ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 8

เริ่มโดย เจตภูติ, มกราคม 13, 2021, 02:30:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pongsap

Tik K.

เจษกับอ๊อดวางแผนจะเล่นลูกกำนันแน่

vigoblack

ลูกสาวกำนันน่าจะเป็นหมากตัวนึงในการแก้แค้นของเจษฏาแน่งานนี้

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อืมมม...ชายชุดดำจะมาตามหาณัฎฐาหรือเปล่านะ เลยใช้ข้ออ้างหาซื้อที่ดินมาบังหน้า แล้วคุณปลาเป็นใครกำนันประเสริฐถึงได้ร้อนลนขนาดนั้น จะใช่ลูกสาวกำนันหรือเปล่านะ....????

pooloop

มีลูกสาว 2 คนแบบนี้ จะมาให้จารย์เจษเราจัดรึป่าวนะ 55

อ๊อฟ

เข้ามาเม้นท์​ก่อน  ติดตามทุกตอนเลยครับ

Sak2563

Rrrrop

mspeed

chipchip

แหม เสร็จเร็วเลยนะ แต่ผู้จัดการนี่ตามมาเร็วเหลือเกิน

wood007

nar007

555 กำนันคิดมิดีมิร้ายกีบลูกสาวตัวเองนี่เอง ถึงว่าเล่นบทพ่อลูกนี่เอง

teerawatc

เนื้อเรื่องสนุกน่าติดตามครับ  ยิ่งอ่านยิ่งอยากรู้ว่าผลิตภัณฑ์ที่จะผลิดเป็นแบบไหน  

ผู้จัดการทำไมเก่งเกินมนุษย์  นึกว่าจะเป็นแนวแก้แค้นตัวละคร ไม่กี่คน

ตอนนี้สเกลเนื้อเรื่องใหญ่ขึ้นเรื่อยๆ  แสดงว่ายังมีอีกหลายตอนเลยไหมครับ

แมว69

ต้องวางแผนอย่างลึกซึ้ง สร้าง ำนาจต่อรอง

Matsudaira777

แค่ได้ยินชื่อก็ลนซะหมดมาดเลยนะพ่อกำนัน555