ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ของขวัญ (เรื่องสั้น)

เริ่มโดย twintower, มกราคม 03, 2021, 11:53:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Blvp

โต๊ะช่างอีกโต๊ะเป็นผู้หญิงซะด้วย ส่งข้อความตามกันมาเลยดิ

banuras28

rewind99

micky

ส่งข้อความว่าขอต่อได้ไหมครับ

633sqd

พี่นางกับป่านรู้จักแน่เลย เตรียมโดนรุมเลย 

Pento

xxocco

เทรนด์ปัจจุบันช่างตัดผมเซ็กส์ซี่

nilnil

เดาไม่ถูกหรอกค่า เดามาหลายเรื่องแล้ว

ryu

ผมก็ชอบให้ช่างแคะขี้หูให้เหมือนกัน เดี๋ยวนี้หายากแล้วที่จะมีร้านทำให้ครับ

ntz2rm

::Reader:: จะตอบกลับไปว่าอย่างไงน้า

Aerials

เรื่องสั้นก็สนุกน่าติดตามจริงๆครับอ่านได้ยาวๆไม่มีเบื่อ

sakdi Ontong

เรื่องดีมาก เสียดายอย่างเดียวไม่มีรูปสาวให้จิ้นเลย ถ้ามีจะดีมากครับ

swbkk

อ้าว   เรื่องง่ายๆ FWB หรือ one night stand จะกลายเป็นเรื่องยากมีสมการซ้ำซ้อนขึ้นมาซะล่ะมั้ง  ลุ้นช่วยพระเอกของเราหน่อย......

**ต้องเข้ามาขอเม้นต์เพิ่มเติม- เยี่ยมมากครับ  หลอกกระทั่งคนอ่านแน่ะ หักมุมได้สุดๆเลย นึกไม่ถึง เสียดายน่าจะมีต่อ ป่านมาสนุกด้วยก็ดีน่ะซิ 5 5 5

DrHanaBKK

ได้ของขวัญเป็นกระดังงาลนไฟ

Manoptana

ต่างฝ่ายต่างใช้ชีวิตของตัวเองอย่างมีความสุข มีความลับกันบ้างก็ไม่แปลก จุดใต้ตำตอหารือเปล่า