ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 6

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มกราคม 06, 2021, 10:43:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

italy77

แหม่เป็นผม ถ้ามีคนสวยๆมาอยู่ใกล้ๆ มันก็คงเกร็งๆจนทำอะไรไม่ถูกเหมือนกันแหละครับ

GU Koy

พี่หมิวจะง้อโทนเป็นมั้ยเนี่ย

Chere Mat

พี่แมนเก่งอ่ะ  ::Crying:: ::Crying:: มันต้องจัดหนักให้น้องแล้ว

n_neng

พยายามอีกนิด  เดวนายโทนก้อกล้าคุยด้วยแล้ว  มั่นใจได้

Eldy CR

เรื่องนี้อ่านแล้วเหมือผมชอบอยากสอดรู้เรื่องของชาวบ้านมากยังไงไม 55555

MirrorAce

ผมกลายเป็น fcพี่แมนแล้วครับ หวังว่าจะมีเรื่องพี่แมนให้อ่านบ้างนะครับ

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: pliwds เมื่อ มกราคม 08, 2021, 12:26:25 ก่อนเที่ยง
ไปจีบแฟนเค้าไว้จะคุยอี๋อ๋อด้วยก็ลำบากใจ ... แก้ตัวให้แล้วนะเทพ

เจ๊ก็ฟอร์มจัดจนจะเสียเรื่อง เอาแบบพี่แมนล๊อคคอแล้วค่อยคุยก็ดีนะ

อ่านจบแล้ว รู้สึกว่า อยากอ่านต่อ มาไวๆเลยนะคร๊าบบ
เจ๊หมิวถ้ายัง ego สูงแบบนี้ระวังทุกอย่างจะสายไปนะครับ
Edit:เรียบร้อยแล้วเจ๊หมิวชอบเทพโทนเข้าให้แล้ว

boy2516

เป็นพี่ชายที่เข้าใจน้องตัวเองมาก

mrgreen

ย้อนไปอ่านเกะสอดคล้องกันดีแต่รู้สึกพี่หมิวอ่อนไหวจัง

civil2

เอาแล้วพี่หมิว ทำไงล่ะทีนี้ จะได้เจอกันอีกไหมนี่....

เอ้อ ได้เจอสินะครับ

อ่านในมุมนี้ พี่หมิวมีความน่ารักในตัสเยอะมาก ผิดกับลุคโหดๆ นิ่งๆ เท่ๆที่นายโทนสร้างไว้นิดหน่อย

ตะวันแดง

อ่านไป เบา ๆ ครับโทน..มีความผิดที่ไปกิ๊กกับแฟนหมิวแถมยังรู้ว่าระดับฐานะที่ตนเองเป็นอยู่เป็นไง...นับว่าเจียมตัวดีแท้
.
.
.
พี่แมนนึ่อ่านจากทุกช็อตเลยแฮะ รู้ทุกครั้งว่าจะเป็นไง ประมาณนี้นเลย

miru_mishi

จะว่าไป นายโทนของเรานี่ วาสนาดีแท้ ได้รู้จักกับสาวสวยๆเพียบเลย

Asujimaster

แอบชอบโทนตั้งแต่แรก  แต่ฟอร์มขัดใช่มั้ยแบบนี้

Angel_p

โดนพี่แมนกดดันอย่างงี้ เจ๊หมิวจะใช้วิธีไหนละเนี่ย 55+

AssSin01

จริงๆที่จับโทนปล้ำนี่เพราะมีใจมานานแล้วสินะครับ  ::DookDig::