ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 16 : จุดแตกหัก

เริ่มโดย nato87, มกราคม 11, 2021, 11:18:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Naratt

::WooWoo::
เอาล่ะสิ ถึงจุดแตกหัก
ลุงพลจะทำยังไง กับศึกชิงนาย
::DookDig::

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ หมอพลอยจะกลายเป็นตัวร้ายแล้วหรือครับ จากการที่นาถลดาเอาข่าวลุงพลสนิทกับหมอเบสท์

Pra-in

หมอพลอยกลายเป็นตัวร้าย แล้วจะมีบทดีๆ ของน้างร้ายบ้างไหมคับ

onimugae

minky way

วงสารหมอพลอย ความวัวยังไม่หายความควายก็เข้ามาแทรก ส่วนนาถลดาตัวแสบต้องโดนทั้งแบทั้งรมแน่ๆ 
การแก้ปัญหาปีนเกลียวกัน บางทีก็ต้องใช้ความแรงนะลุงพล 

wood007

Kingmar

mark5111

ชาย ชุดแดง

::Oops::หมอพลอยเป๋เลยรอเวลาหมอพลอยกับครูเบสรุมลุงพล

joker543

Tanaka Tanaka

ในฐานะกองอวยหมอพลอย ฉากจบที่อยากเห็นสุดก็คงเป็นหมอพลอยป่องกับลุง

เธอไม่มีใครแล้วนะครับ พี่กรก็ตัดเยื่อใยกันไปแล้ว นายบอยไม่นับเรื่องคดีก็คงมองเธอเป็นตุ๊กตาของสะสมแบบเดียวกับรถซูเปอร์คาร์

แต่ก็น่าลุ้นว่า ครูเบสจะขึ้นมาเป็นนางเอกครองใจผู้อ่านได้หรือไม่

Montakan

::HeyHey::ไม่รู้ความหึงหรือความรักทำไห้ความแตก

err

หนูนาถ  เธอแสบจริงๆ เลย  ปั่นเอาซะครูบาอาจารย์ ไปไม่เป็นเลย

แมว69

ananchai2002