ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มหาลัยกระสันต์ 91/2 (มะระมันร้าย)

เริ่มโดย Sukita, มกราคม 12, 2021, 08:01:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

แล้วก็เป็นไปตามคาด เมื่อดร.อรยังนั่งอยู่ที่สวนหย่อมอยู่ ใกล้ทางระบายอากาศ ใช่แล้วอาจารย์อร คงอยากรู้อยากลองอยากโดนเย็ดโดยดุษฎีเป็นแน่แท้ ส่วนไอ้สมหรือไอ้มะระผู้โคตรโชคดี ที่ใช้เวลาปลุกเร้าเพียงสาวสวย แค่ครึ่งวันมันก็ได้กินเนื้ออ่อนหวานของสมันสาว ดูเหมือนจะรู้สึกสนุกสนานกับการหลอมละลายดร.สาวให้ละลายก่อนโดนควรสุดเถื่อนที่สุดในซีรี่ส์เสียวของเรา มันค่อยๆเดินเข้ามาแล้วก็ตรงไปที่อาจารย์สาว "ดร.ครับ ยังอยู่อีกหรือครับ" "คะลุงบุญสม" "รู้สึกยังไงครับที่ผมต้องเป็นทาสสวาทของผู้หญิงเหล่านั้น" "ทำไมพวกเขาช่างโหดร้ายกับลุงสมเหลือเกินนะคะ อรไม่คิดเลยว่าเพื่อนทั้งสองคนนั้นจะมามีอะไรกับลุงสมด้วย" "ใช่ครับผมเคยเป็นหัวหน้ารปภ.แล้วได้รู้จักแล้วมีอะไรกับท่านราตรีแล้ว หลังจากนั้นท่ารองก็ให้ผมไปดูแลสองสาวให้รอดพ้นภัยจากไอ้สุทธิครับ ไอ้ตัวร้ายครับ ผมก็เลยได้มีอะไรกับหมอวิและอ.ดาครับ" "โห ลุงสมเหมาสาวๆสวยๆในม.ไปหมดเลยสิคะ" "แล้วแบบนี้อาจารย์ ยังจะไว้ใจคนแบบลุงหรือครับ" "ไม่เห็นเป็นอะไรนิคะ ลุงโดนบังคับนิ ลุงสมโดนทำร้ายท่านรองราตรี ก็ดูเป็นคนโหดร้ายผิดกับที่อรคิด ไม่ต่างกับนายสุทธิเลย ทรมานลุงสมเป็นทาสเลย เราไปกันเถอะลุงเดี๋ยวโดนทรามานอีก" "ครับๆ"  อ.สาวที่เงี่ยนจัดฉุดข้อมือ ลุงวัยหกสิบตามเธอ ดร.สาวอยู่ในชุดเสื้อเชิ้ตสีเขียวกางเกงขายาวสีดำ เดินตามกันไปที่รถ BMW ที่จอดอยู่หน้าปากซอย ใช่แล้วอาจารย์อรเงี่ยนจัดอยากไปสู่สวรรค์ เต็มประดา เธอรีบตรงไปรีสอร์ทที่อยู่ด้านนอกของมหาวิทยาลัย ที่อยู่ต่างอำเภอของมหาวิทยาลัย
เมื่อสองร่างเข้าไปพักในห้องเดียวกัน แทนที่อาจารย์อรจะเหนียมอาย เธอกับรีบปิดไฟปิดประตูถอดเสื้อเชิ้ตและกางเกงออก ก่อนเข้าสวมกอดไอ้สมแบบตอนเที่ยง ร่างกึ่งเปลือยเจ้ากอดไอ้เฒ่าจอมหื่นแน่นแม้จะบ้ากามแต่เจอแบบนี้ก็มีตกใจ "ก่อนเดี๋ยวก่อนครับผมไม่อยากจะทำแบบนี้ครับ" แกรีบเดินไปปิดไฟขึ้นมา อาจารย์อรสาววัย31ลูกสาวรองผบ. รีบพาร่างเปลือยในชั้นในสีครีมหื่นกระหายสุดๆ เข้ากอดลุงสมแล้วพานอนลงกับเตียงรีสอต์ ส่วนลุงสมกอดตอบอาจารย์อรอย่างอ่อนละมุน มันต้องการจะปลุกเร้าอาจารย์อรให้เงี่ยนจัด แค่พาไปดูหนังสดของมันหกชม.ยังไม่หน่ำใจมัน มันต้องการให้น้ำหีดร.สาวไหลจนบวมเรียกว่าเงี่ยนจัดทุกวันอยากควยบ้าควยไปเลยยิ่งดี เป็นแผนการที่ลึกลับและร้ายเกินเราคิด ขึ้นชื่อว่านางเอกในดวงใจ แล้วจะให้มาเย็ดกันธรรมดาไป ร่างอันหอมกรุ่นที่ชุ่มเหงื่อของอาจารย์อร มานอนกอดกายขนาด เปิดแอร์เย็นถึง 20 องศาเซลเซียส บนเตียงนอนภายในรีสอร์ทแห่งนี้
ดร.สาวรับรู้ได้ว่าปลอดภัยมากจากสัมผัสไอ้บุญสม ส่วนมันสัมผัสได้ถึงความตึงแน่นในร่างกายของอาจารย์อร ทั้งหมดเหงื่อที่ไหลออกมากระทบน้ำหอมที่เธอได้ป่ะพรมมาเมื่อเช้า ทำให้กินร่างกายและผ่านไปถึง 16 ชั่วโมง ก็หอมกรุ่นกลิ่นยังกับบุบผาฤดูหนาว ผ่านไปเป็นชั่วโมงทั้งคู่ยังกอดรัดกันอยู่แบบสวมใส่เสื้อผ้า ไอ้มะระหรือบุญสมก็รู้ดี การเล่นเซ็กซ์แบบตัณตะเซ็กส์แบบนี้@

ขอโทษครับที่หายไปนาน
ไม่รู้ว่าเพื่อนจะชอบไหม ผมชอบบทรักแบบหล่อทองให้ละลาย แบบหนังจีน มังกรเลื่อยรัก1ของไมเคิลหว่อง ผมว่ามันสะใจดี เอาให้นางเอก อยากจัดๆบวมจัด แล้วค่อยเสย เสียงน้ำมันเร้าใจดีครับ แอบจิตนิดคงไม่ว่ากันนะครับ

peddo

อาจารย์อรถูกปลุกมาขนาดนี้ พอบวมปุ๊บได้บานปับแน่เลย ไอ้มะระมันไม่ปล่อยแน่
ขอบคุณครับ

swss2511

ไม่ต้องรีบยังไงอ.อรก็บานไม่หุบแน่

jackkie

ดร.คนสวยคงเพลียครับ​ ขอบคุณ​ครับ​ผู้​เเต่ง​สนุกดี​ครับ​

bronzehead

jtr69

ดีครับ เหล้าดีก็ต้องบ่มครับ แต่นานไปก็อาจบูดนะขอรับ 555
ระดับ ดร. อาจมีจิตใจที่หั่นไอ้มะระกุด ก้อได้นะ
กลางวัน12ชั่วโมง-งมโวชั่21นคืงาลก