ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 12.5 : เกมรัก...เกมร้อน

เริ่มโดย nato87, มกราคม 04, 2021, 04:16:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณว่าในบรรดานางเอกทั้ง 12 คน ใครที่คุณคิดว่า 'ซื่อ ใส ไร้เดียงสา อ่อนต่อโลก' มากที่สุดครับ

ใบเฟิร์น - เนตรชนก
โดนัท - ณิชา
พิมมี่ - พิมพาภรณ์
นาถ - นาถลดา
ยัยอุ๊ - หทัยรัตน์
หมอพลอย - พลอยพรรณ
อีฟ - อรัญญา
หมวย - เดือนดารา
ทราย - ฉัตรพร
ครูเบสท์ - ภัคจิรา
แนนนี่ - นริศรา
ลูกขวัญ - ภาสินี

Himajin

Pra-in

Narakja Naka

ลีลาเร้าใจขนาดนี้ น้องทรายคงติดลุงงอมแงมแหงๆ

tulatula

ท่านเท้าเค้าบอกแล้วว่าล้อเล่นไม่ใช่หรอครับ ไม่ต้องครบสามรูก็แก้เคล็ดได้ปะ

makcloud44

หมดแรงเหรอ? ก็เสร็จสิ ลุงพลเล็งตูดตอนหมดแรงนี่แหละ จะได้ไม่มีแรงต่อต้าน

Kingmar

ต้องลอกลีลาลุงไปใช้บ้างแล้วละ ลีลาดีเหลือเกิน 

holovelove

ถึงตอนนี้ว่สได้ตูดน้องทรายแน่ๆ  แต่ผู้แต่งว่าอด  ไงผมว่าต้องได้แน่ๆแต่จะตอนไหนดท่านั้นเอง
เหงาๆ

13igboss

ลุงพลเล่นน้องทรายซะคุ้มเลย ประตูหลังจะรอดมั้ยเนี่ย

optiplex

ลุงพลคงจัดประตูหลังน้องทรายแน่เลยไม่น่ารอด

room99

ลุงพล ล่อตูดเด็กสาวไปกี่คนล่ะ เปิดซิงทั้งหีทั้งตูดเลย

อัศวิน รัตนแก้ว

น้องทรายรับทราบความแซ่บลุงพลแล้ว อยากให้ถึงครูเบสเร็วๆ. แต่ถ้าหมอพลอยรู้สงสัยบ้านแตก แต่แนะนำว่าผัวที่ดีต้องเอาให้อยู่ จับแซนด์วิชเลย จะมีไหมน้อฉากนี้. 

Taizen

ถ้าลุงพลบอกแต่แรกว่าเก่ง น้องทรายจะทำยังไงน้า

kupong

jackkie

น้อง​ทราย​สี​เพลิง​คงสนุกสนาน​ร่าเริง​เหมือน​คนบ้า​กับลุง​พล​ อีกนาน​ขอบคุณ​ครับ​ผู้​เเต่ง​สนุกดี​ลุ้น​ประตู​หลัง​น้อง​ทราย​ครับ