ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 8

เริ่มโดย เจตภูติ, มกราคม 13, 2021, 02:30:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตะวัน123

อาจารเจษกำนันมีลุกสาวด้วยน่ะอย่าปล่อยให้รอดมือล่ะจาร

NNGGOO

ลูกสาวจริงๆหรือหนึ่งในกิ๊กหว่า ถึงได้ลนลานขนาดนั้น

mana0440

sawatcat

เอเค

แค่ได้ยินชื่อลูกสาวคนโตก็แตกแล้ว

kidzero

หลังจากลุ้นมาหลายตอนในที่สุดก็จะเปิดตัวลูกสาวกำนัน หวังว่าอาจารย์จะแก้แค้นโดยการจัดการลูกสาวนะครับ 5555

biggiggog

ตัวละครเพิ่มขึ้น เรื่องราวก็ซับซ้อนมากขึ้น
เล่นเอาจับทางไม่ถูกเลย
ขอบคุณครับ

KengNaJa

เมียก็ดุยังแอบเลี้ยงเด็กอีกหรอเนี่ยกำนันน5555
ปล.หน้าลูกลอยเข้ามาปึ้บแตกปั้บเลย แถมยังเล่นพ่อลูกด้วย ไม่ใช่ว่ากะฟันลูกสาวคนโตนะครับเนี่ย

dawdom

กบ

Asujimaster

loveice5566

เหมือนกำนัน จะกลัวลูกสาว ตัวเองด้วย หรือกำลังคิดอะไรกับลูกรึป่าวน่ะ มีแวปเสียว ขึ้นมาทันที อาจารย์เจษ คงได้แก้แค้น กับลูกสาวคนสวย แน่ๆ

Wang8734

vergo

กำนันมีพิรุจนะครับ หรือว่าแอบคิดไม่ซื่อกับลูกสาวตัวเองอยู่