ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 6

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มกราคม 06, 2021, 10:43:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

testman

ตอนอ่านมุมที่นายโทนเล่า พี่หมิวนี่ดูเป็นผู้หญิงเก่งมาก

พอมาอ่านมุมหมิวเล่า ต่างกับที่โทนเห็นลิบเลย ดูเป็นคนแข็งนอกอ่อนในเหมือนโทนมาก ๆ

Slave

พี่แมนเก่งจัง... มองอะไรขาดไปหมดเลยอ่ะ

delealpi

เจอน้องโทน ไปไม่เป็นซะงั้น หมดกันสาวมั่น...

Paradise

พี่หมิว สาวมั่นเสียอาการซะแล้ว ฮิ้ววววว

acropobia899

เล่าจากมุมมองของพี่หมิว ก็สนุกไปอีกแบบครับ

ได้เห็นตัวละครได้มุมที่ต่างออกไป และรู้จักตัวละครมากขึ้นไปอีก

readder

เป็นพี่ที่ดีอะไรอย่างนี้

Ke2l3e2oS

พี่แมนอ่านเกมส์ขาดเลยวุ้ย

lucipher666a

ชอบจังครับมาดูจากมุมของนางพญาหมิว

Tik K.

พี่แมนนี้รู้จักน้องสาวตัวเองดีนะ อะไรไม่ดีก็เตือนตลอดเลย รักกันดีนะครับ

Raymond

ผมก็เคยเป็นแหละพี่หมิว ชอบเขานะ ชอบมาก ๆ ๆ ๆ แต่ท่าเยอะ ไม่ยอมคุย หาข้ออ้างให้ตัวเอง ผลัดไปก่อน สุดท้ายโดนไอ้แว่นหน้าจืดเพื่อนผมเองจีบไปเป็นแฟนเฉย

กรี๊ดดดดด ตอนจบ นี่เดอะบอดี้การ์ดชัด ๆ

weeraj

ทำไมพี่แมนแกแมนสมชื่อจริงๆบอกเลย

spty24

ดูเหมือนตอนแรกกับตอนปัจจุบันจะขัดๆกันนะครับ55555 พี่แมนก็พยายามจะช่วยแหละ คอยหาโอกาสให้

rongler

แล้วยังงี้เมื่อไรจะได้คุยละ

noknoi13

พี่แมน นี่ทั้งดูคนออกและสอนคนได้เก่ง ทำตัวดีๆนะนายโทน ให้พี่เขาเอ็นดูไว้ อนาคตอาจสบาย

harajugo

คุยกันน้อยแบบนี้ เมื่อไหร่จะได้สนิทกันสักทีเนี่ย ลุ้นตาม