ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 16 : จุดแตกหัก

เริ่มโดย nato87, มกราคม 11, 2021, 11:18:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tetete

หมวยต้องจัดการนาถให้หนักๆแล้วครับ ให้นาถได้รับผลกรรมบ้างจะได้สำนึก

Darkreader

ตัวแสบอย่างนารถ โดนเอาคืนแล้ว อยากรู้จังจะโดนอะไร

Thanatouch MAN

เนื้อหอมขึ้นทุกวันๆนะครับ ลุงพล สาวๆแย่งกันล้อมหน้าล้อมหลัง ดังยิ่งกว่าดาราอีก

Wasabi Orange

ตอนนี้ ลุงพลแทบไม่มีบทบาท  แต่สงสัยเก็บไว้บทสวาทกับเมียๆ แน่ๆ น้องนารถ จอมวางแผนคิดทำลายฮาเร็มลงเหรอ ลุงเสียเลือดเสียน้ำสร้างมาด้วยแรงกามลำบาก 555  น้องนารถงานนี้ลุงทัวร์ลงแน่ แต่น้องนารถ จะโดนลุงลงหนักหลังเสร็จทวร์ ฮิ้วๆๆๆ

teravud

ถึงจะเปลี่ยนราชินีแล้ว ก็ขอให้ลุงพลเจอหมอพลอยหนักๆ บ้างนะครับ

สงัด ชำนาญ

::Dizzy::นาถตอนแรกใสมากๆไม่คิดว่าคนแต่งจะลากนางมายืนตรงจุดนี้ได้แสบทรวงที่สุดในบรรดาเมีย

teerawatc

สนุกเข้มข้น น่าลุ้น น่าติดตามมากครับตอนนี้

ถึงไม่มีฉากเสียวก็ไม่ใช่ปัญหาอะไร  เพราะมีการเดินเรื่องที่น่าตืดตาม แผนการณ์ของตัวละครต่างๆ

แสดงถึงบุคลิคของตัวละครแต่ละตัว ดูมีชีวิตชีวา

sirasit khamsom

หักเหลี่มระหว่างหมอพลอยดีบครูเบส สนุกหล่ะงานนี้เจอจอมเสี้ยม

พรพรม

asiakook

จัดไปหมวยอีฟ กำราบยัยจอมปั่น ให้ครางหงิงๆ เลยนะ อิอิ ขอบคุณครับ

attawit2524

suteeboonmark

หมอพลอยสตรีที่เก่งและมีไหวพริบเยี่ยม... ตอนนี้เริ่มสติแกว่งแล้ว... อารมย์เริ่มจะชนะได้เข้ามาแทนที่สติปัญญา.. อดเแ็นห่วงมากๆ..