ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฉัน เธอ และ เขา เวอร์ชั่นโทน [ อ่ะ อีกสักตอน ด้วยความเต็มใจ ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 08, 2021, 11:42:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ttum1188

นายโทน ณ ตอนนั้นน่าจะยังไม่มีความมั่นใจในตัวเองซักเท่าไหร่เมื่อต้องกับคนที่มีบุคลิกดูดีมีสง่า

wutthigai

tungbts

myfino262903

นี่แหละครับความหลังที่มันอัดอั้น บางครั้งอ่านไปแล้วเรากลับรูู้สึกขาดอะไรไป ก้อคงเป็นเบื่องหลังของตัวระครนี้แหละมั้งครับ อย่างพี่หมิว พี่เตย และนายโทนเอง ต่างก้อคงความในใจที่อยากจะพูด แต่ไม่รู้เริ่มแบบไหน และเล่าให้ใครฟัง ครั้งแรกๆที่อ่านร้านเกะ ผมยังคิดเลยนะว่า เทพโทนเขียนออกมาทำไหมมันคล้ายช่วงที่ตัวเราเรียน วท.เทคฯนักว่ะ อ่านแล้วอยากเขียนเล่าประสบการณ์บ้างจัง แต่จนร้านเกะมาถึง 40 กว่าแหละ ยังไม่กล้าเขียนเลย เพราะไม่รู้จะเริ่มจากตอนไหน งั้นผมขอนั่งอยู่ในร้านเล่ารอให้เทพโทน เล่าให้ผมฟังก่อนดีกว่าเนอะ

Tik K.

คนที่โตกว่าเขาจะมองเราอีกแบบหนึ่ง ส่วนเราก็จะมองเขาอีกแบบหนึ่ง แต่พี่แมนก็มองขาด มองทะลุไปถึง การเป็นอยู่การใช้ชีวิต มองขาดมาก ปต่การไปกอนข้าวครั้งนร้ขอให้ไปได้ด้วยดีนะ 😁😁😁😁

NNGGOO

game14974

singkanong

โอยยพี่แมนไม่ธรรมดาเลยเทพโทนโดนสืบเสาะหาประวัติมาจนได้อย่าว่าคนวัวสันหลังหาะอะไรก็กลัวไว้ก่อนเจือกไปจีบแฟนพี่หมิวนี่หว่า5555

MirrorAce

อยากเสนอว่า อยากฟังเรื่องของพี่แมนบ้างครับ เรื่องสาวๆก็ได้555

nowhereman

พี่แมนนี่อย่างหล่อเลย สืบประวัติเรียบ แถมล๊อกคอพาไปกินข้าวอีก

เบื้องหลังการทำงาน กับจังหวะสอนที่คลอง พี่แมนฟังดูน่านับถือมากๆ

Daniel Dear

Nong5670

yuta279

พี่แมนนี่ไม่ว่าจะทำอะไรก็แมนจริงๆ หรือว่าพี่โทนตั้งชื่อให้พี่เขาแบบนี้เพราะว่าเขาแมนจริงๆ ครับเนี่ย

ppherbalife

พี่แมนนี่ยังกับ สายลับ 007 เลย

เอาจิงๆแต่งแบบสองมุมมองนี่ก้อดีนะ อยากให้แต่งตอนต่อไปอีกเรื่อยๆ ทำให้มองภาพ ความคิดของแต่ละคนออกหมดเลย