ขับวนจนแน่ใจ จึงเลี้ยวไปวัดที่เก็บอัฐิพี่สาย ใช้โทรศัพท์ถ่ายรูปมา ไหว้พี่สายแล้วขับไปคอนโดที่อ้วนบอกไว้ เออว่ะไม่มีกุญแจ แลกบัตรแล้วขึ้นไปห้องที่อ้วนบอกหน้าห้องเป็นแบบกดเลข จัดไปอ้วนมันบอกมาหมดแล้ว พอเข้าไปเจอเซฟสูงเท่าตัวผม เปิดได้ง่ายๆข้างในเงินแบ้งค์พันอัดแน่น ใช้ตรวจสอบมีอยู่เจ็ดสิบล้าน
ก้อกๆๆ หืมกูวนขนาดนั้นยังมีคนตามมาได้อีก
เหรอ ผมเอามือแตะตู้เซฟ  วูบ หายไปทั้งเซฟ
ผมเดินไปเปิดประตู
"หยุดอย่าขยับ ยกมือขึ้น" ตำรวจสามคนกรูกันเข้ามา" ไหนของเอามาซะดีๆ"กูยกมืออยู่นี่ไง
"ของอะไรครับ"
"ของที่มาเอาในห้องนี้ไง"
"ผมยกมืออยู่ พี่ค้นตัวดูสิครับ"มันมาค้นตัว ลูบๆคลำๆ ล้วงปลิ้นกระเป๋าทุกใบ
"สารภาพมาว่ามาทำไม"
"อ้วนใช้มาดูห้องแล้วจ่ายค่าน้ำค่าไฟ ห้องนี้มันใช้นัดเด็กไว้กกกัน"แค่นี้คงเข้าใจกันนะ อีกสองคนค้นรอบห้อง พลิกยกส่อง เอาที่มึงสบายใจ ของอยู่ในแหวนกูเว้ย
"พี่จะตั้งข้อหาไหมครับ หรือจะให้ผมเข้าพบผู้กำกับร้องเรียนอะไรสักนิดหน่อย"พูดแค่นี้พวกมันทำหน้าเลิ่กลั่ก นั่นแน่นายไม่ได้สั่ง มากันเองช่ายหมายล่า มึงคือโจรปล้นโจรดีๆนี่เอง
สรุป ผมกลับบ้าน  แจ้งสาวๆวันนี้นอนที่ร้านขายของเก่า เห้อ ไม่เอาต่อไปเรียกร้านน้องฝนดีกว่านะ
วันนี้นอนร้านน้องฝน ปลอบขวัญน้องอรก็ไม่ได้ไอ้สิทธมันนอนด้วยเลยต้องปลอบน้องจินแทนของมันเคยๆกัน แค่มองตาน้องจินถลาตามลงมานอนด้วยแล้ว จัดไปอย่าให้เสียสองน้ำสมใจอยาก ค่อยย่องกลับขึ้นไปนอน สักพักน้องอรลงมาแทนเค้าไปแปะมือกันใช่ไหมนั่น มามาป๋าจัดให้ ด้วยความจำใจจัดไปอีกสอง น้องอรจึงเดินกลับไปนอนเฝ้าลูกได้  เดี๋ยวสั่งเจาะประตูสองตึกทั้งชั้นบนและชั้นล่างจะได้เดินไปมาหากันได้ น้องอ้อนจะได้เจอน้องอรง่ายๆ

เริ่มโดนคุกคามอีกแล้ว มันขับรถมาวนมาเบิ้ลรบกวน แต่ผมมีกล้องทั้งในร้านและนอกร้าน ยามกะละสองคนทั้งสองที่ แถมมีสีเขียวนอนเฝ้า พวกนั้นเลยทำอะไรไม่ได้มาก

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

birdramon2

หาเวลา จัด น้องอ้อนด้วยอย่าให้รอนาน เด็กมัันอยากลอง

au2000

เริ่มจะดุเดือด แต่พระเอกเก่งน่าจะผ่านได้

sirasit khamsom

ป๋าชัยต้องเอาคืนหล่ะงานนี้ปบ่อยไปไม่ได้เรื่องแน่ๆ เสียเหลี่ยมชาติเสือหมด

rongler

plkboy

boonboogonz

633sqd

ป๋าเก็บเมียขาใหญ่เลย เดี๋ยวมันก็เลิกยุ่งเองแหละ ใครจะใหญ่กว่าเมียเนอะป๋า ::Grimace:: ::Horror::

tem19991

boon66

ป๋าชัยสุดเจ๋ง

น่าสมัครเป็นนายก. หรือรัฐมนตรีกระทรวงพานิช

แก้ปัญหาได้หมด. ไม่ต้องกู้ใครที่ไหนด้วยอะ

boon66

ป๋าชัยสุดเจ๋ง

น่าสมัครเป็นนายก. หรือรัฐมนตรีกระทรวงพานิช

แก้ปัญหาได้หมด. ไม่ต้องกู้ใครที่ไหนด้วยอะ

Peelly

อย่างนี้มันต้องได้เวลาเอาคืนให้สาสม บังอาจมากวนใจป๋าชัยได้

panamp

toy5599