ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฉัน เธอ และ เขา เวอร์ชั่นโทน [ อ่ะ อีกสักตอน ด้วยความเต็มใจ ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 08, 2021, 11:42:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Numusc

ดูแล้วน่าจะไม่จบแต่ตอนนี้แน่ๆ ถ้าพี่หมิวอยากอ่านอีก 

testman

ยิ่งอ่านในมุมโทน ยิ่งเห็นว่า โทนวางตำแหน่งพี่แมน กับพี่หมิวไว้ตรงไหนแต่ต้นเลย แถมมีภาพวางไว้เสร็จสรรพ พอวกกลับไปอ่านที่หมิวเขียน ภาพนี่คนละอย่างเลย  แต่พี่แมนนี่ภาพตรงนะ

Heavent01

Paradise

kriangbaac

เทพโทนแพ้พี่หมิวอีกจนได้ สั่งนิดสั่งหน่อยก็ต้องมาเขียนอีกละ เราก็รอรุ้งพลอยต่อไป

Nu metal

spty24

อ่านไปอ่านมา บทพระเอกน่าจะยกให้พี่แมนนัครับเนี่ยยย หยอกๆๆครับ5555

chapter11

chang1978

คำว่าขอบคุณนี่ใหญ่นะไม่ว่ากับใคร ถ้าเราช่วยเหลือคนอื่นไม่ว่าเรื่องอะไรก็ตามแล้วสำเร็จแล้วได้รับคำนี้มา มันภูมิใจนะ แม้แต่หนุ่มโทนเองก็น่าจะเป็นอย่างนั้น ::Confident::

boulderdash69

คุณพี่แมนนี้ น่าจะเป็นโคนัน เมื่อก่อนแน่เลยท่านโทน  ::Ahoo::

okai

บทเดียวกันแต่.. คนละเวอร์ชั่น.. สนุกกันไปคนละแบบนะครับ..

a_lex

เรื่องทางฝั่งพี่โทนเล่า ดูไม่ค่อยคิกขุเหมือนฝั่งเจ๊หมิวเล่าเลยครับ
พี่แมนก็ดูน่ากลัวเกิน สืบประวัติกันทุกอย่าง นึกถึงพวกมาเฟียในหนังเลยครับ