ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Torotaro] Panchira Sign เพื่อนสาวสายโชว์ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 06, 2021, 07:13:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร
2. ให้เม้นท์อย่างมีคุณภาพเป็นเรื่องเป็นราว ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
3.ห้ามเม้นท์เลอะเทอะ เพ้อเจ้อเรื่อยเปื่อย
คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

1-5

6-10

**คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ืns52800189

ยากโชว์แต่ก็กลัวที่จะโดนเอา
เหมือนคนสมัยนี้เลย
สุดท้ายยังไงกะต้องโดน....

กลายเป็นจุดไฟราคะให้แฟนซะงั้น

kenata

แกล้ง โชว์ เฉพาะช่วงที่พระเอก อยู่แถวๆ นั้น สินะ เพื่อให้ พระเอก หึง สินะ

edit : เสนอมา ก็ต้องจัดเต็มให้ สว่างคาตา เลยสิ

::Oops::

phatsa

นางเรียกร้องความสนใจจากพระเอกขนาดนี้..ไม่เอาก็เกินไปแล้วมั้ง

Edit : ในเมื่อเป็นแบบนี้แล้วก็จัดให้หนัก จัดทุกสถานที่ไปเลย

mafioso

คงได้จบที่กิจกรรมกลางแจ้งแน่ๆ

edit ถ้ามีภาคสองคู่นี้มีหวังได้ลงคลิป

nowhereman

ทีแรกทำโชว์ไม่อาย แต่พระเอก(หรือเปล่า)จะจัดหนักทำเขิน ตอนจบเดาไม่น่ายาก น้ำแตก คบกันยาวหลัง แสดงอารมณ์ความรู้สึกที่เก็บกดไว้

ไม่ผิดจากที่คาดไว้เท่าไหร่ แต่ไหงนางเอกกลายเป็นติดเซ็ก ชอบโชว์แบบส่วนตัวแทน555

xtazy

ที่อยากให้เห็นก็เพราะอยากให้ทำ ต้องโกรธสินะถึงกล้าทำ

ไม่ใช่แค่โชว์แล้ว เพิ่มเป็นช่วยด้วย ปลุกแต่กลางวัน เย็นๆคงระเบิด

ipor

อ้าวววววววตอนโชว์ให้คนอื่นดูไม่อาย แต่พอเพื่อนคนนี้กลับอาย แบบนี้นายต้องแทงให้รู้ไปเลยว่า ฉันต้องได้ดูคนเดียวเท่านั้น ตอนจบคงคบกันต่อแหละ

หนักกว่าเดิมอีก งานนี้มีนอกสถานที่แน่นอน

nuunung

ออกอากานอายอย่างเห็นได้ชัดเลย พระเอกจากอายๆก็อารมขึ้น แบบนี้ เสร็จแน่ๆแม่สาวสวย

ตอนแรกแค่โชว์ ตอนนี้ ไม่โชว์อย่างเดียวละ เปิดอีกด้านเลยนะ

Raymond

จริง ๆ น้องเขาก็โชว์แกนั่นแหละ ซื่อบื้อ เอา ๆ ซะที

ในที่สุดก็ลงเอย ว่าแต่เพื่อนที่แอบดูไม่ย้อนกลับมาดูหนังสดกันบ้างเหรอไง

sutee seechart

จริงๆก็อยากโดนพระเอกนั่นแหละ ไม่ได้อยากโชว์คนอื่นหรอก
อ่อยขนาดนี้ ต้องจัดหนักแน่ๆ

อ้าว สรุปหนักกว่าเดิม งานนี้มึงน้ำหมดตัวแน่พระเอก

MooOon

อ่านไปเเล้ว ทำไมรู้สึก นางเอกเเค่ต้องการเรียกร้องความสนใจจากพระเอกหว่า

เพียงเเต่การทำเเบบนี้ไปเรื่อยๆก็อย่างที่พระเอกบอก มันจะมีสักวันที่นางเอกต้อง

โดนคนอืน ข่มขืนเเน่ๆ เเต่ดูจากช่วงเเรกคงเสร็จพระเอกก่อนละมั้ง หลังจากนั้น

นางคงไม่ทำอะไรเเบบ อ่อยผู้ชายอีกเเล้วละมั้ง เดาเอา น่าจะตบกัน

-------------------------------------------------------------------

ตอนจบ น่ารักดีนะ จากที่จบเรื่องนึง ดันมีปัญหา ใหม่มา คือนางเอกเซ็กจัดสินะ

ดูๆไปนางชอบเป็นฝ่ายโดนกระทำอีกด้วย 555+ เเต่เอาจริงๆนางเอกรื่องนี้น่ารักห

ดีทั้งตอนก่อนเเละหลังโดนพระเอกจัด ชอบนิสัยเเบบนี้

nagatobimaru

มาแบบนี้ แก้นิสัยเพื่อนได้แน่นอนครับ อายแน่ๆ
เล่นมาเรียกร้องความสนใจขนาดนี้ พระเอกเข้าดาร์คโหมดแล้ว ไม่น่ารอด

---------------------------------------

พระเอกไปเปิดเซ็กส์ใหมดของสาวเจ้าเสียแล้ว
งานนี้ำ เหนื่อยหน่อยนะครับ แต่ว่าได้แฟนสวยเซ็กส์จัดขนาดนี้ ดีสุดแล้วละ

mspeed

สรุปว่าทำเป็นแก่นแก้ว แต่ที่จริงยังไม่เคยมีประสบการณ์ล่ะสินะ

อิๆ กลายเป็นสาวติดดุ้นไปซะแล้วนะครับ

Leolaz1141

เหมือนเรียกร้องความสนใจจากพระเอกนะครับ น่าจะจบ Happy ธรรมดานะครับ

จบดีนะครับนางเอกสายซึน