ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วัยอลวน วันอลเวง มุมของโต

เริ่มโดย NTRSLAYER, มกราคม 12, 2021, 05:47:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

เพื่อนรักหักเหลี่ยมเสียว  คนเปิดซิงแบม  ไม่ใช่บุ๊คแล้วแบบนี้  

baibon

::YehYeh::โห ไอ้คุณโตร้ายมากครับอย่างชอบ มุมนี้เด็ดมาก

kpnttn

เข้าทางอาจารย์โตเลย นอกจากสอนจูบแล้วจะยังได้สอนอะไรอีกบ้างล่ะเนี่ย

ไม่เล่าถึงฉากในรถวันนั้นหน่อยเหรอ แต่ถ้าพูดถึงแล้วมีอายหน้าแดงแบบนั้น น่าได้มีรีแมตช์เรื่อยๆ แล้วล่ะ

ododo

มุมของโต ต้องมีเล่าย้อยเรื่องพี่นิวกับเพื่อนๆแล้ว

rangsitboyyy

เป็นอาจารย์กับลูกศิษ ถึงใจอ่ะนะ

wingodin

ต้องมีภาคแยกตอนพี่นิวแล้วละครับ

singkanong

เวลาและจังหวะโอกาศไม่เอื้อโดนไอ้บุคแซงหน้าไปก่อนแน่ๆ55555

dome704

iammaa

สอนไปสอนมาเข้าทางอาจารย์โตเลย..ได้เปิดก่อนลูกศิษย์แน่เลย

moodumhero

อื้อหือได้อารมณ์จริงๆ ลุ้นเลยว่าโตจะได้เปิดแบมมั้ย ขอติดตามต่อละกันครับ

2000HP

สรุป จูบแรกของแบมมันเสร็จโตไปก่อนแล้ว

อยากเห็นแบมโดนโตจนสติหลุดไปเล้ยยย

mrbirddum

::YarKK::บอกเลยเพื่อนสนิทนี่แหละตัวดี เพื่อนสนิทคิดไม่ซื่อพลาดมาเยอะละ 5555

jooloo

warpzone

ต้องสอนให้สุดทางท่านอาจารย์ ไม่งั้นนักเรียนไม่ได้ความรู้นะครับ

Mewlee